Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Huy Ích - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 37 m2 594,6 triệu/m2
      Trung tâm phố cổ 5 tầng MT rộng KD sầm uất.LH: Tôi - Liên căn nhà phố: 0977 097 ***- Phố Phan Huy Ích thông Nguyễn Trường Tộ, Hàng Bún, Trung Tâm Ba Đình,...
      Đường Phan Huy Ích, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 92 m2 271,74 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố, 2 MT một mặt phố một mặt ngõ oto. Phố Đội Cấn KD đc nhiều ngành hàng, văn phòng, NH...+ Vỉa hè rộng, xây dựng sẵn 6 tầng, chủ đang cho...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      * Bán một căn góc 1 phòng ngủ, DTSD 55 mét vuông, căn hộ góc nên rất thoáng thiết kế đẹp, khách bếp rộng rãi, tất cả các phòng đều có ánh...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 315 m2, giá 67 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      67 tỷ 315 m2 212,7 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập Liễu Giai, sân vườn, 3 tầng - MT 11.6m.DT 315 mét vuông.Ngay trung tâm Ba Đình, thông thương nhiều tuyến phố Kim...
      Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.54 tỷ 50 m2 30,8 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng 6 căn hộ mini Ba Đình.Đầy đủ đồ, chỉ việc xách va li về ở.- DT 50m2: thiết kế 2 PN, 1 khách bếp, 1 vệ sinh.- Hướng nhà: Cửa...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 980 triệu tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      980 triệu 50 m2 19,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CCMN đầu ngõ 169 Kim Mã 3 bước ra phố. Nhà nằm vị trí đẹp view Lotte Kim Mã, trường học, khu vui chơi, Lăng Bác, Hồ Gươm, Hoàn Kiếm......
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - Hà Nội

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư tập thể Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - TP Hà Nội.DT: 60 mét vuông, gồm 2 PN, 1vs, nội thất gắn tường.Vị...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 148 m2, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 148 m2 131,76 triệu/m2
      Chính chủ bán căn M3-1710 đẹp và rộng nhất dự án vin Metropolis.DT: 148  mét vuông. Căn gốc là 4 PN, sửa thành 2 PN. Phòng ăn và Phòng khách rất rộng...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư tập thể Tầng 4 Vĩnh Phúc Ba Đình.DT 50m2.Thiết kế 1 ngủ 1 vệ sinh.Hướng cửa chính Nam.logia hướng Bắc.Giá 1.75 tỉ.LH mr...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      căn hộ chung cư mini Đội Cấn Ngọc Hà, gần hồ, đủ nội thất, giá chỉ từ 850tr.1. Vị trí: Nằm tại vị trí trung tâm, vô cùng thuận lợi, dân dân cư trí cao.-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ Brg 16 Láng Hạ tầng đẹp mã căn 07. DT 82,22 mét vuông.logia hướng Đông Bắc. Có thể nhận nhà ở ngay.giá 8.x tỉ.anh/chị...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 8,08 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      8.08 tỷ 82 m2 98,54 triệu/m2
      2 suất NG đặc biệt căn hộ chung cư cao cấp nhất tại Ba Đình tại 16 Láng Hạ tầng đẹp 8 và tầng 9, view Hồ Thành Công trực tiếp chủ đầu tư, Dimond Park...
      Diamond Park Plaza , số 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội
      B
      Ngoại Giao Chủ Đầu Tư Brg Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá rẻ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      CĐT chào bán căn hộ chung cư mini Đội Cấn - Ba Đình, ngõ oto đỗ cửa. 35 - 50 mét vuông/full đồ chỉ 650tr/căn.hotline CĐT: Mai Hồng.- căn hộ ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 105 m2 71,43 triệu/m2
      B6 Giảng Võ - The Golden Armor có vị trí Vàng đc xây dựng và thiết kế theo kiến trúc Châu Âu, là tổ hợp TTTM, khu mua sắm, công viên sinh thái, nhà giữ ...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 815 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      815 triệu 50 m2 16,3 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán ngay căn hộ chung cư mini tại phố Ba Đình ở ngay, full đồ, mới 100 phần trămTòa nhà đã hoàn thiện xong với nhiều DT và giá đa...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 452 m2, giá tốt tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 452 m2
      Bán căn biệt thự chính chủ đất cổ Đông Nam, mặt đường Đội Cấn, không nằm trong quy hoạch. MT 14m, vỉa hè rộng 10m. Tổng DT nhà vườn 520 mét vuông,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 7 tầng, 145 m2, giá 73 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      73 tỷ 145 m2 503,45 triệu/m2
      Cần bán ngay suất ngoại giao căn biệt thự Grandeur Palace, đẹp nhất dự án, DT 145  mét vuông, 7 tầng, MT 8M, lô góc 2 thoáng, khu VIP, an ninh cực...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 800 triệu tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình - Hà Nội

      800 triệu 55 m2 14,55 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ chào bán - TÒA MỚI_căn hộ NGỌC HÀ_GẦN LĂNG BÁC_ĐỦ ĐỒ 1-2 phòng ngủ- số điện thoại: 0966 211 *** -sổ hồng riêng TÁCH RIÊNG TỪNG CĂN -...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!