Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp lô góc 3 thoáng bởi có thêm 1 khe thoáng sau nhà ~ 40cm, 2 MT. Nằm trong ngõ 117 Hoàng Hoa Thám, thông với ngõ 55, kết nối giao thông dễ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp đất 240 m2, mặt tiền 11m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 85 tỷ

      85 tỷ 240 m2 354,17 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất tại mặt phố Vip nhất Q. Ba ĐìnhDT 240m2MT 11m Vị trí mặt phố vô cùng đắc địa, vỉa hè rộng thênh thang, Phố Văn Cao kết nối các tuyến...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 45 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP VĂN CAO, QUẦN NGỰA, BA ĐÌNH:- Đất nằm trong khu phân lô đều tăm tắp, gần Cung Quần Ngựa, Lotter, vin Metropoles, trường Tiểu học,2,3. BV Quân Y,...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp đất 60 m2 tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,28 tỷ

      8.28 tỷ 60 m2 138 triệu/m2
      Ngõ xe ô tô 5 chỗ vào cửa.Nhà quay hướng Đông, vị trí đắc địa (gần trung tâm, trường học, chợ).DT: 50 mét vuông - 80 mét vuông tùy vào mục đích...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 83 m2, mặt tiền 8m tại Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 83 m2 265,07 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 4 TẦNG - CÓ THỂ CHỒNG TẦNG HOẶC CHUYỂN ĐỔI MỤC ĐÍCHTầng 1: Chia làm đôi 1 phần đang cho thuê, 1 phần làm sân để xe oto.Tầng 2: PN, vệ sinh,...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 195 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 195 m2 184,62 triệu/m2
      Bán lô đất vàng 3 mặt thoáng phố Giang Văn Minh - Kim Mã. - DT 195m2. + Khu vực: Trung tâm Q. Ba Đình. + Đường oto tránh, cách phố 20m, KD đa ngành. + Xây...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 332 m2, mặt tiền 11m tại Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 275 tỷ

      275 tỷ 332 m2 828,32 triệu/m2
      *Vị trí- Vị trí vàng đắc địa gần ngay ngã 4 phố Liễu Giai và Phan kế bình- Cách Lotte 250m- Lô góc, MT đẹp, không lỗi lầm, hiện trạng đất để không , trước...
      Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 165 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 165 m2 64,25 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngay đất ngõ 197 Đội Cấn, Ngọc Hà, Ba Đình, HN 165 mét vuông, MT rộng, giá đầu tư- Vị trí gần phố, khu vực trung tâm Q. Ba Đình,...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 64 m2 tại Đường Phúc Xá - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      Hộ Khẩu Ba đình, giá siêu mềm hơn Hà Đông. nền đất vàng Phúc Xá, Ba Đình, oto trước cửa, KD.64 mét vuông, MT 4m, xây nhà ở hoặc cho thuê điều...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình, giá 15 tỷ

      15 tỷ 38 m2 394,74 triệu/m2
      Nguyễn Chí Thanh 38M 4 Tầng MT 5M 15 tỉ Ba Đình MẶT PHỐ - KD - TẦM TIỀN NHỎ - VỈA HÈ RỘNG - 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ- Nhà nằm ở mặt phố Nguyễn Chí Thanh vị...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 242 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 242 m2 70,25 triệu/m2
      Bán 241,5 mét vuông đất phố Đào Tấn, Ba Đình, HN. Dãy bên chẵn, đối diện Công viên Thủ Lệ, khu vực người nước ngoài thuê làm việc và sinh sống rất...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 242 m2 tại Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 70 triệu

      70 triệu 242 m2 0,29 triệu/m2
      bán nhanh nền đất vàng Đào Tấn, vị trí đẹp+ chính chủ cần bán nhanh nền đất vàng 242m+ Vị trí cực đỉnh, giao thông thuận tiện tiếp giáp các phố như Văn...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu đất 70 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      Tầm tài chính hơn 20 tỉ sở hữu ngôi nhà mặt phố vip trung tâm Q. Đống Đa trước nhà vỉa hè ô tô tránh dừng đỗ. DT 70m2 nhà xây 5 tầng kiên cố chắc chắn....
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 65 m2 101,54 triệu/m2
      Bán đất Quần Ngựa 65m2 giá 6,6 tỉ - ngõ oto nhỏ.Trước nhà có sân rộng.oto ban ngày vào hơi khó.Buổi tối thoải mái.bìa đỏ CC.liên hệ 0327 278 ***
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội.

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2, mặt tiền 6m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      + chính chủ cần bán nhanh lô đất phố Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình. DT: 75m2 x MT 6m. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.+ Vị trí đẹp, mặt ngõ oto tránh...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 10m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 160 m2 343,75 triệu/m2
      - Giảm chào 3 tỉ, cần bán nhanh đất mặt phố mới Vạn Phúc Ba Đình, vị trí siêu đắc địa có 1 0 2, xung quanh là các cơ quan chính phủ, đại sứ quán, khu Ngoại...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      - Bán đất mặt ngõ Hoàng Hoa Thám thông sang 72 Ha Vĩnh Phúc 95/120m MT 6.7m 8.2 tỉ.- lô đất ĐẸP - NGÕ THÔNG - XÂY CCMN 9 TẦNG THANG MÁY - ĐẲNG CẤP NHẤT BA...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 36 m2, mặt tiền 4m tại Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 36 m2 205,56 triệu/m2
      HÓT-BÁN 36 mét vuông ĐẤT PHÂN LÔ PHAN ĐÌNH PHÙNG-DÂN TRÍ CAO-AN NINH TUYỆT ĐỐI Chính chủ cần bán ngay miếng đất phân lô, hiếm khu vực Phan Đình...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!