Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CÓ 102 - MT SIÊU RỘNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - KD TÓC, NAIL SPA♦️Mô tả: ✅ Vị trí Tập thể nằm trong khu tập thể Thành công trước nhà là sân chơi, MT...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Phố Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.7 tỷ 0 m2
      Bán chung cư tập thể căn hộ góc tầng 2 DT 80 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh thoáng sửa đẹp nội thất gần khu Thành Công.* Thiết...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, thỏa thuận tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      Chính chủ không ở, đang thuê 70tr/ tháng.Bây giờ mình muốn bán lại cho ai cần ở.DT 88 mét vuông có 2 PN đầy đủ nội thất cao cấp.bìa đỏ đang cất...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá tốt tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      căn hộ chung cư cao cấp ở Grandeur Palace Giảng Võ.bìa đỏ lâu dài, có sổ luôn, đang cho thuê 70tr/ tháng. Ký HD thuê 3 năm, đã vận hành đc 1 năm.Khách...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá tốt tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán chung cư cao cấp Grandeur Palace, 138B Giảng Võ.1. Thông tin:- Vị trí vàng tại 138B Giảng Võ Q. Ba Đình. TP Hà Nội, là dự án tổ hợp căn biệt thự,...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 48 m2 123,96 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn - Ba Đình 48m2 - hơn 5 tỉ - cực thoáng - vài bước ra phố - yên tĩnh.Ảnh TT thật 100 phần trăm.Nhà đẹp đón tết - 3 bước chân ra phố -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 31 m2 177,42 triệu/m2
      bán ngay nhà mới đét, Đội Cấn, Ban Đình, gần phố, gần oto, DT 31m, X5 tầng, giá chỉ 5.5 tỉ.- call ngay: 0966 230 *** - Mr Hoà 1976.- Nhà đẹp đón tết....
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      bán nhanh nhà Đội Cấn - Ba Đình - lô góc - nhà đẹp - tặng nội thất - 2 thoáng - 1 nhà ra phố - DT: 45m2 - 4 tầng - MT: 4.5m.Mô tả: Ngõ thẳng tắp.Nhà 2 MT,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 119 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 119 m2 378,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà gần hồ Giảng Võ-P. Giảng Võ-Ba Đình-TP Hà Nội.Thửa đất có thông số cụ thể như sau: - MT 10.1m, hậu 10.1m - Tây Nam - Đường...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đốc Ngữ - Ba Đình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà Đốc Ngữ 32m2 4 tầng MT 4m nhà dân xây kcbt chắc chắn giá 3,3 tỉ.Nhà đẹp - khu vực dân dân cư trí cao - cốt lõi ba đình - giá rẻ.Mô tả:- Vị trí nhà...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      Đội Cấn Phố, Ba Đình.Nhà đẹp ở luôn - ô tô gần - sổ đẹp, - MT rộng.Chỉ 7tỉ - 4 phòng ngủ.52 mét vuông - 4 tầng, thiết kế lệch tầng.Khu vực BV,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GẦN PHỐ - TRUNG TÂM - TIỆN ÍCH - TẶNG nội thất đầy đủ.DT: 38m2, 5 tầng, mt:4mMô tả:- Vị trí đẹp , Trung tâm Ba Đình , xung quanh nhiều...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 50 m2 344 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Liễu Giai cách 1 nhà ra phố. Ngõ oto tránh ba gác.Nhà 3 tầng DT 45m2. MT rộng 5m sổ vuông đẹp.Bán nguyên hiện trạng để chủ mới vào xây...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      bán gấp trước Tết ngôi nhà phố Kim Mã đoạn Núi Trúc 56m2 chỉ thương lượng.Mô tả:Nhà 3 tầng đủ nội thất như hình chỉ việc dọn vô ở ngay.Nhà ngay trung...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 7m tại Phố Đốc Ngữ - Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      bán nhanh nhà Đốc Ngữ - Đội Cấn 58 mét vuông 4 tầng chỉ 6,2 tỉ.Ông bà cao tuổi cần bán nhanh nhà ở phố Đội Cấn Đoạn Đốc Ngữ để chia TS cho con...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Phố VIP Văn Cao - ngõ thông - gần phố, gần hồ tây - thang máy.* Mô tả:* Thiết kế: 5 tầng, thang máy.+ Tầng 1: Phòng khách,  nhà vệ sinh, sân để xe.+...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Vị trí:Tọa lạc tại trung tâm Q., khu vực cực kì hiếm nhà bán vì vị trí đắc địa của nó với các tuyến đường giao thông chính như Văn Cao, Kim Mã, Đào Tấn,.....
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 25 m2 106 triệu/m2
      Ngõ Ngọc Khánh thông sang ngõ 84 Ngọc Khánh và Nguyễn Công Hoan.Ngõ trước nhà cực rộng, để chục xe máy thoải mái khi cần. KDC yên tĩnh, dân trí cao, hàng...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!