Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 33 m2 131,82 triệu/m2
      - 3 căn ngõ 515 Hoàng Hoa Thám 30 - 33m2/căn.- chào bán từ phần thô giá 4.35 - 4.55 tỉ/một căn.- Hiện tại đang chuẩn bị đổ mái cuối, ~ 2 tháng nữa là hoàn...
      Ngõ 515, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 57 m2 tại Đường Đào Tấn - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 57 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Lô Góc, ô tô Đỗ Cửa Phố Đào Tấn, Ba Đình 3 Thoáng Giá 9tỷ5 TL- DT 57m2 x 4 tầng MT 5 m - Vị trí : Gần phố Đào Tấn, 3 bước ra Công viên Thủ Lệ,...
      Đường Đào Tấn, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      - Bán nhà Phố Kim Mã, Ba Đình , ô tô Dỗ Cửa, Vào nhà Lô Góc giá 12.5 tỉ TL- DT 45 m2 5 tầng mt rộng- Vị Trí : Mặt ngõ ô tô tránh, vào nhà, gần hồ ngõ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 43 m2 134,89 triệu/m2
      PHỐ VIP ĐÀO TẤN - KHU VỰC TÂY THUÊ NHIỀU - CHO THUÊ giá mềmBán nhà 58 Đào Tấn. DT 43  mét vuông x 5 tầng. MT 4,1 m. Giá 5,8 tỉMô tả : nhà có thể đi...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 60 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Bán toà nhà Văn Phòng Phố Đội Cấn, Ba Đình ô tô 7 chỗ vào nhà, Lô Góc, Thang máy giá 15 tỉ TL - DT 60m2 x 6 tầng thang máy, MT đẹp.- Vị trí : Mặt ngõ to...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đào Tấn - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 32 m2 175 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Đào Tấn.Khu Phố Hiếm nhà Bán Trung Tâm Ba Đình 32m 5tầng MT siêu rộng chỉ nhỉnh 5 tỉ có TL.Nhà đẹp như hình, chính chủ tặng lại...
      Đường Đào Tấn, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Văn Cao Q. Ba Đình nhà 5,5 tầng thang máy cách mặt phố Văn Cao 70m.DT sổ 55m2 x 5.5 tầng MT 4m thang máy hiện đại.Thiết kế mỗi tầng 2...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 110 m2 tại Phố Tôn Thất Thiệp - Điện Biên - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      + Gấp! Lõi Ba Đình, phố Tôn Thất Thiệp miếng đất phân lô của Quân Đội thông số vàng duy nhất còn sót lại 110m2*3 tầng*MT 9m, (giá cả thương lượng trực...
      Phố Tôn Thất Thiệp, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 102 m2 tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 102 m2 253,93 triệu/m2
      Bán nhà ngõ đẹp khu Đội Cấn-P. Đội Cấn-Ba Đình-TP Hà Nội DT bìa đỏ 101.65m2, DTXD 87m2x7T+14.65m2 sân, MT 5.02m, hậu 5.12m, hướng Đông, đường trước nhà...
      ngõ 222 Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 36 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      Bán nhà Đào Tấn, ngõ thông, nhà đẹp ở ngay, xung quanh bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện ích trường học, trung tâm thương mại, công viên, siêu...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn, giá 5,33 tỷ

      5.33 tỷ 59 m2 90,34 triệu/m2
      LÔ GÓC – ô tô TRÁNH NHAU , VÀO NHÀ - NGÕ THÔNGĐội cấn DT 59m. Cấp 4, MT 6m, giá 5.33 tỉMô tả: nền đất tuyệt đẹp tại ngõ 518 Đội Cấn, thông sang ngõ 444...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      - Còn lại duy nhất 1 ngôi nhà 6 tầng, mới đẹp, ở ngay đón Tết- Vị trí gần oto lắm, ngõ thông, to rộng- Nhà thoáng sáng, về ở ngay, thiết kế thông sàn, 4...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 59 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 59 m2 90,68 triệu/m2
      Hôm nay em Sơn lại ra một siêu phẩm cho quý anh/chị đầu tư, lô góc 2 MT,oto đỗ cửa KD sầm uất, nền đất độc nhất vô nhị, Thuộc, đội cấn ba đình thành phố ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 45 m2 196,67 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh - Ba Đình - Gần Đài truyền hình - ôtô - Lô góc - 45 mét vuông - 6 tầng - MT 6m - 8.85 tỉ 0394 743 ***.* Vị trí...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phân lô ngõ 75 phố Vĩnh Phúc ,Phường Vĩnh Phúc,Ba Đình.Diện tích 45 mét vuông xây 5 tầng mới tinh ngõ trước...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 102 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 102 m2 254,91 triệu/m2
      Nhà cực hiếm ngõ 208 Đội Cấn - Ngõ 2 oto tránh - DT 102m2 7 tầng - MT 5.1m - giá 26 tỉ.- Siêu phẩm Ba Đình, nhà thiết kế siêu đẹp.- Thiết kế:+ Tầng 1:...
      Ngõ 208, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 75 m2 204 triệu/m2
      Bán Nhà Kiến Trúc Kiểu Pháp Phố Kim Mã giá 15,3 tỉ, 75mx4T,oto đỗThay đổi nhu cầu sử dụng nên GĐ cần bán ngay nhà mặt ngõ Kim Mã, Ba ĐìnhDTSD 75mx4 tầngMT...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyên Hồng - Ba Đình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 95 m2 336,85 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhanh nhà rất đẹp tại phố Nguyên Hồng - Ba Đình - Nhà có vị trí đẹp nhất phố Nguyên Hồng-Ngõ rông thênh thang 3 oto tránh nhau - Vỉa hè...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!