Thông tin mô tả
Bán nhà
Trung tâm Ba Đình, vị trí đẹp, dân trí cao, khu tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống, trước nhà view thoáng,
Thiết kế thông phòng phù hợp vừa
Giá: 58,9 Tỷ
Diện tích: 138 m2
Giá/m2: 426,81 Triệu/m2
465067
Mua bán
Bán nhà
Thiết kế thông phòng phù hợp vừa
Nguyễn Kiều Nga
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2