Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 250 m2, mặt tiền 7m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 88 tỷ

      88 tỷ 250 m2 352 triệu/m2
      lô đất vàng toạ lạc trên vị trí đắc địa của tuyến phố sầm uất kết nối với các tuyến phố huyết mạch Liễu Giai, Đội Cấn, Trích Sài, Nguyễn Đình Thi, Thụy...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 134 m2, mặt tiền 8m tại Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 134 m2 78,36 triệu/m2
      chính chủ cần bán nền đất 135m2 Phố Ngọc Hà Ba Đình gần lăng Bác.Nhà thiết kế 2 tầng cũ, cách oto 50m, xác định bán đất tặng nhà cho chủ mới đến.Vị trí...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 70 m2 154,29 triệu/m2
      Bán lô đất ngõ 279 Đội Cấn DT: 70m2 MT 5.3m giá chỉ có 10.8 tỉ.MT rộng 5.03m, thửa đất vuông vức, không tìm đc một lỗi nhỏ nào!Trước nhà rộng, oto đỗ cửa...
      Ngõ 279, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 115 m2 134,79 triệu/m2
      bán nhanh nền đất vàng phân lô phố Đội Cấn - Ba Đình ngõ oto 7 chỗ thẳng tắp 20m ra phố.ngõ tương đối rộng gần 5m, thẳng tắp, DT 115m2, MT 5m, giá đầu...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Ấp - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 65 m2 81,54 triệu/m2
      chính chủ gửi bán lô đất tuyệt đẹp gần mặt phố.- Nhà thuộc khu phân lô ngõ thông ô bàn cờ.- DT thực tế 65  mét vuông, thửa đất vuông vức trước sau.-...
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 260 m2, mặt tiền 15m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 21,32 tỷ

      21.32 tỷ 260 m2 82 triệu/m2
      Khu vực víp tây nhiều hơn ta - vài bước chân ra mặt ngõ oto - an sinh xã hội tuyệt đỉnh - đầu tư xây căn hộ mini hoặc nhà ở thì quá đẹp.Bán đất mặt ngõ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 108 m2 100,93 triệu/m2
      Đất đẹp khu vực Hoàng Hoa Thám, Thụy Khuê, Liễu Giai, Văn Cao...Đất khổ đẹp, nở hậu nhẹ, rất thích hợp xây để ở hoặc căn hộ mini dòng tiền ổn định.Đường...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 85 m2 197,65 triệu/m2
      DT: 85 mét vuông.MT: 5m.Giá: 16,8 tỉ (có thỏa thuận).bìa đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.gọi ngay: 00866816032 em Long để xem nhà.
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 42 m2 156,91 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NGÕ 158 NGỌC HÀ, BA ĐÌNH:- Vị trí nhà nằm trên mặt ngõ 158 Ngọc Hà, Ba Đình. Gần Hồ Ngọc Hà, vườn Bách Thảo, Lăng Bác, Phố Cổ... Ngõ thông ngõ 279...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 31 m2, mặt tiền 3m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 31 m2 100 triệu/m2
      miếng đất nhỏ hiếm còn sót lại, chủ nhiệt tình bán, giá cả hợp lý.Giữ tiền tốt, thanh khoản cao, đầu tư tốt.Vị trí trung tâm, đi lại, sinh hoạt thuận...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Bán đất phân lô quân đội ngõ 267 hoàng hoa thám dt 50M: MT5,3M đường nội bộ 6m có vỉa hè. Đường sau 3m có 3 mặt thoáng. Hướng chính B. Khu dân tri cao an ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      BÁN THỬA ĐẤT HIẾM HOI CÒN LẠI TẠI KHU PHÂN LÔ VIP CÁN BỘ VIỆN CƠ HỌC - 2 MẶT NGÕ - oto - TRUNG TÂM BA ĐÌNH NGAY SAU Q. ỦY !Mô tả:- nền đất vuông vức nở...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 340 m2, mặt tiền 40m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 275 tỷ

      275 tỷ 340 m2 808,83 triệu/m2
      Đất vàng, VIP mặt phố Liễu Giai, Ba Đình, 340 mét vuông x MT 40m. giá chỉ 275 tỉ có thỏa thuận.miếng đất vàng vị trí đẹp nhất liễu giai - lô góc VÍP...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 30 m2, mặt tiền 3m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Bán đất Đốc Ngữ 30m, Cấp 4, giá 3.1 tỉ, cách oto tránh 10m, sổ cực đẹp.Mô tả:+ Vị trí đẹp, 10m ra đường oto dừng đỗ ngõ thông, ba gác đỗ cửa. Nhà xác định...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      - Bán đất mặt ngõ oto KD, Phúc Xá, cách 1 dãy nhà ra mặt phố Phúc Xá, gần trường học, gần chợ tiện ích tuyệt vời.- Khu vực xung quanh cán bộ công chức dân...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 80 m2 92,5 triệu/m2
      Đất Đội Cấn, Ba Đình, 80m2. 3 thoáng. 7,4 tỉ.- Đất: 80m2.- 3 mặt thoáng.- MT 7,9m.- Nhà cũ không có gì mô tả.- Phù hợp xây CCMN hoặc xây mới cho gia đình...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      nền đất VÀNG - ÔTÔ TRÁNH - DÂN TRÍ CAO, NHIỀU QUAN CHỨC - an ninh đảm bảo - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.- Vị trí Đội Cấn, Ba ĐìnhThông số đất:- DT 70m2- MT 5m-...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 59 m2, mặt tiền 4m tại Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 59 m2 90,68 triệu/m2
      Nội Dung. LÔ GÓC, oto TRÁNH, VÀO NHÀ, NGÕ THÔNG KD. Hiện trạng nhà c4. Nằm trên mặt ngõ, Ngõ oto tránh. Trước nhà có sân cực rộng. Đầu tư, xây để ở đều rất...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!