Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.488 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 60 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 930 tr

      930 triệu 60 m2 15,5 triệu/m2
      Giá TT 930tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 5m dài 12m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 61 m2 tại Đường Hồ Ngọc Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá 870 triệu

      870 triệu 61 m2 14,27 triệu/m2
      DTCN 61m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2015 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 35 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 35 m2 55,15 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt 1 lầu, gần chợ Bà Hom cũ, Tỉnh Lộ 10.Gồm: 2  phòng ngủ , 2  phòng vệ sinh, 1PK , 1 PB.▪️ Đường trước nhà 6m▪️ sổ hồng▪️ Giá : 1 tỉ...

      Sở hữu ngay căn nhà 30 m2, hướng Đông tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 30 m2 66 triệu/m2
      BÁN NHÀ (sổ hồng riêng) NGAY TRƯƠNG PHƯỚC PHAN, TL10, BÌNH TÂN.- DT: 4mx10m, Kết cấu: 1Trệt, 1Lầu, 2PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ- Nhà đã hoàn...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Hồ Học Lãm - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 57 m2 27,2 triệu/m2
      Không nhu cầu ở, nhà đang để trống nên Cần bán gấp căn hộ chung cư tại Q. bình tân thuộc căn hộ 35 Hồ Học Lãm. Suất Mua Thương Mại, công chứng ngay. DT...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 8 tr tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      8 triệu 75 m2 0,11 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ HQC 35 Hồ Học Lãm, MT đường Hồ Học Lãm. Ngay chợ rất sầm uất, dân cư hiện hữu. Đường cao không ngập nước- DT: 73 mét vuông,...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Chuyển nhượng căn shophouse 65 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      VỊ TRÍ: MT QL1A, Tân Tạo, Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí MinhVỚI TIÊU CHÍ 3 KHÔNG- Không cần tìm kiếm khách thuê- Không ngừng sinh lời- Không lo thiếu...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 40 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 40 m2 48,25 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt 1 lầu, gần chợ Bà Hom cũ, Tỉnh Lộ 10. Gồm: 2  phòng ngủ , 2  nhà vệ sinh, 1PK , 1 PB. ▪️ Đường trước nhà 6m ▪️ sổ hồng ▪️ Giá : 1...

      Sở hữu đất nền 64 m2, hướng Nam tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 64 m2 25,79 triệu/m2
      - DT: 4x16m. - Đường 8m thông. - Vị trí: cuối đường Tân Kỳ Tân Quý, Q. BT - Gần trường cấp 1,2,3, khu trung tâm lớn. - SHR chính chủ. - Giá : 1 tỉ 650 còn...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 59 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 59 m2 41,53 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hoàng Kim Thế Gia ngay ngã 4 Bốn Xã, cách trung tâm TP chỉ 20 ph. Vị trí dễ dàng đi lại các nơi, gần chợ, BV, trường học, Aeon Mall......
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 53 m2, hướng Đông-Bắc tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 53 m2
      Chủ cần bán ngay lô 53m2 (4 x 13m), nở hậu 0.3m, phong thủy tốt.Vị trí: Cách ngã 4 Võ Văn Kiệt 600m, hẻm thông 2 chiều.Tiện ích xung quanh như: Aeon Bình...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 126 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc A - Bình Tân, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 126 m2 76,2 triệu/m2
      -Tôi đang kẹt tiền để xử lý NH nên giờ bán lỗ lại ngôi nhà tâm huyết xây để ở chắc chắn ngay gần Ds7,Khu Tên Lửa-Nhà 5lau, kiên cố Tôi xây cũng mất...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố thương mại 64,4000015258789 m2, giá 12,69 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      12.7 tỷ 64,41 m2 197,07 triệu/m2
      Dự án đang đc tiến hành thi công rầm rộ và sẽ bàn giao nhà vào tháng 8/2024 & tháng 12/2024 năm nay.Bên cạnh dự án The Sholi có một phân khu căn hộ ...
      Số 311 An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP.HCM

      Cần bán ngay nhà đẹp 48 m2 tại Đường 12 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 48 m2 81,05 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ hẻm 6m, 48m², ngay Lk 2-10đc: D17/22/1/8 đường số 2, đi hướng lk 2-10 vàoKết cấu: 4x12 1 lửng 1 lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ ...
      Đường 2, Bình Hưng Hòa

      Bán căn nhà riêng 30 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 30 m2 62,67 triệu/m2
      Nhà đường số 10, gần Aeon Mall Tân Phú, Q. Bình Tân💰Giá : 1,88 tỉ chốt (đất full thổ cư không lộ giới)🌳DT: 5x6m nhà vuông vắn, xây dựng hết, không lộ...
      Đường 10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 90 m2 tại Đường 7 - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 90 m2 143,34 triệu/m2
      -Tôi bán lỗ nặng căn MT sát đường số 7,Khu Tên Lửa,Bình Tân-DT:90m-Khu vực KD sầm uất,mua vào KD đc liền lun  -Hiện tại NH thẩm định giá là 15ty,Tôi...
      Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shophouse 89,1399993896484 m2, giá 6,57 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6.57 tỷ 89,14 m2 73,71 triệu/m2
      Chính thứ chào bán 5 căn nhà phố thương mại shophouse: thương mại dịch vụ01, thương mại dịch vụ4, thương mại dịch vụ14, thương mại dịch ...
      Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 160 m2 tại Đường Nguyễn Quý Yêm - An Lạc - Bình Tân, giá 17 tỷ

      17 tỷ 160 m2 106,25 triệu/m2
      Gia đình xuất ngoại cần bán nhanh ngôi nhà phố 2 PN liền nhau, 1 PN nhỏ cộng thêm, 2  phòng vệ sinh.Nhà có chiều ngang 8m dài 21 m.SHR công chứng...
      Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm