Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.161 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6,25 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      6.25 tỷ 55 m2 113,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ giá siêu tốt.- Tòa Landmark 81.- Thiết kế: 1  phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.- sổ hồng riêng sở hữu lâu...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 76 m2 67,11 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán rất gấp chung cư 2 phòng ngủ 2WC-DT: 76m2-Khu Central -Nhà trống -View thoáng không chắn-Hướng cửa chánh Đông-Mua ở hay đầu tư đều...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 2 PN view sông.Tòa Park.Nhà đầy đủ nội thất.View sông thoáng mát.Nhà đang có HĐ thuê.Tuyên bố nói không với tin giả để đỡ mất thời...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 72 m2 89,59 triệu/m2
      Bùi Đình Túy, P12, Bình Thạnh.DT: 4m x 18m 3 tấm (72m2).Giá: 6,45 tỉ (TL).Ngộp - nhỉnh 6 tỉ có nhà 72m2 chính chủ 1 đời - sổ vuông A4 - gần MT - giá quá...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      HÀNG NGỘP BANK Nhà đường Đinh Tiên Hoàng P1 Q. Bình Thạnh ô tô đổ ngay cửa giá 6 tỉ- DT : 52m2- Giá 6 tỉ ( Chủ ngộp bank còn thỏa thuận)- 3 tầng +...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Bình Thạnh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 50 m2 122 triệu/m2
      Nhà Q. Bình Thạnh, giáp Q. 1, di chuyển dễ dàng, khu dân trí cao.
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Bán nhà 60m2 Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh. Nở hậu, gần hẻm xe hơi, đối diện bến xe Miền Đông chỉ 6,2 tỉ.Mô tả: + Chủ cần bán để giải quyết chuyện gia đình,...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 29 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 29 m2 189,66 triệu/m2
      Cần bán nhà XVNT hèm 3m 4 tầng 3  phòng ngủ 3 nhà vệ sinh - nhà xây để ở - đẹp - ngang 4,5 m giá 5,5 tỉ (thiện chí tl mạnh).Mô tả:- Nhà tâm...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Bình Thạnh, Đường Bùi Đình Tuý - 72 mét vuông (4x18m) A4 - 3 tầng BTCT - vài bước ra MT - 6. X tỉ TL.+ Vị trí: Trung tâm P12 Bình Thạnh, cạnh Chợ Bà...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      - Kết cấu chung cư: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 1 logia. - DT 71m2 gọn gàng, thoải mái cho gia đình nhỏ. - Nhà sạch, nội thất đẹp trang nhã...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      CẦN BÁN CĂN 2 phòng ngủ - PARK 1 - vin CENTRAL PARK giá :5,5 tỉ - sổ sẵn2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 logiaDT tim tường: 70,6 m²DT thông...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 29 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 29 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà ngay Xô Viết Nghệ Tĩnh có sổ hồng để lại toàn bộ nội thất, giá 5.8 tỉ.- Vị trí đất địa giáp Q. 1 xa hoa.- 6 lầu sân thượng, 5 PN.- Để lại toàn bộ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 66 m2 95,46 triệu/m2
      Nhà đẹp Bình Thạnh - 66m2 - hẻm xe hơi - cách HXT 5m - 95 tr/m2 - 6.3 tỉ.Vị trí: Điện Biên Phủ P. 15, gần Hàng Xanh, cách Q. Nhất 1 cây cầu.+ DT: (4 x 17)...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 30 m2 179,67 triệu/m2
      Chủ gửi nhà xây mới hẻm ô tô Lê Quang Định - P11 - Q. Bình Thạnh - Vị trí : Hẻm an ninh sạch sẽ , oto 7 chỗ trước nhà . Nhà cao tầng đồng bộ . Thuận tiện...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      * Nhà 3 lầu đẹp lung linh, mới 100 phần trăm, nội thất đầy đủ hẻm oto Hoàng Hoa Thám, P,05, Q.Bình Thạnh.* Nhà trong khu vực an ninh, dân trí cao,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      S
      Phung Tuan Kiet-nhadat Santana Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh 700 tr trong 2 tuần. 7.6 tỉ xuống 6.9 tỉ.hẻm ô tô Hoàng Hoa Thám P5, Phú Nhuận.- Giá giảm: 6.9 tỉ bớt lộc.- DT: 6m x 5.1m vuông vắn.- Kết cấu:...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Văn An, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 76 m2 90,79 triệu/m2
      + Vị trí đẹp sát MT, đường trước nhà 3m oto đỗ cửa.Đường Chu Văn An dự phóng bằng ngân sách nguồn: 1067 tỉ đến 2026.Tương lai nhà ngay MT đường lớn cực...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 57 m2 tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 57 m2 114,04 triệu/m2
      - DT: 4x15m.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh.- Nhà hẻm nhựa, khu trung tâm Bình Thạnh, gần trường cấp ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Thạnh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Thạnh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Thạnh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Thạnh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Thạnh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Bình Thạnh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Thạnh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.