Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Liên Khu 2-10 - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Nhà LK 2-10 - 4 Tầng( 4m x 14m), 6 PN.🆘 Đang hoàn thiện - bàn giao trong 30 ngày.💯 Chỉ nhỉnh 4 tỉ.🚚 Hẻm 5m, SHR hoàn công, không QH.Gọi em 0943768923...
      Đường Liên Khu 2-10, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 64 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      + Vị trí: nằm trục đường số 6, thuận tiện lưu thông vào Q. Tân Phú Tân Bình rất tiện.  + DT đất đẹp: ngang 4m xây dựng thiết kế trang trí kê nội thất...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Liên Khu 1-6 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 66 m2 99,25 triệu/m2
      MT Liên Khu 1-6, 66m2( 4m x 16.5), 2 Tầng, 3 PN KD đa nghành nghề - nhỉnh 6tỉ.MT mới tinh, dọn vào ở KD ngay.L/H 0943768923 em Thuận.
      Đường Liên Khu 1-6, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 600 triệu tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      600 triệu 60 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ Cần Bán chung cư tại Q. bình tân thuộc căn hộ chung cư 35 Hồ Học lãm. căn hộ góc thoáng mát. Đang cho thuê 5trieu/tháng- DT 61m với...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Đường Bình Long - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 32 m2 108,75 triệu/m2
      🏠 Nhà Đẹp Bình Tân, Gần Tân Phú – Cách Chợ Bình Long Chỉ 50m, giá mềm Không Thể Bỏ Lỡ!Vị trí: 31// Đường Bình Long, P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.DT: 4x8m,...
      Đường Bình Long, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 55 m2, hướng Bắc tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 55 m2 98,19 triệu/m2
      Nhà mới kiếm đau ra giá 5tỷ400TR .Không thỏa thuậnhẻm ô tô 36// Bùi Tư Toàn,Q. Bình Tân .ngay chợ vài bước chânHẻm trước nhà 5m hơn.Quy hoạch đường mở...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 126 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc A - Bình Tân, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 126 m2 76,2 triệu/m2
      -Ngộp NH Tôi cần bán nhanh BT mini 5lau ngay sát DS2,Khu Tên Lửa,BTan-DT:6x21m-Vị trí khu tên lửa,khu KD sầm uất, dân trí cao,hàng xóm thân thiện...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 85 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bảo Tân Residence chào bán nhà mặt tiền MT Q.Bình Tân - HCM- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sổ hồng, view thoáng mát- DT: 85 mét vuông, cạnh ủy ban nhân...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 35 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 35 m2 62,86 triệu/m2
      Cần bán nhà với giá 2,2 tỉ tại Đường Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Bình Tân, Tp Sài Gòn. pháp lí rõ ràng với SHR, gồm 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 35 m2, hướng Nam tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 35 m2 68,29 triệu/m2
      Bán nhà 2MT đường Kênh Mương Lệ(Liên Khu 5 - 6), P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân.DT: 4x9m. sổ hồng.Kết cấu: 1 Trệt, 1 lửng.Vị Trí: 2MT trước sau, MT trước...
      Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 72 m2 tại Đường Số 2 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 72 m2 87,37 triệu/m2
      đc: 45/2 Đường số 22, Lê Văn Quới, Bình TânDT: 4x18Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.Công năng: 4 phòng ngủ, 4WCTiện ích: hẻm ô tô thông, rộng 6m,...
      Đường 45/2 Đường số 22, Bình Hưng Hòa A

      Bán căn chung cư 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Chào anh/chị KH đầu tư Akari city-võ văn kiệt Hiện Toàn đang nắm giỏ hàng nhiều căn giá rẻ Akari. anh/chị có nhu cầu tìm mua, tìm thuê Akari L/H Toàn. Luôn...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 40 m2, hướng Tây tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      - pháp lí: Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm, hoàn công, không lộ giới, không quy hoạch.- KDC đông đúc, sầm uất, dân trí cao, có thể mua đầu tư hoặc KD...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 42 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 42 m2 91,67 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trường cấp 1,2,3.Gần Aeon Mall Tân Phú, Gò Xoài, Ấp Chiến Lược, Đường 26/3.pháp lí rõ ràng, sẵn sàng mua bán ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 40 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      Cần bán nhà với giá 2,68 tỉ VND tại P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM, pháp lí bìa đỏ/sổ hồng riêng, DT 40  mét vuông, gồm 3 PN.Thông tin cơ...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 126 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 126 m2 75,4 triệu/m2
      -Tôi ngôp quá bán nhanh nhà 5lau ngay gần An Dương Vương,BTan,Khu Tên Lửa-DT:6x21m-Hẻm ô tô chạy thoải mái-Nhà nội thất đầy đủ đồ gỗ cực sang ,tặng...

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 32 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Tân, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 32 m2 60,94 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây hẻm 5m ngay đường Lê Đình Cẩn giá 1,950 tỉ.- đc tại: Đường lớn Lê Đình Cẩn, Q. Bình Tân, xe ô tô quay đầu thoải mái.+ DT: 32m2.+ Kết cấu:...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,35 tỷ tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Mua nhà chính chủ với giá thấp nhất - giá mềm nhất.căn hộ chung cư Vision - sở hữu lâu dài.NH LS thấp cho vay 70 phần trăm Vietcombank, TPBank,...
      Số 96 Đường Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, TP. HCM

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm