Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 890 triệu tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      890 triệu 50 m2 17,8 triệu/m2
      Nếu gia đình bạn đang cần căn hộ chung cư nhỏ xinh mà muốn trên phố vừa tiện đi làm, an ninh tốt , dân trí cao căn hộ MINI ĐỘI CẤN - LỰA CHỌN HOÀN...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 156 m2, giá 38 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 156 m2 243,59 triệu/m2
      chính chủ bán căn biệt thự Kim Mã Ba Đình thành phố Hà Nội+ DT 156m2, sân vườn cực rộng+ ô tô vào tận sân+ nhà như hình, bìa đỏ cất két giá chỉ 38...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Metropolis Liễu Giai, Ba Đình:- Vị trí gần ga tàu điện ngầm Liễu Giai.- DT 106 mét vuông.-...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      Chính thức ra hàng dự án Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ, Ba Đình. Dự án đã bàn giao. Vị trí trung tâm TP View trọn hồ Thành Công 6.4ha.- căn hộ 16 Láng Hạ...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 10,6 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      10.6 tỷ 120 m2 88,34 triệu/m2
      Loại 01  phòng ngủ.M1 tầng 22 - ĐN 55m2 giá 4.3 tỉ full đồ.M1 tầng 25 - TB 55m2 giá 4.3 tỉ.M1 tầng 10 - ĐN 55m2 giá 4.3 tỉ.M1 tầng 40 - ĐN 55m2 giá...
      Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, 29, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 35 m2, giá 980 triệu tại Đường Tân Ấp - Ba Đình - Hà Nội

      980 triệu 35 m2 28 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ, 1 khách, 1VS. Vị trí trung tâm, thuận tiện giao thông. Phù hợp GĐ ít người. L/H: 0966 011 ***
      Đường Tân Ấp, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Ba Đình

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Chúng tôi có căn hộ chung cư tại toà M1 có DT 50m căn hộ chung cư ở tầng 16 đc thiết kế 1 ngủ 1 khách Chúng tôi đã thiết kế nội thất đầy đủ hiện...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 312 m2, giá 66 tỷ tại Đường Đào Tấn - Ba Đình - Hà Nội

      66 tỷ 312 m2 211,54 triệu/m2
      căn biệt thự phố Đào Tấn.Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập Đào Tấn, 3 tầng - MT 11.5m, vị trí đẹp, đủ tiện ích.DT 312 mét vuông.Ngay trung tâm Ba...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.4 tỷ 52 m2 26,93 triệu/m2
      Bán căn hộ mini Đội Cấn trung tâm Ba Đình - Đối diện bảo tàng B52 tiện ích ngập tràn, an ninh, an sinh xã hội tốt, nhà thoáng sáng, oto đỗ cửa.- liên ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 312 m2, giá 66 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      66 tỷ 312 m2 211,54 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự Sân vườn Nguyễn Chí Thanh, Ba Đình: 312m2-3T-MT 11.5m: Giá 66 tỉ-Vị trí phân lô, o tô tránh dừng đỗ, rải nhựa, Ở, KD cực đẳng cấp....
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 110 m2, giá 24,2 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      24.2 tỷ 110 m2 220 triệu/m2
      phòng kinh doanh dự án vin ocean park 3 ( vin Đại An-Hưng Yên) gửi quý anh/chị 1 trong những căn shop Vip nhất dự án với 2 MT KD, bàn giao thô 5 tầng- Mã...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Metropolis, 342 m2, giá 32 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      32 tỷ 342 m2 93,57 triệu/m2
      Bán căn biệt thự trên không biệt thự trên caos vin Metropolis 29 Liễu Giai, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội mẫu chung cư Vip thông 2 tầng...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 34 m2, giá 2,15 tỷ tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.15 tỷ 34 m2 63,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể Thành Công, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. Giá 2,15 tỉNỘI DUNG: Bán căn hộ chung cư, nhà tập thể đường Nguyên Hồng, DT trên...
      Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 95 m2, giá 13,5 tỷ tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      13.5 tỷ 95 m2 142,11 triệu/m2
      Chủ cần bán biệt thự phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. ĐẤT ĐẸP, SỔ VUÔNG, KHU TRUNG TÂM, SÁT PHỐ #GẦN_HỒ, Ở HOẶC KD ĐỀU LÀ LỰA CHỌN...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 24 tỷ tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình - Hà Nội

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà phân lô ngõ 34 Vạn Bảo - P. Liễu Giai - Ba Đình - TP Hà Nội, DT bìa đỏ 100m2x3T, MT 6.75m, hậu 6.75m, hướng Bắc - Nam. Nhà thuộc khu...
      Ngõ 34, Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10,64 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      10.64 tỷ 125 m2 85,11 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - Nhận nhà ở ngay - không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 650 triệu tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      650 triệu 35 m2 18,58 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư MINI K5 - PHỐ TRUNG TÂM ĐỘI CẤN BA ĐÌNH ĐỦ ĐỒ, CAM KẾT TÁCH SỔ Ở NGAY 30 - 60 mét vuông Quan tâm: 0983 169 ***Tòa nhà nằm ở...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 7 tầng, 80 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP 5* - 7 TẦNG THANG MÁY - TRUNG TÂM BA ĐÌNH- 1 NHÀ RA ô tô TRÁNH7 tầng thang máy- Đội Cấn- Ba Đình-80m²-7T-MT6.9m²-16.5 tỉ+ Nhà Hướng Đông, sổ đẹp...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!