Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 6 m2 tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 6 m2 416,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Trần Phú, Lê Trực, Ba Đình.DT 6 mét vuông xây 3 tầng, Vỉa hè 3,5m phù hợp KD bán ship hàng, nước ép, đồ ăn vặt, bánh bao,...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 48 m2 270,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô góc 3 mặt thoáng đẹp tại Linh Lang, Ba Đình.L/H: 0988 365 ***- DT: 48 mét vuông, MT gần 5m.- Nhà lô góc 3 mặt ngõ, oto vào nhà thoải...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 10 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 50 m2 410 triệu/m2
      Bán nhà dân xây, mặt đường Bưởi, cực chất, 50m *10 tầng thang máy, MT 5.2m, chào 20 tỉ xíu (còn thỏa thuận).+ Siêu phẩm mặt phố, gần Đào Tấn, Nguyễn Khánh...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 58 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 58 m2 413,8 triệu/m2
      🌹MẶT PHỐ VIP GIẢNG VÕ BĐ, VỊ TRÍ KD ĐỈNH, VỈA HÈ MÊNH MÔNG, GIAO THÔNG THUẬN TIỆN 58M/ MT 4,5M/ 24tỉ. ĐANG CHO THUÊ 60TR/ THÁNG.♦️- Vị trí nhà cực đẹp nằm...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 85 tỷ

      85 tỷ 160 m2 531,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Bún Ba Đình 160m2 MT 7.3m chào 85 tỉ văn phòng, KD cho thuê, ở sướng.Vị trí trung tâm Ba Đình áp Hoàn Kiếm giao các tuyến phố Quán...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 65 m2 tại Đường Yên Ninh - Ba Đình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 65 m2 361,54 triệu/m2
      🌷cực hiếm MP YÊN NINH, BA ĐÌNH, GẦN HỒ TRÚC BẠCH, VÀI ph ĐẾN PHỐ CỔ, LÔ GÓC 65M/ MT 5M/ 23,5tỉ.💛- Vị trí cực đẹp, lô góc, oto đỗ cửa, trước nhà 2 - 3 oto...
      Đường Yên Ninh, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 308 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 135 tỷ

      135 tỷ 308 m2 438,32 triệu/m2
      lô đất vàng trong làng thổ cư - hàng kịch độc - siêu phẩm - cực hiếm tọa lạc tại phố Cửa Bắc - Ba Đình.+ DT hiện hữu 308 mét vuông - 2 tầng cũ, MT...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 60 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 60 m2 281,67 triệu/m2
      lô đất đẹp hiếm KD đỉnh lô góc view hồ phong thủy tốt
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 138 m2, giá 65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 138 m2 471,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự 138B Giảng Võ, biệt thự có vị trí đẹp nhất nhì dự án view thoáng.- Vị trí dự án Grandeur Palace tọa lạc tại 138B phố Giảng...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 6 tầng, 110 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      + Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt thự kiến trúc pháp, chủ dày công tâm huyết thuê kiến trúc sư thiết kế tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ, không gian sống...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      1. Thông tin:- căn hộ chung cư tầng 15, DT 89.8m2 - giá 115tr - 120tr/m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (bồn tắm).- logia Đông Nam.-...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 172 m2, hướng Tây - Bắc, giá 13,76 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      13.76 tỷ 172 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Lancaster 20 Núi Trúc , Ba Đình, TP Hà Nội* thiết kế căn hộ chung cư 4 PN, 3 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia hướng Đông ...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá tốt tại Phố Liễu Giai - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 45 m2
      " - Chính chủ cần bán nhanh chung cư 1N DT 45m căn hộ chung cư cao cấp 5* vin Metropolis.- DT 45m2 thiết kế hiện đại, thoáng mát gồm 1 PN, 1  nhà ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá rẻ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      - Gia đình chuyển đi nước ngoài nên Cần bán ngay căn hộ chung cư tại vin Metropolis - Liễu Giai.+ căn hộ chung cư đc thiết kế 2 phòng ngủ - 2...

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Phố Nam Cao - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư thương mại, tầng cao tại căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- căn hộ chung cư có DT...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 130 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      miếng đất vuông đẹp phù hợp đầu tư chia 3 căn, hoặc xây tòa nhà cho thuê.Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán mảnh dất hiếm còn lại. DT 130 mét ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 99 m2, mặt tiền 7m tại Phố Vạn Phúc - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 99 m2 323,24 triệu/m2
      - Mặt phố Vạn Phúc nối dài thông Liễu Giai - Núi Trúc - Giang Văn Minh - Trần Phú đang thi công, đã có chỉ giới đỏ.- Q. trung tâm, khu vực sầm uất, nhiều...
      Phố Vạn Phúc, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 36 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Ba Đình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 36 m2 263,89 triệu/m2
      contact: Tôi - Liên nhà mặt tiền: 0977 097 *** PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - AN NINH TUYỆT ĐỐI - KHU DÂN TRÍ CAO- Phố Điện Biên Phủ và Nguyễn Tri Phương cực Vip, an ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!