Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.495 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      + + Bán nhà c4 MT Đường Mã Lò ngang 4,2m dài 20m.Giá: 7tỷ9 thỏa thuận, mua bán công chứng chính chủ.- Vị Trí: Đường Mã lò, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shop house 1 tầng, 196 m2, giá 21 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 196 m2 107,15 triệu/m2
      CĐT chào bán nhà phố thương mại shophouse trệt Akari city.- Vị trí ngay Quảng trường ánh sáng 2500m2.Và vài vị trí đối diện trường học Ngô Thời Nhiệm.-...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 61 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 61 m2 78,69 triệu/m2
      DT 4.2m x 14m. Vuông đẹp. Đường 6m oto quay đầu . Không lộ giới Kết cấu : 1 Trệt + 2 Lầu + 3  phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh Sổ vuông như tờ A4....
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 6,58 tỷ

      6.58 tỷ 55 m2 119,64 triệu/m2
      Chủ mới mua căn biệt thự trung tâm thành phố, cần bán lại ngôi nhà xây dựng tâm huyết trung tâm Q. Bình Tân, MT khu dân cư Nam Long.+ Vị trí: Trung...
      Đường Số 8, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 76 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 76 m2 86,85 triệu/m2
      - DT: 4m x 19m.vuông vắn, không xíu lộ giới.- Xây dựng 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước, sau, có 2 giếng trời sáng thoáng, 5 PN rộng thoáng, có thể thêm...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 84 m2 74,41 triệu/m2
      Mô tả: + DT: 4 x 21 vuông vức không lộ giới+ Nhà BTCT trệt, 2 Lầu, 3  phòng ngủ, 4 vệ sinh, 2 giếng trời cực thoáng,+ chính chủ chuyên làm đồ gỗ, nên...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 56 m2 80 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÊ VĂN QUỚI, BÌNH TÂN, 2 MẶT hẻm xe hơi, NGANG GẦN 5M, KD TỐT, 4.48 tỉ, 0901 484 ***# DT 56 mét vuông công nhận đủ# Kết cấu 1 trệt 1 lầu,...

      Bán gấp nhà mặt tiền 80 m2, hướng Đông tại Phố 24 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu thoáng mát, nằm trong KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, đối diện công viên sạch sẽ...
      Đường 24, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 80 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - An Lạc A - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường KD sầm uất, khu vực cư dân đông đúc, an ninh, giao thông thuận tiện, thích họp KD mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê, xung quanh...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 120 m2 110 triệu/m2
      căn nhà phố đường nội khu rộng rãi, thông thoáng, yên tĩnh, liên kế là khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, giao thông trong khu vực...
      Đường Số 3, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Chủ cần bán căn nhà vừa xây hẻm nhựa 7m Lê Văn Quới, p. Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.DT 4x14m xây đủ.Kết cấu đúc 1 lửng 3 lầu.nội thất xịn xò.Vị trí ngay...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Gia Phú tại P. Bình Hưng Hoà, Q. Bình Tân.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp + logia.Hướng cửa: hướng ...
      Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Moonlight Boulevard, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,95 tỷ tại Bình Tân

      1.95 tỷ 53 m2 36,8 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền xoay vốn nên muốn bán gấp chung cư Moonlight Boulevard ngay MT đường Kinh Dương Vương đối diện uỷ ban nhân dân Q. Bình Tân, ngay đầu...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Tân

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Bán CH MoonLight Boulevard Bình Tân chủ đầu tư Hưng Thịnh. Nhà mới 100 phần trăm sạch sẽ, view thoáng mát.* Thiết kế: 2 PN có logia nhìn ra đường...

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      AKARI CITY: TRƯỜNG HỌC QUANH NHÀ - BA MẸ YÊN TÂMKhông phải đau đầu tìm trường nào chất lượng mà lại gần nhà, không phải lo lắng dậy sớm mỗi ngày để con đến...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng mới giá mềm cho KH tham gia mua sp.Thiết kế căn hộ chung cư như sau:- 2 phòng ngủ 1 toilet: 60 - 62m.- 2 phòng ngủ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Tecco Town (Everville), 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 92 m2 23,37 triệu/m2
      Cẩm bán căn 92m giá tổng 2150, đưa trước 570 tr, phần còn lại NH cho vay LS ưu đãi trong thời gian 25 năm căn hộ chung cư gồm 3 phòng ngủ...
      Dự án Tecco Town Bình Tân, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      C
      Trương Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,7 tỷ tại Bình Tân

      4.7 tỷ 112 m2 41,97 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư Akari sân vườn bên GĐ 1:DT: 75 mét vuông + 37 mét vuông sân vườn.Vị trí đẹp nhất bên GĐ 1.Tặng kèm nội thất cao ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm