Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 35 m2 tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      TRUNG TÂM BA ĐÌNH - NGÕ CỰC THOÁNG - ĐỂ LẠI đầy đủ nội thất - Ở NGAY.Ngay trung tâm Ba Đình, ngõ thoáng, gần phố. Xung quanh nhiều tiện nghi.Nhà đc thiết...
      Đường La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Mô tả:Nhà khu bảo tàng Thành phố Hồ Chí Minh, Ngõ ô tô tránh, Nhà 4 tầng chủ tự xây tâm huyết, khách chỉ việc xách va li là về ở ngay. Chủ nhà giữ ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 32 m2 170,32 triệu/m2
      Mô tả:Nhà mới - Ở ngay, ôtô đỗ cổng, cách nhà 30m. Ngõ đẹp nhất phố Đội Cấn, 3 bước ra chợ, ngõ thông đi hướng nào vào cũng tiện... Đã có quyết định của ủy ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 8 tầng, 52 m2 tại Đường Quần Ngựa - Ba Đình, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 52 m2 119,43 triệu/m2
      - Chủ xây 2020, phong cách Bắc Âu, đẹp tinh tế, bản thiết kế cả quyển, hệ thống cửa kính tràn viền, ngập ánh sáng.- Khung cột bê tông, móng cọc kiên cố lên...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      - Mặt ngõ Giang Văn Minh, Ba Đình sáng, to hơn phố, oto chạy vòng quanh, ngõ thông khắp ngả.- Khu vực dân trí cao, phân lô quân đội, an sinh xã hội đỉnh...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 43 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 43 m2 136,05 triệu/m2
      Bán nhà phân lô quân đội Đội Cấn 43m2 5 tầng ở ngay giá 5,85 tỉ.Hiếm có - gần phố - nhà cực đẹp - ở ngay + ngõ thông + cách oto 10m + lô góc.+ Vị trí cách...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 56 m2 135,72 triệu/m2
      - ngõ tương đối rộng, 3 oto tránh, từ nhà ra phố 20m.- Nhà thoáng sáng, an ninh tuyệt đối, dân trí cao.- Nhà xây kiên cố, khách về có thể cải tạo hoặc...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô tập thể quân đội - quân khu thủ đô - nhà để xe oto 7 - thoáng đẹp - ô chờ thang máy - chính chủ ở cực giữ gìn.DT rộng - 2 mặt...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Khang Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 105 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 105 m2 428,58 triệu/m2
      Bán nhà MP Nguyễn Trường Tộ Châu Long Ba Đình.DT 105m2. MT 7,5m. 7 tầng lô góc.Vị trí đẹp MT rộng kinh cho thuê đc.Nhà lô góc hai mặt thoáng tuyến phố sầm...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 48 m2 tại Phố Hàng Bún - Quán Thánh - Ba Đình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 48 m2 645,84 triệu/m2
      - Vị trí mặt phố, gần như ba mặt thoáng, vỉa hè rộng thoải mái.- Thiết kế 4 tầng, MT 6.4m, DT 48m2.- KD hái ra tiền.
      Phố Hàng Bún, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 75 tỷ

      75 tỷ 102 m2 735,3 triệu/m2
      Nhá lô góc mặt phố Hàng Bún , vỉa hè rộng , oto dừng đỗ. Nhà nằm vị trí đắc địa thông các ngả đi đâu cũng thuận tiện. Xung quoanh tiện ích bạt ngàn, KD ngày...
      Phố Hàng Bún, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phúc Xá - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Giảm sốc nhà mặt phố Ba Đình giá Mỹ Đình KD vỉa hè 80m2 x 4 tầng MT 4m 13,5 tỉ.Vị trí giáp danh phố Cổ gần ủy ban nhân dân P., BV, chợ, trường cấp ...
      Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 25 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà mặt phố Quán Thánh. DT 25m2x4 tầng. Nhà xây mới đc 5 năm. Mỗi tầng 1 phòng/1 VS. Tầng 1 KD thời trang. Gần cấp 3 Phan Đình Phùng....
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 6 m2 tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 6 m2 416,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Trần Phú, Lê Trực, Ba Đình.DT 6 mét vuông xây 3 tầng, Vỉa hè 3,5m phù hợp KD bán ship hàng, nước ép, đồ ăn vặt, bánh bao,...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 55 m2 tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 55 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà mặt phố Quán Thánh, Ba Đình, TP Hà Nội. DT: 55 mét vuông, 6 tầng thang máy, thoáng 2 mặt, vỉa hè rộng đẹp. phòng cháy ...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Hồng Thái - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT PHỐ PHẠM HỒNG THÁI - VỊ TRÍ VIP - VỈA HÈ - NHÀ 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - SỔ PHÂN LÔ VUÔNG ĐẸP.+ Vị trí đẹp. Nhà nằm gần nút giao giữa Cửa Bắc...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,49 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.5 tỷ 75 m2 33,21 triệu/m2
      Tập thể Khu B Thành Công, Ba Đình.- chung cư nằm trong khu tập thể tập thể Khu B Thành Công. Đường trước chân tòa nhà rộng, ô tô 7 chỗ ra vào khi cần. Gần...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,9 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.9 tỷ 111 m2 35,14 triệu/m2
      Bán toà nhà CC Cao cấp Ngọc Khánh Plaza dt 111 mét vuông.Vị trí trung tâm Ba Đình ngay hotel Daewoo, công viên thủ lệ, Hồ Ngọc Khánh.Nhà thiết kế...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!