Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.161 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,3 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 92 m2 57,61 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Saigon Pearl, Q. Bình Thạnh. DT 92 mét vuông gồm 1 phòng khách, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view Landmark 81 tuyệt đẹp, nội thất...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm 3m - gần đại học Kinh Tế - Đ. Điện Biên Phủ, P15, Bình Thạnh - 60m²(5x14) - chỉ 7tỉ thỏa thuận.+ Vị trí đẹp, gần đường lớn - nhà đẹp tặng nội ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      hẻm xe hơi ô tô vô nhà KD buôn bán giáp Phú Nhuận.3 lầu sân thượng 5 phòng ngủ 6 nhà vệ sinh sân thương view Landmark.Ra Phan Đăng Lưu, Phan...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      HẺM ĐẸP, oto vào tận nhà , Thuận tiện di chuyển nhanh ra Đakao, Bến nghé, Q1 - DT: 105,7m2 ( Nở hậu )- Kết cấu : 4Tầng + ST ( 3  phòng ngủ Master , 3...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Bình Thạnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      - SHCC, pháp lí sạch, hoàn công đủ, không lỗi phong thủy.- 5 tấm cứng cáp, đường xe tải tận nhà, KDC an ninh, yên tĩnh, nhà mới còn cứng cáp sẵn sàng đón...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 41 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 41 m2 151,22 triệu/m2
      MT HẺM KD KHU D2-KẾ HUTECH- 3 TẦNG BTCT- ĐƯỜNG 8M, oto NGỦ NHÀ- 6 tỉ HƠN. + Vị trí: Khu vip, D2 ( Nguyễn Gia Trí ), P25, Bình Thạnh. Cạnh bên đại học...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 62 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 62 m2 83,88 triệu/m2
      62m2 - BTCT - nhà mới ở liền - ngang khủng 5.2 tỉ.Nhà bán đường Nơ Trang Long. DT 62m2. P. 12 Q. Bình Thạnh.+ Kết cấu: 2 tầng. PK. PT. PB. 3 phòng ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 29 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 29 m2 200 triệu/m2
      Mô tả: (ĐC Duy Anh).- DT: 4.3x7.5m.- Vị trí đắc địa giáp Q. 1 xa hoa.- 5 tầng, 3 PN.- Để lại nội thất.- Vị trí nhà gần Chợ Thị Nghè, Siêu thị Điện Máy Tự...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà thiết kế đẹp, thi công chất lượng, vừa xây, thoáng mát, Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.DT đất 42,2  mét vuông là đất ở đô...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 37 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 37 m2 156,76 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI HẺM KIA MORNING - 4 TẦNG BTCT - TẶNG FULL NT - 4 phòng ngủ - 37 mét vuông - NỞ HẬU 4,5M - CHỈ 5.X tỉ+ Không quy hoạch lộ giới, Nở...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 45 m2 142 triệu/m2
      * Nhà Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh 6,39 tỉ, oto vào nhà.Dt: 45m2 (4,5*10), 5 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh. Sân thượng.Nhà lô góc thoáng,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Em chuyên giỏ hàng đẹp - giá siêu mềm tại Vinhome Central Park. anh/chị tìm kiếm 1 căn hộ để đầu tư, cho thuê, tích lũy TS, hay đặc biệt xây dựng tổ ấm,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      Em chuyên giỏ hàng cho thuê căn hộ chung cư Vinhome Central Park.1 phòng ngủ.Khu Landmark, khu Park, Central - DT: 50m2- 60m2- Giá: 3,1 tỉ - 4,8...
      Dự án Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 70 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 5,8m x 12m Nơ Trang Long, Bình Thạnh. hẻm xe hơi, nhà đầy đủ công năng. Chỉ 7 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng. Gồm: 4 phòng ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 27 m2 199,63 triệu/m2
      Mô tả: (TP Nguyễn).DT: Ngang 6m x 4,5m, Trệt 3 Lầu Sân thượng, 3 PN Master, 4 nhà vệ sinh, thiết bị vệ sinh Tô tô cao cấp.Tặng đầy đủ nội thất:...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Quới - 27 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp Bình Quới 60m2 (4m x 15m), 4 tầng, P. 27, chỉ 6,5 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 4m x 15m = 60m2.+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 6 phòng ngủ, 7 nhà ...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      HIẾM BÌNH THẠNH - MT HẺM 6M KD BÙI ĐÌNH TÚY P12 BÌNH THẠNH + DT: 48m2 (4m x 12m ) vuông đẹp. + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 44 m2 113,64 triệu/m2
      NHÀ MỚI 100 phần trăm nội thất đầy đủ NGUYỄN VĂN ĐẬU P5 Q.BÌNH THẠNH+ Vị trí: Đường Nguyễn Văn Đậu, P5, Bình Thạnh.+ Điện tích khuôn đất...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Thạnh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Thạnh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Thạnh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Thạnh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Bình Thạnh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Thạnh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.