Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.161 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,7 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Em chuyên bán và cho thuê căn hộ The Manor, làm việc chính chủ. Giỏ hàng cập nhật mới liên tục đảm bảo luôn có hàng tốt cho khách lựa chọn:* bán nhanh...
      Dự án The Manor HCM, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 76 m2 73,69 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư V, khu Park 6A.giá chỉ 5,6 tỉ.hợp đồng cho thuê: 20tr/tháng.- DT căn hộ chung cư: 76 mét vuông.- Tầng trung.- Số PN: 2...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 0 m2
      - Kết cấu chung cư: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT 76.8m2, không gian rộng rãi, thoải mái.- Layout chung cư như hình, cả 2...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Bùi Đình Tuý P. 12 Q. Bình Thạnh.- DT: 53.5 mét vuông 3.8x14m nở hậu 4.2m.- Nhà 5 tầng gồm 8 phòng ngủ 8 phòng vệ sinh có thể...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 39 m2 171,8 triệu/m2
      + Nhà ngay ngã 4 Lê Quang Định - Nguyễn Văn Đậu - nhỉnh 6 tỉ. oto đỗ cửa.Dt: 39 mét vuông 5 tầng, 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh. Nhà đẹp ở...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      + Đất đẹp Chu Văn An, P12, Bình Thạnh nhỉnh 6 tỉ.Dt: 76m2 (5,2*15), cấp 4 cũ tiện xây mới. Vị trí đẹp hẻm oto đỗ cửa.Sát MT vị trí cực đẹp, xây ở hoặc xây...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 37 m2 181,09 triệu/m2
      + Nhà đẹp ngay cạnh Uỷ Ban Q. Bình Thạnh _ 6,7 tỉ _ oto 7 chỗ đỗ cửa.Dt: 37m²(3,6*10,5), 3 tầng, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh. Fun nội thất đẹp ở...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 48 m2 141,67 triệu/m2
      Gấp chủ ngộp giảm chào sâu từ 8.3 tỉ xuống còn 6.8 tỉ, nhà phố Nguyên Hồng, P11, Bình Thạnh - 48 mét vuông (3.8x13) mua đất tặng nhà, nhà chính chủ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư: - DT: 2 phòng ngủ, 2 toilet. DT: 90m2- Nhà không nội thất- Yên tĩnh. thoáng mát- giá: 6.9 tỉcall ngay: Mai 0909...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 83 m2 78,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 02  phòng ngủ, 83 mét vuông, tầng 30, Landmark 81, Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh, 6.x tỉ.- Khách mua căn ...
      Dự án The Landmark 81, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6,1 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 75 m2 81,34 triệu/m2
      Bán chung cư khu Park, 75 mét vuông, 02  phòng ngủ, Landmark 81, Bình Thạnh, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh, 6.x tỉ.- chung cư 02  phòng ...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      - bán ngay căn 2 PN, nội thất đầy đủ vin Central Park, Nguyễn Hữu Cảnh, Q. BT.- DT 76 mét vuông. Giá chỉ 5.5 tỉ bao thuế phí, SHR sỡ hữu lâu dài,...

      Cần bán đất 60 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      * DT: 60m2 sổ vuông vắn - khu quy hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng cao tầng xây full. bề ngang 6m* Khu đồng bộ sang trọng và cực kì an ninh - đường sạch đẹp -...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      * Nhà Nguyễn Thượng Hiền P. 5 Bình Thạnh.DT: 50 mét vuông 4 tầng 6 PN, 4  phòng vệ sinh.Nhà chủ xây ở bê tông cớt thép kiên cố.Hẻm thông, ô tô...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 53 m2 101,7 triệu/m2
      Xô Viết Nghệ Tĩnh 53 mét vuông (3,55x15) P17 - giáp Q1 - sổ nở hậu - chỉ nhỉnh 100tr/1 mét vuông.- 2 tầng có 2 phòng ngủ sàn lót gỗ sang...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng tại Đường Võ Duy Ninh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 0 m2
      [CHỈ 5.4 tỉ] CÁCH MT một căn - SÁT Q. 1 ĐỐI DIỆN LANDMARK 81 - 60 mét vuông - 5 phòng ngủ. Võ Duy Ninh, P. 22, Q. Bình Thạnh. DT: 4m x 14.m x 3...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,1 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 76 m2 67,11 triệu/m2
      phòng KD vin Central Park cập nhật giỏ hàng sang nhượng 1 phòng ngủ - 4 phòng ngủ.Từ chung cư, biệt thự trên cao, Penthouses.* Loại...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 73 m2 75,35 triệu/m2
      vin Central Park.Chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 73m2.Tầm view siêu đỉnh.Nhà mới decor cực thoáng, rộng.Đã có SHR chính chủ.Giá:...

      Bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Thạnh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Thạnh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Thạnh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Thạnh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Bình Thạnh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.