Thông tin mô tả
Bán nhà Đội Cấn DT 71
TT Ba Đình - gần
+ Ngõ Đội Cấn rộng rãi,
+ Nhà 3 thoáng Vĩnh viễn,
+ Có thể thiết kế thang máy & lên thêm tầng.,
+ Nhà thiết kế 2 phòng cầu thang giữa. Tổng 7 phòng
Giá: 10,5 Tỷ
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 147,89 Triệu/m2
841777
Mua bán
Bán nhà Đội Cấn DT 71
TT Ba Đình - gần
+ Ngõ Đội Cấn rộng rãi,
+ Nhà 3 thoáng Vĩnh viễn,
+ Có thể thiết kế thang máy & lên thêm tầng.,
+ Nhà thiết kế 2 phòng cầu thang giữa. Tổng 7 phòng
Phùng Thị Thơm
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2