Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 44 m2 211,37 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô Hồng Hà, đẹp nhất khu vực, hiếm nhà bán, hàng xóm văn minh, oto dừng đỗ ngày đêm.+ Thiết kế lệch tầng cầu thang giữa +  phòng ...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 38 m2 178,95 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hoàng Hoa Thám DT 38m x6 tầng, MT 5.7m - Thiết kế: phòng khách, bếp, 3-4 PN khép kín, phòng thờ sân phơi rộng rãi- Nằm trong ngõ phố...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      Giảm còn 4.3 tỉ ngôi nhà Kim Mã, Ba Đình, 32 mét vuông, 5 tầng, ngõ tương đối rộng, ba gác đỗ cửa, khu dân trí cao.Vị trí:Nằm tại khu vực Ba Đình,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 40 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 40 m2 312,5 triệu/m2
      SIÊU HOT Văn Cao, Ba Đình - đường oto tránh nhau, xe 7 chỗ thoải mái đỗ trong nhà, khu phân lô cực đẹp. Vị trí cực đẹp đi bộ thể dục Hồ Tây chỉ 2ph, gần...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      Chỉ còn 1 căn duy nhất, Nhà đẹp giá bao rẻ nhất Ba Đình - 50m ra oto có bãi gửi xe gần nhà. Bán nhà mới tinh tuyệt đẹp, đường Hoàng Hoa Thám, Ngọc Hà, Ba...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      4.85 tỉ 35 mét vuông xây 6 tầng thang máy.Hiếm! Phố Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, Ngọc Hà, Ba Đình. Cạnh trung tâm, Trường chu văn an. Hồ Tây.--------Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 36 m2 216,67 triệu/m2
      Ngọc Hà phố đẹp xây mới - thang máy thông sàn - KD sầm uất - oto gần, ngõ 4m.Chỉ 7,8 tỉ.DT 36 mét vuông x 7 tầng, thang máy.nhà phố 4m.bìa đỏ rõ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Phố An Xá - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      bán nhanh nhà ngõ 2 oto tránh phố An Xá (Ba Đình, TP Hà Nội).-----Gia đình định cư nước ngoài cần bán nhanh nhà tại phố An Xá, Ba Đình, TP Hà Nội với...
      Phố An Xá, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 55 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      - Chủ cần kinh tế, rất thiện chí bán nên KH sẽ mua đc giá rất tốt. (lưu ý).- Khu vực ngõ 12 thì khỏi phải bàn rồi. Khu dân chí cao, văn minh, sạch sẽ khách...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Ngọc Khánh, Ba Đình về ở ngay trước Tết. 50m ra ô tô dừng đỗ. DT 60 mét vuông, 4 tầng, 5.5 tỉ.+ Nhà đc hoàn thiện tỉ mỉ, chắc chắn,...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quần Ngựa - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Quần Ngựa Ba Đình.70m2 - 6 tầng - mt 4m. Giá 22.5 tỉ.Phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - nhà đẹp - an sinh xã hội đỉnh.Mô tả:- Khu phân lô...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đội Cấn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 46 m2
      bán nhanh nhà mặt tiền Đội Cấn:DT 46m2 MT 9m.Đã có sẵn nhà 3 tầng 1 tum sách sẽ có chỗ chờ thăng máy.Bao check quy hoạch và thủ tục sang tên.Nằm gần...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chủ cần bán ngay nhà phân lô, oto tránh, KD trung tâm Ba Đình, 75 mét vuông, 6 tầng, thang máy, cách phố 20m, giá hơn 20 tỉ.+ Vị trí mặt ngõ lớn phố...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 36 m2 244,45 triệu/m2
      * Nhà đẹp khu vực phố Giang Văn Minh, trung tâm Q. Ba Đình, xung quanh là các phố Lê Hồng Phong, Ngọc Hà, Kim Mã, gần Lăng Bác, hồ Tây, BV Xanh Pôn.* Thiết...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 70 m2 212,86 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà phố Cửa Bắc giá 14.9 tỉ, 70m2x4 tầng, lô góc.Nhà nằm ngay trung tâm Q. Ba Đình trung ương, vị trí cực đẹp.DT 70m2x4 tầng.Tây Nam.-...
      Đường Cửa Bắc, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 40 m2, hướng Nam tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 6,83 tỷ

      6.83 tỷ 40 m2 170,75 triệu/m2
      Bán nhà nhà lõi trung tâm ngõ 19 Liễu Giai ba đình.Thông tin chi tiết.- DT DT là 40m2 x 6 tầng, MT 5m.- Tầng 1 là khách và bếp.- Từ tầng 2 thiết kế là PN...
      Ngõ 19, Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      an ninh đảm bảo.- Gần Đại Sứ Quán Mỹ.- Gần chợ, siêu thị.- 20m ra phố oto.
      82 ngõ 10, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quần Ngựa, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Bán nhà Phân Lô Quần Ngựa - Ba Đình, cách vài bước chân ra phố Văn Cao, vỉa hè rộng, oto tránh - dân trí cao.DT 70m2 6 tầng MT 4m.Nhà thiết kế mỗi tầng 2...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!