Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 7.495 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Rẻ nhất bình tân, bán trước dịp tết ạ- Bán nhà hẻm nhựa 6m Mã Lò, Bình Tân. Khu nhà cao tầng.- DT: 5m x 13m.- KC: trệt 3lầu. 4 phòng ngủ 5wcNhà đẹp...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 62 m2 93,55 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng sau. Tổng 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân giặt và phơi đồ sau.+ Cách MT Lê Văn Quới chỉ hơn 10m.+...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 166 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 6,68 tỷ

      6.68 tỷ 166 m2 40,25 triệu/m2
      40Tr/m - Nhà Trương Phước Phan Sát BV Bình Tân - hẻm ô tô - 166m - 3 Tầng - Nhỉnh 6 tỉ 0917 461 ***Mô tả :- kết cấu : 166m(5.7/9.5*25)1 trệt , 1 lầu ,sân...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      U
      Nguyễn Thị Trúc Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng 228 m2, hướng Đông tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 228 m2 57,02 triệu/m2
      Siêu phẩm gần BV Bình Tân - ngang 12m - 5p qua Tân Phú - Q6 - tiện làm căn biệt thự - căn hộ chung cư dịch vụ - 228m2 - chỉ 13 tỉ (nhỉnh 50tr/m2 - full...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 63 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 63 m2 63,5 triệu/m2
      hẻm xe hơi thông - khu VIP - Lê Văn Quới - 63m2 - 3 phòng ngủ - 4. X tỉ.- Ngay 4 xã, khu Vip Lê Văn Quới - Hương Lộ 2, gần AEON Bình Tân, Trường...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 65 m2 14,77 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà Phố vừa xây , Trên Đường Hồ Ngọc Lãm, Bình Tân -Nhà Cách BV Quốc Tế , AEON , Siêu Thị Go , Bách Hóa Xanh chỉ 5p di chuyển - Nhà đều thuận...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Lân - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 47 m2 89,37 triệu/m2
      + Giảm 200 tr - giá chào mới chỉ có 4.2 tỉ - đường xe tải tránh.+ Nhà 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 1 toilet, phòng thờ, sân thượng, ô - tô ngủ trong.Nhà, nhà...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Vị trí đường nhựa thông 8m. Đường An Dương Vương P. An Lạc, Q. Bình Tân.DT 51m2. Ngang 5m dài 10,2m. Sổ vuông như tờ A4. Rất đẹp.Thiết kế 1 trệt lửng 3 lầu....
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Bình Tân, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 56 m2 78,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 1/ đường LK 8 - 9, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.- Hẻm 6m thông.- DT: 4x14m, công nhận đủ 56 mét vuông đất ở tại đô thị.- Hiện trạng: 1 trệt +...
      Đường Liên khu 8-9, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 66 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      MT khu Tên Lửa - 5 ph ra Aeon Bình Tân - oto ngủ trong nhà - 66 mét vuông - 4 x 16.5m - 7.5 tỉ.+ Mô tả: Khu vip Tên lửa, 5p ra eon Mall, tiện ích xung...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 39 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 39 m2 98,72 triệu/m2
      Hẻm 413// Lê Văn Quới P. Bình Trị Đông Q. Bình Tân.- DT 4x10m 39 mét vuông. Nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu.- Nhà có 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Bán nhà mới 1/ đường Lê Văn Quới DT: 4x15m nhà 2 lầu sân thượng giá: 6.1 tỉ TL.- DT: 4m x 15m.- Hiện trạng: Nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân Thượng.- pháp lí: SHR...

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 61 m2 88,53 triệu/m2
      Nhà bán 1/ đường liên khu 5-6 bình hưng hòa b, bình tân, dt 4 x 15,5, kết cấu 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 toilet, 1 phòng thờ, 1 phòng khách,...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Đường Số 6 Bình Hưng Hòa B, DT 4x20m, nhà xây 3 lầu, giá 4,5 tỉliên lạc: 0903 335 ***Anh Hải
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 18E - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      Gấp Gấp Giảm 3 tỉ Bán căn nhà phố Ngay Mã Lò, Sát Bv Bình Tân - 100m(5*20) - 2 Tầng - 6.x tỉ 0917 461 ***Mô tả:+ Kết cấu: 100m(5*20) trệt, 1Lầu 3...
      Đường 18E, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      U
      Nguyễn Thị Trúc Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 56 m2 tại Đường Số 1 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 56 m2 117,86 triệu/m2
      DT: 4 x14m, đúc 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm 5 phòng ngủ, 6  phòng vệ sinh, 1 phòng thờ, 2 sân thượng trước sau, bếp, phòng khách rộng rãi.Đường hẻm...
      Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 64 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà Đường Số 13A, Vị Trí Trung Tâm, Thông Tứ TungGần Hồ Lắng, Mát mẻ Quanh NămGần đường số 14, đường Kênh Nước Đen, Lê Thúc Hoạch, Bình Long ….Gần chợ Bình...
      Đường Số 13A, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Nhà Mới Đẹp Khu VIP - 60 mét vuông - 4 x 15m - 3 Tấm - oto ngủ trong nhà - Không Lộ Giới, quy hoạch - CHỈ 6.9 tỉMô tả- Vị trí : Sát lê văn quới, 5...
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Tân TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm