Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 26 tỷ tại Đường Bưởi - Ba Đình - Hà Nội

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Nhà 5 tầng lô góc rất đẹp, xây mới 2022, đầy đủ nội thất cao cấp nhập ngoại, gđ để lại toàn bộ.Vị trí đẹp miễn chê, cách chợ Vĩnh Phúc 100m, ngõ thông...
      Ngõ 462, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 239 m2, giá 29 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      29 tỷ 239 m2 121,34 triệu/m2
      đc nhà: 279 Đội Cấn.DT: 239 m2 xây 4 tầng.Đường trước nhà ô tô tránh, MT 10m.Thích hợp ở, mở VP hoặc đập đi xây hotel, tòa nhà...bìa đỏ chính chủ giao...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá rẻ tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      BÁN căn hộ chung cư TẬP THỂ TẦNG 2 NGÕ 92 PHỐ CỬA BẮC, BA ĐÌNH 65 mét vuông, 2 MẶT THOÁNG, GIÁ RẺ+ NHÀ TẬP THỂ ĐẸP - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA HIẾM CÓ -...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 11,12 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      11.13 tỷ 166 m2 67 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư D2 Giảng Võ, Ba Đình.- DT sổ 166m gồm: 03 PN 3 vệ sinh căn hộ góc. Hai PN đều có view thoáng. logia hướng Đông Nam.- Nội thất...
      Dự án Chung cư D2 Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 899 tr tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      899 triệu 56 m2 16,06 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ chung cư H1 Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình.liên hệ ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 *** Lưu ý miễn cò trung gian).Tòa nhà...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Trường Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 12,4 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      12.4 tỷ 0 m2
      vin Metropolis 29 Liễu Giai.- chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet * các phòng chung cư đều đón ánh sáng tự nhiên * 2 balcony + 1 ban công.- DT:...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 100 m2 265 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay ngôi nhà Vĩnh Phúc, Ba Đình lô góc 100m2, 5 tầng, MT 7m, 3 thoáng, đường trước nhà 2 oto tránh, vị trí vip 2 đường 14 m cắt ngang ngõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 69 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 69 m2 195,66 triệu/m2
      Bán nhà 5,5 tầng ngõ 36 phố Đào Tấn. Linh Lang.DT bìa đỏ 69mv, MT rộng 4,4m. Nhà 2 mặt ngõ trước và sau.Nhà vừa xây đc 2 năm. chính chủ tự xây ở nên chắc...
      Ngõ 36, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 1 tầng, 110 m2 tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 110 m2 198,19 triệu/m2
      + Khu phân lô vip Ba Đình, ngõ tương đối rộng xe oto tránh, vào nhà.+ bìa đỏ vuông đẹp MT 6.2m sẵn sàng giao dịch.---------------+ Vị trí: Đắc địa Ba...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 140 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 140 m2 164,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ oto tránh, phố Vạn Bảo, Ba Đình, DT 140m2, MT 7m, 5 tầng, 23 tỉ.- Vị trí: Không còn căn thứ 2, nhà khu phân lô ngõ oto tránh, dân...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 68 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Cần bán nhà khu phân lô ngõ 97 Văn Cao ngôi nhà xây dựng tâm huyết, xây mới sử dụng 2 năm nội thất xịn.Nhà đẹp khu phân lô ngõ thông thoáng, ô tô đõ cạnh...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Dt bìa đỏ 50m2, MT 4m.Ngõ trước nhà hơn 3m, oto đỗ cửa, lùi vào nhà, cách phố 50m.Nhà xây mới thiết kế hiện đại 7 tầng thang máy, xây thông sàn.Vị trí...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường Vạn Bảo, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Do chuyển sang nước ngoài định cư nên tôi cần bán ngôi nhà tại phố Vạn Bảo, Q. Ba Đình. Khu vực dân trí cao rất hiếm nhà bán. Ngõ vào nhà nông, thông,...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      CC bán 2 ngôi nhà vừa xây tại khu Đội Cấn - Ngọc Hà, vị trí nhà rất gần ô tô đỗ, chỉ vài bước chân ra mặt phố KD tấp nập, trước nhà thoáng sáng, tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Mr. Hiếu - Bđs Nội Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      - CC bán nhà nằm trong khu PL 97 Văn Cao, khu đẹp nhất phố, vài bước ra hồ Tây, SVĐ Quần Ngựa, Lotte, Vincom... Xung quanh là cái ĐSQ lớn Úc, Nhật, ủy ban ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Mr. Hiếu - Bđs Nội Đô Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 53 m2 132,08 triệu/m2
      Bán Nhà Đội Cấn 53/55m²- 5tang- 6.99 tỉ NGÕ THÔNG - 40M RA PHỐ - NHÀ MỚI ĐẸP - HÀNG HIẾM - NGÕ 279 ĐỘI CẤN, LÀ ĐƯỜNG - ô tô tránh nhau- Thiết kế : -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 46 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình, nhà 5 tầng, nhà mới, sàn gỗ nội thất đẹp, ngõ ba gác oto cách nhà 100m, thiết kế thông sàn, 3 ngủ, phòng thờ, khách bếp tầng 1.
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Bán Nhà Đào Tấn 50m²- 5tang- 8.55 tỉ Ba Đình Chủ mót Giảm chào 400tr Giá chào mới 8.55 tỉ (Giá cũ 8.95 tỉ) NHÀ ĐẸP Ở NGAY- NGÕ THÔNG KD- oto ĐỖ CỬA -...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!