Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 14,7 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      14.7 tỷ 116 m2 126,73 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp vin Metropolis, 29 Liễu Giai, Ba Đình - 14,7 tỉ.DT 116m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 310 m2, giá 15,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      15.5 tỷ 310 m2 50 triệu/m2
      Bán penthouse siêu vip 310 mét vuông phố Giảng Võ, Ba Đình. View hồ Giảng Võ, Ba Đình. An ninh tuyệt đối, phong thủy thịnh vượng.DT: 310 mét ...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,19 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      2.19 tỷ 70 m2 31,29 triệu/m2
      Chỉ 2,19 tỉ tập thể Viện Mác - lênin Ngọc Khánh - Ba đình - oto - dân trí cao - 70m2 - 2 phòng ngủ nhà đẹp.Tập thể bước chân xuống đường là oto.Tập...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán sàn thương mại tầng 1 Toà CC B6 Giảng Võ quận Ba Đình.

      30970 tỷ 163 m2 190000 triệu/m2
      Tôi cần bán sàn thương mại Tầng 1 Toà CC B6 Giảng Võ dự án The Golden Armor Q. Ba Đình.- DT thông thuỷ 163m2, MT 11m sàn thông, chiều cao 4.3m, vị trí hai...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHỐ KIM MÃ - NÚI TRÚC -TRUNG TÂM BA ĐÌNH, NHÀ MỚI ĐẸP, VỊ TRÍ ĐĂC ĐIA GẦN PHỐ, SỔ PHÂN LÔDT: 36M, 5 TẦNG, MT:5M GIA 4.3 TY+ Nhà mình cách mặt ngõ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nghĩa Dũng - Ba Đình, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 30 m2 117 triệu/m2
      Vị trí nằm trong ngõ to, rộng, oto đỗ cửa, KD sầm uất.Khu vực dân trí tốt, cách trường cấp 2 Phúc Xá 30m, BV đa khoa Medlatec 100m, tiện ích an sinh xã ...
      Phố Nghĩa Dũng, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 46 m2 143,48 triệu/m2
      Nhà DT 46m2, MT rộng 9m, nhà xây 3 tầng bao gồm 3 PN và 1 phòng thờ. Nhà đã có ổ chờ thang máy. 3 bãi đỗ xe oto cách nhà chỉ 50m.Vị trí trung tâm Gần Lotte...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Bảo - Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 42 m2 125 triệu/m2
      Bán siêu phẩm nhà cực đẹp (Cạnh Lăng Bác). Đội Cấn, Ba Đình.- Khu vực cực hiếm nhà bán và nhà đất có giá trị cao bậc nhất Q. Ba Đình DT 36 m2 x 6 tầng xây...
      Đường Vạn Bảo, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 37 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 37 m2 177,03 triệu/m2
      Tin KHẨN 3X Kim Mã 37m5 4.4 Giá 6.55 tỉ còn thỏa thuận Ba Đình TP Hà Nội Mô tả chi tiếtNHÀ NGON.KIM MÃ SAU NHÀ MẶT PHỐ - KIM MÃ, NGUYỄN THÁI HỌC, BA...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Đầu tư. tòa căn hộ căn hộ phố Đội Cấn. 55m2 x 6 tầng - lô góc 2 mặt ngõ - oto vào nhà - nhỉnh 8 tỉ.Mô tả:+ Nằm ở vị trí Trung tâm Quân Ba Đình, 3 bước...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 18m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 80 m2 443,75 triệu/m2
      Phan Đình Phùng Phố, Ba Đình.ô tô đỗ cửa ngày đêm - lô góc MT rộng - khu vực không có nhà để mua.Chỉ 35,3tỉ.DT 80 mét vuông x 5tầng.Nhà 2 MT 18m.bìa ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 20 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền cổ cực nông, ngay sát phố Quan Thánh, Ba Đình, 20m2x4 tầng lô góc 2.8 tỉ.+ Vị trí ngôi nhà ở khu vực lõi phố cổ ngàn năm văn hiến, trung...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 7 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 38 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng thang máy, tại Ngọc hà ba đình, vị trí đẹp, xây mới 100 phần trăm , với DT 38m, thiết kế thông sàn.+ Vị trí nhà cực kỳ đẹp ngõ rất...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 45 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 45 m2 191,12 triệu/m2
      Phố vip Đào Tấn, phân lô nhà mới 45m2, 6T nhỉnh 8tỉ, 5m phố ô tô tránh đỗ.hotline: 0365 712 ***! - em Thuý.Phố vip Ba Đình, dân trí cao, an sinh xã hội...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội. DT 40m xây 5 tầng. Nhà 2 mặt thoáng nên các phòng đều có cửa sổ, nhiều ánh sáng. Thiết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 66 m2 tại Đường Vạn Bảo - Giảng Võ - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 66 m2 303,04 triệu/m2
      Giảm chào 7 tỉ, tặng hết nội thất, bán ngay nhà 5 tầng, MT 5.5m trung tâm Ba Đình.+ Vị trí nhà mặt ngõ thông, rộng, ô tối tránh, dừng đỗ, khu dân trí cao,...
      Đường Vạn Bảo, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 132 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 29 tỷ

      29 tỷ 132 m2 219,7 triệu/m2
      + Ngõ to hơn phố ngõ thông nông ngắn KD tốt trước nhà rộng thoáng sát phố trung tâm Ba Đình đi đâu cung tiện gần các TTTM và căn hộ chung cư cao cấp, đài...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 40 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán dòng tiền cho thuê tốt hoặc vừa ở nhà khu Vạn Bảo, Liễu Giai trung tâm Ba Đình, ngõ có thể vào 19 Liễu Giai, 34 Vạn Bảo, 260 Đội Cấn..Ba ĐìnhThông tin...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!