Thông tin mô tả
Mô tả:
- Nhà nằm ngay
- Nhà gồm 2 lầu có 4
- Hẻm thông
- Cạnh Đường D2 khi thiên đường ẩm thực mua sắm....
Giá: 10,3 Tỷ
Diện tích: 68 m2
Giá/m2: 151,47 Triệu/m2
680211
Mua bán
Mô tả:
- Nhà nằm ngay
- Nhà gồm 2 lầu có 4
- Hẻm thông
- Cạnh Đường D2 khi thiên đường ẩm thực mua sắm....
Thanh Hải
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
2,04 tỷ
51 m2
Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,75 tỷ
20 m2
Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
60 m2
Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
7,5 tỷ
42 m2