Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 9m , giá 21 tỷ

      21 tỷ 57 m2 368,43 triệu/m2
      + Nguyễn Chí Thanh là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, siêu hiếm nhà bán, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 135 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 135 m2
      + Kim Mã là tuyến phố VIP thuộc Q. Ba ĐÌnh, tiếp giáp các Q. Đống Đa, Hoàn Kiếm... Giao thông thuận tiện các tuyến phố trung tâm như Nguyễn Thái Học, Giảng...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch, giá 60 tỷ

      60 tỷ 125 m2 480 triệu/m2
      Apartment trúc bạch - nội thất đầy đủ KD.Mô tả:Nhà mặt phố Trúc Bạch, nơi đáng sống nhất thành phố Hà Nội, khu vực nhiều người nước ngoài sinh...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 10m tại Đường Yên Thế - Điện Biên - Ba Đình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 54 m2 277,78 triệu/m2
      + Phố Yên Thế là phố vip thuộc Q. Ba Đình, nối giữa Nguyễn Thái Học và Quốc Tử giám của Q. Ba Đình, cả tuyến phố KD tấp nập.+ Nhà nằm tại vị trí đẹp tại mặt...
      Đường Yên Thế, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 139 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Phú - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 139 m2
      + Phố Trần Phú là một trong những tuyến phố đẹp, KD sầm uất vào bậc nhất của Thủ đô Hà Nội, ở ngay trung tâm Q. Ba Đình. Đây cũng là một trong những...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      ❤️KHÔNG MUA NHÀ NÀY THÌ MUA NHÀ NÀO? LA THÀNH, BĐ MẶT PHỐ VỈA HÈ RỘNG oto ĐỖ CỬA KD GÌ CŨNG RA TIỀN 59,8M/ MT 4,2/23tỉ.👉+ Vị trí mặt phố Đê La Thành đông...
      Đường La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 70 m2 364,29 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt phố Thành Công, Q. Ba Đình.- Vị trid đẹp nhất phố, đường 2 chiều rộng thoáng, KD tấp nập ngày đêm, vài bước ra hồ Thành Công, phố Láng...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Phố Nguyễn Văn Ngọc - Ba Đình, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 90 m2 327,78 triệu/m2
      bán ngay block dịch vụ gần Đào Tấn Lotte:+ DTXD hơn 90m2, xây 8 tầng thang máy, thiết kế 16 căn hộ dịch vụ cho người Nhật thuê, có thể chuyển đổi thành...
      Phố Nguyễn Văn Ngọc, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 11 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư phố Kim mã , Q. ba đình Vị trí : trung tâm Q. Ba đình , khu vực người Nhật ở nhiều , đi bộ vài bước ra hồ Phạm Huy thông , sát...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 87 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      28.5 tỷ 87 m2 327,59 triệu/m2
      Nằm trong khu căn biệt thự Viglacera cực đẹp cực và đáng sống, trung tâm Q. Ba Đình.An ninh gác cổng 24/7, khu dân trí toàn quan chức cấp cao, yên tĩnh,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 150 m2, giá tốt tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      (Hiếm + Ở Vip) căn biệt thự sân vườn Láng Hạ 150 mét vuông + DT: 150 mét vuông x 5 tầng, MT 9m.+ Thiết kế theo phong cách châu Âu sang trọng,...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Thị Thúy Điệp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 156 m2, giá 39 tỷ tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      39 tỷ 156 m2 250 triệu/m2
      + Nhà Tọa Lạc Trong Ngõ Phân Lô oto Vào Nhà, Ngay gần ngã tư Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh - Đào Tấn, Khu phân Lô Cán Bộ Cấp Cao ở, siêu hiếm nhà Bán.Nhà Ngay...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 124 m2, giá 11,99 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      11.99 tỷ 124 m2 96,7 triệu/m2
      chào bán đợt cuối cùng chung cư hạng sang BRG Grand Plaza 16 Láng Hạ (Diamond Park Plaza) nhận nhà ở luôn Chỉ dành cho người giàu.- Quỹ 25 căn từ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Trần Huy Liệu - Ba Đình - Hà Nội

      2.28 tỷ 50 m2 45,6 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ A6 Giảng Võ, nhà đẹp ở ngay 50 mét vuông: 2 phòng ngủ. 2,28 tỉ contact 0902 172 ***Có thang máy, trông xe 24/7, phí DV...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Trần Huy Liệu - Ba Đình - Hà Nội

      2.28 tỷ 55 m2 41,46 triệu/m2
      Bán căn hộ A6 Giảng Võ, Trần Huy Liệu, Ba Đình.- Toà nhà có vị trí đắc địa một mặt đường Trần Huy Liệu, một mặt view hồ Giảng Võ thoáng mát vô cùng.- Tòa...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 145 m2, mặt tiền 14m tại Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 145 m2 234,49 triệu/m2
      Bán đất Ngọc Khánh phù hợp xây hotel, chung cư dịch vụ, CCMN:+ Vị trí: mặt ngõ oto tránh dừng đỗ, gần Đài Truyền hình Việt Nam, 500m ra Hồ Giảng Võ.+ DT...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngọc Khánh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 40 m2 116,25 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn nhà phố Ngọc Khánh thông phố Nguyễn Công Hoan gần đài truyền hình VTV, vài bước ra phố nhà dân xây chắc chắn ở luôn, ngõ ba gác,...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      Bán nhà Giang Văn Minh - gần phố + hộ khẩu Ba Đình + hai thoáng + nhà dân xây chắc chắn về ở luôn - ngõ ba gác phi - sổ nở hậu.DT: 40m2, 5 tầng, MT: 3.8m...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!