Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      Ngọc Hà! Trung tâm Q. Ba Đình.Phố víp.Ngay cạnh trợ Ngọc Hà.Ngõ thông, 7 tầng thang máy. Nhà mới đẹp, xịn. Ở luôn.DT 40 mét vuông. 7 tầng.Giá: 6,7...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Nhân - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 52 m2 226,93 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto VÀO NHÀ - 2 MẶT THOÁNG - THANG MÁY - NHÀ MỚI TẶNG nội thất đầy đủ CAO CẤP- Nhà thuộc khu phân lô, ngõ thông bàn cờ, oto vào nhà, cách oto...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 51 m2 113,73 triệu/m2
      * DT 51 mét vuông xây 5 tầng thang máy, đẹp long lanh. Nhà cực thoáng, thiết kế hiện đại phong cách Tân cổ điển, nội thất xịn - trang trọng tiện...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 103 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 103 m2 242,72 triệu/m2
      Nhà xịn 6 tầng trung tâm Đội Cấn - Ba Đình.Nhà trong khu phân lô cán bộ TW, hiếm nhà bán. ô tô 7 chỗ vào nhà.- ngôi nhà gia chủ làm tâm huyết thiết kế...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 29 m2 tại Phố Đặng Dung - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 29 m2 136,21 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà tại phố Đặng Dung, trung tâm Ba Đình, ngôi nhà nhỏ nằm trong ngõ tương đối rộng, có sân chung trước nhà an ninh đảm bảo, dân trí...
      Phố Đặng Dung, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      Đội Cấn Phố, Ba Đình.Xây mới khôngong, lô góc, MT rộng - 6 tầng thang máy - ô tô.Chỉ nhỉnh 8tỉ - 8  phòng ngủ - 60m2.Khu vực BV, trường học, an sinh...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      Bán Nhà Vĩnh Phúc Ba Đình 40m 6 tầng 4.8m MT 8.3 tỉ SIÊU PHẨM SIÊU ĐẸP - ô tô ĐỖ CỬA CHẠY THÔNG - 10M ô tô TRÁNH BÃI XE ĐỖ NGÀY ĐÊM- THANG MÁY XỊN SÒ - KD...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đốc Ngữ - Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP - PHÂN LÔ - ô tô TRÁNH ĐỖ - VỈA HÈ - KD - 6 TẦNG THANG MÁY - Nhà nằm vị trí quá đẹp, mặt ngõ khu phân lô Quần Ngựa hiếm nhà bán, ô tô tránh đỗ...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà số 11 Phố Vĩnh Phúc MT rộng 4.6 m giá 6.5 tỉ.Gia đình cần bán nhà số 11 Vĩnh Phúc oto qua nhà ngõ thông KD.Nhà xây 5 tầng thiết kế...
      Số 11, Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 40 m2 tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí nhà siêu đẹp, lô góc, đường trước nhà rộng 3.5m. Chỉ cách oto tránh khoảng 50m.- trước nhà có quy hoạch căn hộ chung cư, sau...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 47 m2 117,03 triệu/m2
      Bán nhà ngõ đội cấn ba đình, 5 tầng, xây chắc chắn, vị trí đẹp, lô góc 2 mặt thoáng, - DT 47m, sổ vuông vức- T1: Khách, bếp,  phòng vệ sinh.-...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 52 m2 170,2 triệu/m2
      LÔ GÓC- KHU VỰC Ở SƯỚNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - THÔNG CÁC TUYẾN - KIM MÃ - NGUYỄN CHÍ THANH - NGUYỄN CÔNG HOAN VÀ CÁC TRƯỜNG HỌC CẤP 12 NGỌC KHÁNH - 52M 5T...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 50 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT KHU BA ĐÌNH PHỐ VĨNH PHÚC , GIÁ RẺ GIẬT MÌNH, 50M 7 TẦNG THANG MÁY, GIÁ 6.8 tỉ. DUY NHẤT một căn, XEM NHÀ MANG TIỀN CỌC...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      + Nhà mới hoàn thiện, 3 ngủ khép kín, cực kì thoáng sáng, khách về ở luôn đón tết. + Vị trí gần phố, 10m ra mặt ngõ to. Ngay gần đại sứ Thụy Điển, ngã 4...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 14m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 60 m2 273,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà ngõ 12 phố Đào Tấn - Q. Ba Đình - sổ cực đẹp - lô góc - ô tô tránh - ngõ thôn - mô tả và hình ảnh thật 100 phần trăm.+ DT...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 32 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 32 m2 153,13 triệu/m2
      Vị trí cách 40m ra mặt phố Kim Mã. ngõ tương đối rộng ba gác tránh.Nhà mới đẹp, ở tết luôn, bao sang tên, sổ sách, khách mua về đc chọn sàn gỗ theo sở...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 9 tầng, 95 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 95 m2 336,85 triệu/m2
      Ngõ 19 Liễu Giai đẹp nhất phố. Phân lô ô tô vào tận nhà. Khu vực dân trí cao, ngõ ngách an ninh an toàn, sạch sẽ.Nhà có vị trí đắc địa trung tâm Q. Ba...
      Ngõ 19, Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Liễu Giai - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã Thượng 90m2, nội thất xịn kiểu Châu Âu, nhà 4 tầng, MT 4,8m giá 13 tỉ ở ngay.hotline Tiến Đạt 24/24: 0987 396 ***.Nội thất xịn kiểu châu âu...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!