Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      7.8 tỷ 180 m2 43,34 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ dự án căn hộ chung cư 379 Đội Cấn, Q. Ba Đình - Giá 7.8 tỉ.Căn căn hộ chung cư ngay giữa trung tâm, cực kỳ thuận tiện và an ninh,...
      Dự án Chung cư 379 Đội Cấn, Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 25 m2, giá 800 tr tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      800 triệu 25 m2 32 triệu/m2
      căn hộ 167 Đội Cấn - Giang Văn Minh hơn 800 tr/căn 30 - 55m2, oto đỗ cửa.liên hệ chủ đầu tư 0987 134 ***- Tòa căn hộ mini Đội Cấn nằm ngay khu vực phố...
      167, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Grandeur Palace - 138B Giảng Võ:* căn hộ chung cư: 128 mét vuông, 3 PN, phòng khách và...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      Bán căn tập thể phố Đội Cấn - 68 mét vuông - nhà đẹp - lô góc - logia - 2 ngủ - cạnh phố - đầy đủ công năng - về ở luôn.----------------------------...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Tôi đang có căn hộ chung cư thuộc căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ cần bán ngay với giá cực kỳ ưu đãi:* Thiết kế: 80m, 2 PN, phòng khách, bếp.-...
      Dự án The Golden Armor, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 11 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 phòng ngủ vin Metropolis Liễu Giai:DT 120m2 đầy đủ nội thất.SHR vĩnh viễn.giá: 11 tỉ (bao phí).liên hệ: 0983 644 ***
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      BQL dự án B6 Giảng Võ - The Golden Armor, Ba Đình, TP Hà Nội cần bán một số căn hộ chung cư sau:* 2  phòng ngủ tái định cư.- DT 70m, giá 4,8 tỉ,...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Đào Tấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.79 tỷ 70 m2 25,58 triệu/m2
      Tập thể Đào Tấn 70 mét vuông 2 phòng ngủ gần phố đầy đủ nội thất 1.79 tỉ.Cách phố 30m, nhà siêu thoáng, phòng nào cũng có logia cửa...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      1.2 tỷ 55 m2 21,82 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ chào bán chung cư mini phố Vĩnh Phúc - Hoàng Hoa Thám - Ba Đình siêu đẹp, ở ngay.GẦN LĂNG BÁC, CÔNG VIÊN BÁCH THẢO, HỒ TÂY, TRUNG TÂM thành phố...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, thỏa thuận tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 35 m2
      * căn hộ chung cư Đội Cấn - Ba Đình - Thủ đô Hà Nội:- giá: 610 tr - 850 tr - hơn 1tỉ.- DT: 28 m - 35m - 48m - 50m - 60m2.- CK ưu đãi 50tr/căn, free 1...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,6 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư D2 Giảng Võ, nhà đẹp nội thất đầy đủ về ở chỉ 5.6 tỉ. gọi ngay 0355 902 ***.Dt 90m2, tk 2 ngủ, 2  nhà vệ sinh, nhà đẹp...
      Dự án D2 Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 7,74 tỷ tại Phố Đặng Dung - Ba Đình - Hà Nội

      7.74 tỷ 91 m2 85 triệu/m2
      Cần nhượng căn 2 PN dự án mới mặt đường Láng Hạ trung tâm Đống Đa gấp:- DT thông thuỷ 91m2, căn trục hoa hậu trên thị trường đã hết.- View 2 hồ.- nội thất ...
      Dự án Skyline Tower, Phố Đặng Dung, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7 tỷ tại Ba Đình

      7 tỷ 128 m2 54,69 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, TP Hà Nội.chung cư gồm 3 PN, DT 128m2, có logia phòng khách...
      Platinum Residences, Số 6, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Hòa Bình Apartment - Ba Đình - thành phố Hà NộiDT 70m2Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinhNhà full đồ nội thất xịn xòView Hồ...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình DT 125 mét vuông.giá: 60 tr/ mét vuông (đắc địa ở Q. trung tâm Ba Đình, cực Vip)...
      Hòa Bình Green Apartment, 376, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,9 tỷ tại Ba Đình

      6.9 tỷ 81 m2 85,19 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn biệt thự cần bán ngay chung cư 2  phòng ngủ 81m2 tại vin Metropolis.- Thiết kế chung cư vuông vức, thoáng sáng với với...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 117 m2
      Gia đình cần bán căn 3 ngủ, căn hộ góc tại tòa căn hộ Platinum Residence, DT rộng 117m2- bìa đỏ chính chủ, giao dịch đc ngay. Khuyến khích khách qua xem...
      Dự án Platinum Residences, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chúng tôi BQL căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ đc dân cư tin tưởng gửi gắm cho thuê căn hộ chung cư với giá cực kỳ ưu đãi:* 2 PN tái định cư.- DT...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!