Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 35 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 35 m2 194,29 triệu/m2
      Duy nhất một căn phố Ngọc Hà, nhà mới tinh 6 tầng thang máy, ngõ thông, gần phố, chỉ 6,8 tỉ.Nhà mới tinh, 1 căn duy nhất vừa hoàn thiện xong (cam kết ảnh...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 37 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 37 m2 159,46 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 210 Đội Cấn, Ba Đình, dt 37m nhà xây 6 tầng thang máy cực đẹp(kèm ảnh nhà). Thiết kế hiện đại công năng hợp lý.Tầng 1: Phòng kháchTầng 2,3,4....
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      (H135) Bán nhà 5 tầng phố Láng Hạ, oto tránh, 45  mét vuông, giá 10,x tỉ.Nhà 5 tầng xây mới, KCBT, thiết kế 5 PN, đầy đủ công năng.Đường rộng, oto vào...
      Phố Láng Hạ, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 37 m2 118,38 triệu/m2
      Nhà Đội Cấn 37 mét vuông 4 tầng 4,38tỉ Ba Đình ngõ to gần đường.- Trung tâm Q. Ba Đình, nhà đẹp ở ngay,- Nhà xây KCBT chắc chắn. 4tầng 4 PN + vs, tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Đội Cấn Ngọc Hà Ba Đình Thủ đô Hà Nội DT 35 mét vuông xây 6 tầng nhà mới đủ nội thất, có thang máy.* Vị trí:Nhà nằm ở khu vực trung tâm...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 16m tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Bảo, Ba Đình, 85 mét vuông, 7 tầng, MT 16m. 20 tỉ. Đẳng Cấp nhà đẹp chọn chủ xứng tầm.Mô tả:- Trung tâm Ba Đình, hàng xóm Vinhome...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 37 m2 229,73 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vạn Bảo, Ba Đình, 37 mét vuông, 5T, 4m MT, 8,5tỉ. oto đỗ cổng, phố hiếm bán.Vị trí:- ngôi nhà tọa lạc tại vị trí không thể bàn...
      Đường Vạn Bảo, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay trong tháng 11 âm, cơ hội mua nhà cho quý KH chỉ có 4 tỉ đã đến!Phân lô - nhà xây kiêng cố - thoáng trước thoáng sau - sổ vuông đét...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Siêu phẩm phố Văn Cao, Q. Ba Đình - 1 nhà ra phố 70 mét vuông x 5T+ chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà đẹp như mơ, nhà lô góc siêu hiếm,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay trong tháng 11 âm, thỏa thuận cực tốt.Ba Đình - nhà đẹp - ở ngay đón tết - 10m ra phố - trung tâm tiện ích - ở sướng.+ Vị trí đẹp, ngay...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      TT Ba Đình - ngõ cực đẹp - lô góc 2 thoáng vĩnh viễn - oto đỗ gần - trước nhà ba gác tránh xe gác - nhà xây vuông vức.+ Vị trí đẹp, ngay trung tâm Ba Đình,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 61 m2 131,15 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà đất phân lô MT cực rộng, nhà xây khung bê tông, Ba Đình Thủ đô Hà Nội.- Nhà dân tự xây 4 tầng trên DT 61m2, MT 4.2m, khung...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 69 m2 152,18 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 135 Đội Cấn, Ba Đình, 69m2, 4 tầng, MT 4.5m, 10.5 tỉ. KD, gần oto tránh.Mô tả:- Ngõ 135 Đội Cấn là ngõ to, rộng, đẹp, KD sầm uất, văn minh, có...
      Ngõ 135, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 24,7 tỷ

      24.7 tỷ 100 m2 247 triệu/m2
      Chính chủ bán toàn Nhà căn hộ dịch vụ ngõ 279 Phố Đội Cấn 100m2TOÀ NHÀ DÒNG TIỀN CAO CẤP - LÔ GÓC SIÊU ĐẸP - VỊ TRÍ ĐỈNH - CÁCH MẶT PHỐ 20M - THANG MÁY...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      Siêu Phẩm Ba Đình, Chỉ 5,6tỉ ô tô Lùi Cửa _ Nhà Đẹp 40m2 5 Tầng _ 10m ô tô Tránh Đỗ liên lạc: 0365 712 *** !! - em Thuý _ Trung tâm Ba Đình, taxi lùi tận...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 35 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Quán Thánh - Ba Đình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 35 m2 237,15 triệu/m2
      Nhà lô góc, 2 mặt thoáng, thiết kế hợp lý cho 1 gia đình với 4 ngủ.- Tầng 1 Khách, để xe, - Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 ngủ thoáng,  toilet.- Tầng 4: Bếp,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 38 m2 214,48 triệu/m2
      Bán Nhà Phân Lô ô tô qua Phố Vĩnh Phúc_ Ba Đình xây mới 6 Tầng Thang máyTRUNG TÂM BA ĐÌNH - PHÂN LÔ ô tô - NHÀ MỚI THANG MÁY - GIÁ BÌNH DÂN.- Nhà phân lô...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 42 m2 197,62 triệu/m2
      TIN CHUẨN 100%! bán nhanh ngôi nhà phố VĨNH PHÚC, BA ĐÌNH 42m² 6 TẦNG THANG MÁY GẦN PHỐ NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT GIÁ 8.3 tỉVị trí đẹp, gần phố, cách 2 nhà ra...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!