Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 9.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 90 m2 124,45 triệu/m2
      3 lầu hẻm xe hơi 6x15m Xô Viết Nghệ Tĩnh P17 Bình Thạnh.1 trệt 2 lầu ST 6 phòng ngủ 7 nhà vệ sinh kiên cố ở liền.An ninh, dân trí, hẻm thông,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 103 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      Đi định cư chính chủ thiện chí bán nhà tại Bình Lợi - nhà mới 4 tầng có sẵn nội thất luxury+ DT: 5x20,6m vuông vắn không lỗi phong thủy+ Nhà mới cứng kết...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 8 tầng, 175 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 175 m2 114,29 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí MT Bình Thạnh, Vị trí quá tương lai. Trục đường chính Thanh Đa Super City!- D/T: 7 x 25m.- K/c: Hầm 7 tầng.- giá cực tốt! 2x tỉ.- KDL...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Trường Sa - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà đường Trường Sa, Bình Thạnh, cách Q1 chỉ 1 cây cầu, hẻm ba gác tận nơi, rất gần MT đường.- DT 4x15, xây dựng 1T2L BTCT,...
      Đường Trường Sa, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 30 m2 163 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG - hẻm xe hơi - nội thất đầy đủ - SÁT MT - BÙI ĐÌNH TÚY P12 - BÌNH THẠNH - 4  phòng ngủ - GIÁ CHỈ HƠN 4 tỉMô tả:+ Vị trí: nằm ở Bùi...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 218 m2, mặt tiền 15m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 19,1 tỷ

      19.11 tỷ 218 m2 87,62 triệu/m2
      Chủ ở lâu đời chưa qua đầu tư Có vay NH cần bán nhanh nhà 5 tầng Xô Viết Nghệ Tĩnh , P.25 Q. Bình ThạnhDT : 13x20m Kết cấu : 5 tầng - 20 PKD căn hộ dịch ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Chu Trinh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 90 m2 113,34 triệu/m2
      - Bán nhà chính chủ hẻm ô tô Phan Chu Trinh, P24, Bình Thạnh.- DT: 6 x 15m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu.- Ưu điểm: Nhà 2 MT cực thoáng, cách MT chỉ vài ngôi ...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 85 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 85 m2 156,48 triệu/m2
      Nhà mới ở liền trước tết nguyên đán 2024.Chính chủ bán nhà Đặng Thuỳ Trâm P13 Bình Thạnh.- DT: 5*17m công nhận 85 mét vuông, sổ vuông vắn, không lỗi...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 24 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 24 m2 181,25 triệu/m2
      - Vị trí đỉnh sát vách Q.1 chỉ cách 1 cây cầu Bông, hẻm 3.5m thoáng đẹp sạch sẽ, dân trí cao đủ đầy tiện ích.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu với logia rộng,...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 51 m2 98,04 triệu/m2
      51 mét vuông nhà nát đường Đinh Tiên Hoàng, P. 1, Q. Bình Thạnh.- DT: 3x17m.- Hẻm ô tô đổ sát cửa.- Giáp ranh Q. 1, gần chợ Bà Chiểu.- Hẻm rộng ô tô...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2 tại Phường 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà c4 gần ngã tư Hàng Xanh vuông vắn 8 x 20 tiện để xây căn hộ dịch vụ hoặc tòa nhà văn phòng cho thuê. Rất tốt để khai thác thương mạiVị trí...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 100 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      ngôi nhà phố ngay Ung Văn Khiêm - Điện Biện Phủ, P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 5m x 20m.- Kết cấu: 5 tầng.- hợp đồngT: 150tr/th.- Vị trí đẹp, tiềm năng tăng...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 76 m2 tại Đường Nguyễn Huy Lượng - 14 - Bình Thạnh, giá 13,45 tỷ

      13.45 tỷ 76 m2 176,98 triệu/m2
      Gấp giảm 5 tỉ MT KD giá quá rẻ - mặt - Nguyễn Huy Lượng Bình Thạnh - vị trí siêu HOT ngay BV Gia Định, Ung Bướu - 4 tầng sân thượng - 76m2 - nhà mới ở hoặc...
      Đường Nguyễn Huy Lượng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 150 m2 326,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Điện Biên Phủ P15 Bình Thạnh DT 7,5x28m NH 9m công nhận 150m2 49 tỉ liên hệ 0938 061 ***- DT: 7,5m x 28m. Nở hậu 9m.- DT thực tế 218m2....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 169 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 169 m2 147,93 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Lê Quang Định Q. Bình Thạnh, DT 169m2, giá 25 tỉ.Nhà bán đường Nơ Trang Long Q. Bình Thạnh DT 169m2 full thổ cư.Thiết kế 2 lầu 1 trệt...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 611 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 265 tỷ

      265 tỷ 611 m2 433,72 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Gia Trí (đường D2 cũ), P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 21 x 36m 611 mét vuông.- Mật độ xây dựng: 40 phần trăm.- Đất hệ số: 10.- Vị...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 10 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 350 tỷ

      350 tỷ 0 m2
      sang nhượng gấp building góc 2MT 36 Phan Đăng Lưu - Lam Sơn, Q Bình Thạnh.- DT: (22 x 25)m CN: 539,9 mét vuông.- KC: 2 hầm + 10 tầng + ST + 2 thang...
      36, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 162 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 162 m2 197,54 triệu/m2
      Nhà thật hình thật giá chính chủ.- bất động sản dòng tiền: Cho thuê ổn định 135 tr/tháng.- Giá chào: 32 tỉ thỏa thuận.- Vị trí: Tòa căn nhà phố KD Bùi...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!