Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 53 m2 94,34 triệu/m2
      Giảm Chào 500tr, Nhà đẹp P. Liễu Giai, 53m2 4T chỉ 5tỉ, 50m ô tô tránh đỗ + bãi xe, 3 thoáng, MT rộng.contact: 0365 712 ***! - em Thuý.Vị trí ngay ngã 4...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 75 m2 305,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Liễu Giai Tây Hồ.DT: 75 mét vuông.Xây dựng: 6 Tầng.MT: 5m.Phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - nhà đẹp -...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 38 m2 192,11 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngõ 84 Ngọc Khánh DT 38m2, MT 4.1m, 2 MT, giá 7,3 tỉ.Chính chủ cần bán nhà 3 tầng ngõ 84 Ngọc Khánh DT 38m2 MT 4.1m hai mặt thoáng ngõ oto...
      Ngõ 84, Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      Phố Ngọc Hà Ba Đình 40 mét vuông - 6T thang máy - nhà mới cách oto 10m - giá hơn 7 tỉ.Nhà mới - thang máy - ngõ tương đối rộng - 30m ra phố - TT Ba...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      * Nhà đẹp phố Ngọc Hà, Ba Đình, ngay cạch công viên Bách Thảo, Lăng Bác, hồ Tây.. Gần trường Chu Văn An, cấp 1 Ngọc Hà,..* Nhà nhỏ xinh, vị trí đắc địa,...
      Ngõ 158, Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Ba Đình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Bán homestay ngõ 28 Phố Điện Biên Phủ 55 mét vuông x 6 tầng, MT 8m giá 13,5 tỉ.6 tầng thang máy.Nhà ngay trung tâm điện biên phủ nội thất sang xịn...
      Ngõ 28, Đường Điện Biên Phủ, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 70 m2 327,15 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - nhà đẹp - an sinh xã hội đỉnh.* Mô tả:- Khu phân lô Quần Ngựa hiếm nhà bán, chạy bộ ra Hồ Tây lộng gió,...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 26 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 26 m2 103,85 triệu/m2
      Có 102 - cực hiếm nhanh chân còn kịp: 26 mét vuông - 4 tầng - 2.7 tỉ.- Nhà gần các tuyến phố Văn Cao - Đào Tấn - Liễu Giai - Kim Mã - Đốc Ngữ - Hoàng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 75 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      Bác Vinh sang Mỹ định cư cùng con cháu nên cần bán nhà mặt tiền Văn Cao, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình gần ngay Hồ Tây. hotline: 0903 628 ***- Nhà có DT...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 35 m2 122,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cân nhà mặt tiền Hoàng Hoa Thám.DT: 35 mét vuông.Xây dựng: 5 tầng.MT: 4.5m.Khu vực cư dân đông đúc, tiện ích bạt ngàn, giao thông...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 70 m2 307,15 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - nhà đẹp - an sinh xã hội đỉnh.Mô tả:- Khu phân lô Quần Ngựa hiếm nhà bán, chạy bộ ra Hồ Tây lộng gió,...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khắc Hiếu, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 110 m2 384,55 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà mặt phố khu vực Nguyễn Khắc Hiếu, Ba Đình, gần hồ Trúc Bạch. Nhà thuộc khu vực cực kỳ đông đúc khách nước...
      Đường Nguyễn Khắc Hiếu, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 115 m2 486,96 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Láng Hạ, Giảng Võ DT 115 mét vuông MT 5,5m xây 4 tầng vị trí đẹp phong thủy tốt, nhà ngay ngã 4 Láng Hạ, Giảng Võ, Đê La Thành gần...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 150 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 57 tỷ

      57 tỷ 150 m2 380 triệu/m2
      Bán tòa nhà 10 tầng mặt phố khu Đào Tấn, Liễu Giai, Bưởi DT 150m2 MT 8m lô góc 2 mặt thoáng, nhà xây mới 10 tầng gồm 9 nổi 1 hầm thiết kế mỗi tầng 3 căn hộ...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bún - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 46,3 tỷ

      46.3 tỷ 130 m2 356,16 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà mặt phố khu vực Hàng Bún, Ba Đình, gần hồ Trúc Bạch. Nhà thuộc khu vực cực kỳ đông đúc khách nước ngoài đặc...
      Phố Hàng Bún, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 180 m2 tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 52,9 tỷ

      52.9 tỷ 180 m2 293,89 triệu/m2
      Vip Mặt Phố Ba Đình 180m²- MT 11m-4 tầng 51 tỉ phố 90 phần trăm nhật +Hàn MT lớn, mặt phố trung tâm , nơi giao thương Việt+ Nhật+ Hàn Quốc7 ph đến...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn, giá 22 tỷ

      22 tỷ 74 m2 297,3 triệu/m2
      không trung gian (chính chủ) bán nhanh nhà mặt tiền 135 Đội Cấn vừa xây 7 tầng - 74m2 mặt hồ Đầm Tròn, phố 135 Đội Cấn, P. Ngọc Hà, Ba Đình.Đang cho...
      135, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Cống Vị - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      chính chủ chuyển về căn biệt thự ở bán nhà mặt tiền Quần Ngựa 70 mét vuông - 6 tầng - 22,5 tỉ.Nhà phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy...
      Đường Quần Ngựa, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!