Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 42 m2 209,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ - VĨNH PHÚC - BA ĐÌNH - PHÂN LÔ oto - NHÀ MỚI - THANG MÁY -KD - VĂN PHÒNG- Vĩnh Phúc 38/42m, 6 tầng, MT 4.8m, 8.8 tỉ Ba Đình— bìa đỏ CHÍNH CHỦ -...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      - Nhà lô góc cách oto 30m trước nhà rộng rãi, để xe thoải mái.- Nhà lô góc 3 mặt thoáng có nhiều cửa sổ, không khí trong lành, tốt.- Nhà dân xây KCBT chắc...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 42 m2 250 triệu/m2
      BÂN NHÀ - PHỐ VÍP - PHAN ĐÌNH PHÙNG - BA ĐÌNH -NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG RỘNG- HAI MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - cực hiếm - Phan Đình Phùng 42m, 5 tầng, MT 3.5m, ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 0 m2
      Anh trai kỹ sư xây dựng bán nhà bìa đỏ chính chủ 50,5 m2 MT 4 m.- Hướng Đông; ngõ phân lô (cách đường Đội Cấn 20m); nhà đẹp.- Chủ đã xây móng và khung để...
      Ngõ 434, Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 70 m2 314,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Quần Ngựa - Văn Cao Liễu Giai Q. Ba Đình phân lô cực vip cho khách mua vừa ở vừa KD.- 70m2, 6 tầng thang máy, MT 4m =hậu.- Vị trí phân lô...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 28 m2 142,86 triệu/m2
      - Vị trí nhà đẹp, trung tâm Q. Ba Đình, gần Lăng Bác,- Ngõ 3 gác đua, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, tiện ích không thiếu thứ gì.- Hàng xóm VTV, gần...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 2m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Ngọc Hà - Ba Đình DT 30/32(T2) x 4 tầng, MT 2.8 m.Giá 3.95 tỉ.Mô tả:- Ngõ thông ra hồ B52 - ngõ tương đối rộng - sát oto.- Ngõ KD sầm...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 185 m2, mặt tiền 15m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 58 tỷ

      58 tỷ 185 m2 313,52 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt thoáng phố Liễu Giai - Ba Đình.- DT 185 mét vuông x MT 15m.+ Vị trí đẹp nhất phố, KD đa ngành.+ Đường oto tránh dừng đỗ, cách phố 20m.+...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 70 m2 tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Vị Trí: Nhà nằm trong khu phân lô VIP Q. Ba Đình, 2 mặt ngõ với 1 mặt ngõ ô tô và 1 mặt 2m. Ngõ 376 thông sang Đốc Ngữ, Đội Cấn, Hoàng Hoa Thám, Khu 72ha....
      Ngõ 376, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 22,2 tỷ

      22.2 tỷ 70 m2 317,15 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô tại phố Văn Cao - Quần Ngựa, P. Liễu Giai, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội:+ Vị trí nhà thuộc khu phân lô dân trí cao, nhà cách mặt phố...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      - Nhà vị trí cực đẹp ngay sau mặt phố Đội Cấn, 10m ra oto tránh ra mặt phố luôn. Nhà 2 thoáng, trước sau đều mở cửa sổ. Có sân để gần chục xe máy.- Nhà xây...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      Vị trí phố Đội Cấn, trung tâm Ba đình, gần nút giao Đội Cấn - Văn Cao Liễu Giai.- DT 36 mét vuông, căn hộ góc, MT 5m, 5 tầng.- DT 30 mét ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 85 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,48 tỷ

      13.48 tỷ 85 m2 158,59 triệu/m2
      - bán nhanh nhà mặt ngõ Kim Mã, Ba Đình, gần đầu Nguyễn Chí Thanh, đi Liễu Giai, Đào Tấn, Văn Cao, Hồ Tây đều tiện.- Gần nhiều trung tâm thương mại, văn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      - Khu phân lô Quần Ngựa hiếm nhà bán, chạy bộ ra Hồ Tây chỉ trăm mét, vài bước ra đường Văn Cao, gần ủy ban nhân dân P. Liễu Giai, Công an P., tiện ích...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      Toạ lạc tại khu phân lô vip Liễu Giai, trung tâm Q. Ba Đình nơi khan hiếm nhà bán, giao thông thuận tiện 2 ph đi bộ đến Hồ Tây lộng gió.an sinh xã hội...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 16m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 160 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT phố Kim Mã - Ba Đình.- DT 160m2 x MT 16m.+ Đường oto tránh, KD đa ngành.+ Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện.+ Nhà chủ bán vị trí, xây...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 40 m2 210 triệu/m2
      Do cần tiền làm việc khác nên chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà cách phố Vĩnh Phúc, P. Vĩnh Phúc.- Vị trí cách phố Vĩnh Phúc 10m đi bộ, có bãi gửi ô tô.-...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Ba Đình. Khu phân lô Quần Ngựa hiếm nhà bán, chạy bộ ra Hồ Tây lộng gió, vài bước ra đường Văn Cao, gần ủy ban nhân dân P. Liễu Giai,...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!