Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám 68,5 mét vuông 4T, gần Hồ Tây giá 6,2 tỉ KCBT chắc chắn, ở ngay.Hỗ trợ xem trực tiếp call ngay: 0987 396 ***.Gần phố - cách...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 38 m2 156,58 triệu/m2
      Hiếm!Phân lô nhà mới 6 tầng có thang máy xịn, nhà 3 mặt thoáng, DT 34m2 giá 5.95 tỉ.Vị trí cực đẹp, ngõ phân lô 210 Đội Cấn, cách ô tô tránh chỉ 30m.Nhà...
      210, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 42 m2 202,39 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, ngõ thông, 4 chỗ qua cửa khu 7.2HA Vĩnh Phúc, Ba Đình, TP Hà Nội. DT 42 mét vuông x 6T Thang máy hiện đại, MT rộng - ánh sáng tự...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 35 m2 145,72 triệu/m2
      Bán nhà 267 Hoàng Hoa Thám - 10 ra oto tránh - 50m ra phố - chủ muốn bán trước tết.DT: 35m2.- Xây 5 tầng.- MT: 4m.Gia: 5. X tỉ.- Ngõ 267 Hoàng Hoa Thám oto...
      267, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 55 m2 178,19 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu cần bán nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học, Ba Đình. DT 55 mét vuông, 6 tầng, MT đẹp. oto đỗ cửa, 3 bước chân ra mặt phố. Vị trí tuyệt...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Liễu Giai - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà tại phố Nguyễn Chí Thanh - Ba Đình - Thủ đô Hà Nội. Nhà thiết kế 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn trên DT 42m2, MT rộng 5.6m. Ngõ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 48 tỷ

      48 tỷ 107 m2 448,6 triệu/m2
      Siêu Dòng Tiền _ Mặt Phố Linh Lang, Ba Đình, Thang máy, 3 mặt thoáng, Gà đẻ trứng vàng 250tr/ tháng. + DT : 107 mét vuông x 9 tầng, mt 5,3mGiá: 48...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 59 m2 296,62 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ - lô góc - ôtô đỗ cửa vào nhà - KD cà phê, ăn uống sầm uất ngày đêm - bìa đỏ chính chủ - quy hoạch ổn định - 59 mét vuông - MT 4,2m -...
      Ngõ 135, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 28 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 28 m2 212,5 triệu/m2
      Hiếm có - mặt phố KD oto dòng tiền ổn định.+ Nhà thiết kế xây 5 tầng đẹp, chắc chắn, hiện đại, mỗi tầng 1 phòng rộng.Tầng 1: KD tầng 2,3,4,5: 4 ngủ khép...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 33 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 33 m2 312,13 triệu/m2
      cực hiếm đối với 1 ngôi nhà MP chỉ nhỉnh 10 tỉ.Lô góc.Vỉa hè 2m.Thiết kế thông sàn.DT 33m2 x 4T.MT 3.45m.KD cho thuê cực tốt.Giá 10,3 tỉ.L/H: 0923 842 ***
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 61 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 61 m2 393,45 triệu/m2
      Trên sổ 61m2 phần đất lưu không 19m2, chủ xây full 80m2.+ Nhà nằm mặt phố Vĩnh Phúc KD.+ Nhà chủ thiết kế 7 tầng thang máy siêu đẹp nội thất chủ đã làm hơn...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 14m tại Đường Nguyễn Công Hoan, giá 59 tỷ

      59 tỷ 170 m2 347,06 triệu/m2
      Hạ sốc 14 tỉ - chủ cần thanh khoản gấp.Bán nhà 3 MT mặt phố Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh.- DT 170m2 x MT 14m.+ Khu vực: Hồ Ngọc Khánh - trung tâm Q. Ba...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 10 tầng, 150 m2 tại Phường Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 57 tỷ

      57 tỷ 150 m2 380 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu Đào Tấn, Liễu Giai, Bưởi DT 150 mét vuông MT 8m xây mới 10 tầng thang máy, nhà đẹp thiết kế hiện đại thông thoáng có đầy đủ hệ...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 48 m2 520,84 triệu/m2
      - Nhà nàm mặt phố Văn Cao đặc biệt với lợi thế Vỉa hè rộng 6m vô cùng thuận lợi KD mọi thứ.- Từ nhà ra Hồ Tây 2 ph đi bộ hít thở không khí trong lành hàng...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 188 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 108 tỷ

      108 tỷ 188 m2 574,47 triệu/m2
      Siêu phẩm! Mặt phố Ba Đình - Apartment 8 tầng 1 hầm - thang máy - lô góc - MT khủng - dòng tiền 4 tỉ/năm.+ Vị trí nhà nằm trên mặt phố Kim Mã Thượng, thông...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 127 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 127 m2 472,45 triệu/m2
      Apartment hồ Trúc Bạch - Ba Đình, vỉa hè rộng thoáng - dòng tiền LN cao.Nhà mặt Phố Trúc Bạch, nơi đáng sống nhất Thủ đô Hà Nội, khu vực nhiều có người...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 80 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vĩnh Phúc, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.+ DT 80m2 x 7 tầng thang máy, MT 4.6m. bìa đỏ nở hậu vài cm, sẵn sàng giao dịch.+ Vị trí đắc địa, vỉa...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Đội Cấn - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 35 m2 342,86 triệu/m2
      cực hiếm, MẶT PHỐ CHÍNH, KHU BA ĐÌNH TẦM 12 tỉ. KHÔNG BÓI ĐÂU RA. tr tr NGƯỜI MƠ ƯỚC SỞ HỮU.BÁN DUY NHẤT CĂN MẶT PHỐ KHU LÊ HỒNG PHONG, BA ĐÌNH, 35M MT...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!