Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 75 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      sang nhượng giá siêu mềm NHẤT DỰ ÁN AKARI CITY-DT 75m² view nội khu: hồ bơi, công viên, sân vườn.-Thiết kế: 2PN-2 phòng tắm, logia, lô gia-Tặng lại 2 máy...
      77 Đường Võ Văn Kiệt, phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 68 m2, giá 3,89 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.89 tỷ 68 m2 57,21 triệu/m2
      chung cư cao cấp Privia Khang Điền đang trong GĐ bàn giao nhà. Nhà mới 100 phần trăm. Gần ngay bến xe miền Tây. Dễ dàng di chuyển về trung tâm TP....
      Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 35 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 35 m2 48 triệu/m2
      - pháp lí: Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm, hoàn công, không lộ giới, không quy hoạch.- KDC đông đúc, sầm uất, dân trí cao, có thể mua đầu tư hoặc KD...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 90 m2, hướng Tây tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      Kết cấu BTCT 3 lầu 5 phòng sân thượng 1 tumKDC đồng bộ đường 7m thôngGần trường học cấp 1-2-3 KDC hiện hữu cao tầngGần chợ,BHX,ĐMX,.v.v.v.Cách aeon tân phú...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 48 m2, hướng Nam tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 48 m2 56,88 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại đường Bình Thành, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, Sài Gòn, với DT 48m², 1 PN và 2 phòng tắm. giá 2,73 tỉ VND.   (con thỏa thuận), DT...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường 15 - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      🌺( M47) Siêu phẩm đón tết đẹp lung linh 3 tầng sân thượng chill🌸Đường số 15 sát vách Aeon Tân phú🌸DT :4*10🌸Hẻm 5m , 1 sẹc ,cách 3 căn ra MT🌸Kết cấu: 3...
      Đường 15, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 16 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 600 triệu

      600 triệu 16 m2 37,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3/ TỈNH LỘ 10, BÌNH TÂNGiá 600 tr bớt lộc.DT ngang 4m dài 4m .Nhà 1 trệt 1 lầu đúc thật có logia thoáng mát Thích hợp các gia đình trẻ muốn an cư...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Đường 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 30 m2, hướng Tây tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      DT 30m2 Vị trí: ngôi nhà tọa lạc tại một vị trí đắc địa trên đường lớn, rất thuận tiện giao thông, chỉ cách BV vài ph di chuyển. Đây là khu vực đông cư ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 35 m2 76,58 triệu/m2
      Kết cấu BTCT 3 lầu 5 phòng sân thượngĐường trước nhà 7m nhựa bó vỉaKDC xung quanh đồng bộ đông đúcTrong khu vực trường học cấp 1-2-3TTYT, ủy ban nhân ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 16 m2 tại Đường 16A - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 16 m2 137,5 triệu/m2
      - nhà phố đường nội bộ thông đường Miếu Gò Xoài, Lê Văn Quới, vừa ở vừa KD cực ngon.- Giáp Tân Phú sát bên tiện di chuyển.- Cách chợ Lê Văn Quới 200m ,cách...
      Đường 16A, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Vợ chồng nhà Lan Nhi đi định cư, cần bán giá rẻ căn Akari city ở GĐ 1, SHR sẵn. Đây là căn hộ góc mà mua chắc chắn có lời, giá đang thấp nhất tại Akari...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh

      Nhà 3 tầng mới đẹp, 4x12m, ngay Đầm Sen, đường 6m thông, 4PN, 3WC, giá chỉ hơn 4 tỷ - LH 0918098588

      4 tỷ 48 m2 83,34 triệu/m2
      👉Cạnh Đầm Sen - Đường 6m Thông - Nhà 3 Tầng - DT: 4x12, chỉ hơn 4 tỷ xíu.🥰Mô tả: 4pn 3wc- Ngay Đầm Sen - Ngã Tư Bốn Xã - Lê Văn Quới - Hòa Bình, Khu nhà...
      Đường Đường Lê Văn Quới, Phường Phường Bình Hưng Hòa, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
      A
      Trần Nguyễn Tuấn Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 350 m2, giá 28,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 350 m2 81,43 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ - CON ĐI HỌC CANADACẦN BÁN - Vị trí SIÊU ĐẸP.- căn biệt thự căn hộ góc - trong khi căn biệt thự , vị trí siêu đẹp , khu vực trung tâm khu...
      Đường 15, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 111 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 111 m2 84,69 triệu/m2
      BÁN NHÀ HXT 10M - NHÀ ĐẸP - TÂN HOÀ ĐÔNG, BÌNH TÂN - SHR CHÍNH CHỦ - 9.4 T• DT: 8 x 14m,nhà đúc BTCT kiên cố, 1 trệt 1 lầu, gồm: 3  phòng ngủ,2...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 678 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 678 m2 6 triệu/m2
      Đất tọa lạc tại Đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Bình Tân, Tp Sài Gòn, với DT 67,8  mét vuông, giá 4,068 tỉ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 108 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc A - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      +DT ngang 5.10m dài 19m+Nhà cấp bốn có 5 phòng trọ đang cho thuê +Cách đường An Dương Vương 10m, ngay ngã 4 cây Da Sà+SHR riêng , công chứng...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 139 m2 tại Đường Tên Lửa - An Lạc A - Bình Tân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 139 m2 79,14 triệu/m2
      +Vị Trí:  Đường xe tải thông lung tung, khu vip  Tên Lửa toàn khu nhà cao tầng, An Dương Vương, Tỉnh Lộ 10, Đường số 7, Vành Đai, ...
      Đường Tên Lửa, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 80 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      - Hiện đang chia thành 3 căn vừa ở vừa cho thuê, hẽm ô tô đậu cửa, nhà vừa xây mua ở ngay- Vị trí ngay Vòng xoay An Lạc, cách MT Kinh Dương Vương chỉ...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm