Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 46 m2 121,74 triệu/m2
      5.6 tỉ nhà Đội Cấn - 46m2 - 4 tầng - 10m ra mặt phố - ngõ tương đối rộng - hiếm.Vị trí đẹp - 10m ra phố - xây chắc chắn kiên cố - trung tâm ba đình - 2...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 25 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2
      Chỉ 3.5 tỉ! Nhà đẹp Ngọc Khánh - 25m2x5T - bìa đỏ riêng - 10m ra phố - ngõ thông.10m ra mặt phố - nhà đẹp đón tết - hơn 3 tỉ hộ khẩu Ngọc Khánh - 3 ngủ -...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 90 m2 152,23 triệu/m2
      bán ngay nhà Nguyễn Thái Học phố vip Ba Đình KD homestay đẹp như hoa hậu 90m x 3 tầng MT 8m 13,7 tỉ.Vị trí gần Văn Miếu Quốc Tử Giám, Yên Thế, Tôn Đức...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      + Bán nhà mặt tiền Kim Mã, Ba Đình, 33m2 x 5 tầng, xây mới, 5 tỉ.- chính chủ cần bán nhà 5 tầng mới khôngong, nhà ngõ phố Kim Mã, Ba Đình.+ Nhà cách phố...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 37 m2 158,11 triệu/m2
      Nhà đẹp - khu phân lô - 6 tầng - full nội thất - an ninh cực đỉnh - ở sướng.Giang Văn Minh 37 mét vuông *6 Tầng * MT 3.8 m giá 5.85 tỉ.* Mô tả:- Nhà...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Phường Giảng Võ - Ba Đình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Thẳng tắp vài bước chân ra phố - nhà 5 tầng dân xây chắc chắn - ngõ tương đối rộng ba gác tránh - trung tâm Ba Đình.Đường La Thành DT: 30m2, 5tầng, MT:...
      Đường La Thành, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 45 m2 125,56 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã 45 mét vuông 4 phòng ngủ MT rộng 4,6m ở ngay giá 5,65 tỉ có TL.Lô góc - 2 mặt ngõ, thoáng vĩnh viễn - nở hậu - trung tâm ba đình...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 32 m2 155,63 triệu/m2
      Phố Vĩnh Phúc - Ba Đình - Nhà đẹp đón tết.- DT: 32 mét vuông, 5 tầng.- Thiết kế: Phòng khách, bếp, tổng gồm 3 phòng, các phòng đều có logia, phòng...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Khánh 38 mét vuông 5 tầng nội thất luxury MT 4m giá 4,5 tỉ ở ngay.Trung tâm Ba Đình - ngõ cực thoáng - sân rộng trước nhà - để lại đầy ...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 27 m2 tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 27 m2 128,89 triệu/m2
      - Nhà 2 mặt ngõ thoáng sáng- 50m ra mặt phố- Tiện ích xung quanh không phải bàn- Đang cho thuê 20tr/ tháng, 7 PN, 4wc- Di chuyển thuận lợi ra Láng Hà,...
      Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 63 m2 292,07 triệu/m2
      Nhà Lô Góc 4 thoáng , cách mặt phố chỉ vài bước chân , cửa nhà rộng thoáng , an sinh xã hội cực tốt , tiện ích bao la ,
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 78 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 78 m2 282,06 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐEP, HIẾM, RẺ NHẤT Q. BA ĐÌNH. CHÍNH CHỦ bán ngay NHÀ ĐẸP KHU LIỄU GIAI, BA ĐÌNH,78M GIÁ 22 tỉ. 8 TẦNG THANG MÁY, PHÂN LÔ, oto TRÁNH, VỈA HÈ. QUÁ...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 67 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Liễu Giai - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 67 m2 176,12 triệu/m2
      97 Văn Cao DT 67 5T MT4.8 Giá 11.8 tỉ Ba Đình Thủ đô Hà Nội*Mô tả:+ Nhà phân lô quân đội ngõ 97 Văn Cao cực vip, ô tô 7 con lùi cửa khi cần , 20m...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 11m tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 32 m2 234,38 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ ôtô tránh. KD sầm uất. Ngõ thông nhiều ngả Ngọc Hà & Đội Cấn đi lối nào cũng tiện.. An ninh tuyệt vời. Vài bước ra chợ Ngọc Hà, Bách Thảo, Hồ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Tấn, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 45 m2 161,12 triệu/m2
      Bán nhà mới 6 tầng DT 45m2, có thang máy, đc Đào Tấn, Liễu Giai, Ba Đình.Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, Ngõ to, Cách đường oto tránh 15m.Vị trí trung tâm...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 45 m2 127,78 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp đón tết ngõ 75 Vĩnh Phúc, Hoàng Hoa Thám, Ba Đình. DT 45 mét vuông. Nhà xây cực đẹp vị trí trung tâm. Nhà thiết kế mỗi tầng 2 PN, tổng...
      Ngõ 75, Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 60 m2 99,84 triệu/m2
      Nhà DT gần 60m2, ngõ tương đối rộng, oto đỗ cổng, xây 3 tầng kiên cố, 5 PN. Cạnh phố xá đông vui nhưng yên tĩnh. Kiến trúc kiểu cũ, tầng 1 gồm cả phòng...
      210 Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      Duy nhất một căn - Ba Đình - 60 mét vuông x 5T - 9,3 tỉ - ngõ thông - oto vào nhà - KD - 20m ra mặt phố - ô chờ thang máy.DT 60 mét vuông x 5T...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!