Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Bán nhà ô tô đỗ cổng - đường Bưởi 50 mét vuông - 4 tầng - 6.6 tỉ Ba Đình.Chủ mót bán giản chào 400tr. Giá chào mới 6.6 tỉ.Cách 1 nhà ra ô tô tránh -...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trường Tộ vị trí đẹp, hộ khẩu Ba Đình, đi ra hồ Trúc Bạch, Hồ Tây, phố cổ chưa đến 5p, gần ngay bv Hồng Ngọc, mất 10 - 15p đến BV...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ngọc Khánh - Ba Đình - thành phố Hà Nội.DT 55 mét vuông x 3 tầng cũ, MT 4,4m bìa đỏ nở hậu.Nhà 3 tầng gồm 1 phòng khách, 1 nhà ...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 240 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 240 mét vuông số 26 ngõ 260 Đội Cấn, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.Thông tin căn biệt thự:+ biệt thự cổ có DT thực tế:...
      Số 26 ngõ 260, Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 150 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 150 m2 240 triệu/m2
      Bán nhà Liễu Giai , Ba Đình ,thành phố Hà Nội .DT 150 mét vuông xây 4,5 tầng , khu Vip của Cán bộ Văn Phòng Chính Phủ , 2 mặt đường nhựa oto tránh...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 37 m2 180,82 triệu/m2
      Ảnh thật - nhà đẹp trung tâm - cách 1 bước chân - ra mặt phố lớn sầm uất nhất nhì Q. Ba Đình - dt 37m - giá chào 6.69 tỉ.Nhà đẹp nở hậu hứng lộc - ở ngay -...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 101 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 101 m2 198,02 triệu/m2
      sang nhượng nhà đẹp phố Đội Cấn, hướng Nam mát mẻ, phong thủy tốt, con cái học hành đỗ đạt cao (Con gái dành học bổng Harvard) cho người hữu duyên.Nhà đc...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà siêu đẹp, ngõ thông tứ phía, vài bước chân ô tô tránh.- Ngõ thông ra ngõ 88 Ngọc Hà và ngõ 79 Đội Cấn.- Khu vực trung tâm, đầu ngõ là Bảo Tàng...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Bạn đang tìm mua một ngôi nhà để thuận tiện sinh hoạt tại trung tâm của thành phố Hà Nội? Đừng bỏ lỡ cơ hội đặc biệt này để sở hữu một căn nhà 5 tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 34 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 34 m2 127,95 triệu/m2
      Nhà mới Kim Mã - 34m2x5T - 4.35 tỉ - 40m ra phố - ba gác đỗ cửa - TT Ba Đình - rất hiếm.+ Nhà nằm trên con phố huyết mạch Kim Mã, ngõ 82 KD sầm uất, tiện...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 30 m2 tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      - ngôi nhà nằm trên mặt ngõ 163 Hồng Hà, KD sầm uất. Vỉa hè 2 oto đỗ ngày đêm. Cách bãi gửi xe, chợ chỉ mấy bước chân. Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ oto...
      Ngõ 163, Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      + Do thay đổi nơi ở. Gia đình cần bán nhà mặt tiền Đội Cấn Ba Đình. DT bìa đỏ là 48,8 mét vuông. Xây dựng full đất từ tầng 1. Tổng 6 tầng nên nhiều...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Ngõ nông - gần phố - an ninh dân trí tốt - chủ cần bán ngay lo việc gia đình.* Mô tả:+ Nhà cách mặt phố Đội Cấn 10m, vị trí giao thông thuận lợi, tiện ích...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 12m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      * Toà nhà đẹp phố Giang Văn Minh, trung tâm Q. Ba Đình, gần Lăng Bác, Hồ Tây, thành Thăng Long,.. Bên cạnh phố Giảng Võ, Kim Mã, Nguyễn Thái Học,..* Thiết...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      Bán nhà ngã ba Giang Văn Minh - Đội Cấn - gần phố + hộ khẩu Ba Đình + nhà dân xây chắc chắn về ở luôn - ngõ ba gác phi - sổ nở hậu - 5m ra phố.DT:...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 100 m2 265 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay ngôi nhà Vĩnh Phúc, Ba Đình lô góc 100m2, 5 tầng, MT 7m, 3 thoáng, đường trước nhà 2 oto tránh, vị trí vip 2 đường 14 m cắt ngang ngõ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 45 m2 544,45 triệu/m2
      Nhà cực hiếm mặt phố Kim Mã - DT 45/50T2 - 6 Tầng - MT 3.5m - giá 24.5 tỉ - KD đỉnh cao.- Mặt phố trung tâm Ba Đình, tuyến phố cực ít nhà bán.- Thiết kế: 6...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đội Nhân - Điện Biên - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      Nhà cực hiếm mặt phố Đội Nhân - dt 102 mét vuông - 4 tầng - mt 7m - giá 25 tỉ - kd đỉnh.- Nhà mặt phố Đội Nhân, vỉa hè KD sầm uất.- Thiết kế tầng...
      Đường Đội Nhân, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!