Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      CHIA TS BÁN NHÀ 1T1L Đ. BÔNG SAO Q8 60 mét vuông SỖ HÔNG RIÊNG XEM đc SANG TÊN công chứng ngay trong ngày+ Giá : 990 tr ( còn thỏa thuận ) chính...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 32 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.7 tỷ

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      - Đường Phạm Thế Hiển , P. 7, Q. 8. , - Kết cấu: 1 Trệt, 1 Lửng , - Nhà gồm: 1Phòng Khách, 1PN , 1 Bếp, 1 phòng vệ sinh,1 Hành lang để...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 44.5 m2 tại Đường Hưng Phú - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.35 tỷ

      3.35 tỷ 44,5 m2 75,29 triệu/m2
      - DT: 44.5m2 (4,29m x 10m, nở hậu 5,3m),Khu vực an ninh yên tĩnh. KDC hiện hữu, không bị lộ giới.- Kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách, 2 bếp, 2 PN và...
      Đường Hưng Phú, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 795 triệu

      795 triệu 60 m2 13,25 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 60 mét vuông Bông Sao, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - call ngay 0792 864 *** Anh Duy.- Bao ra sổ, giá còn...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 58 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Cao Xuân Dục - 12 - 8, giá 970 tr

      970 triệu 58 m2 16,73 triệu/m2
      Nhà KD đường Cao Xuân Dục gần trường Trung học cơ sở Tùng Thiện Vương, Q. 8. + Nhà 1 trệt 1 lầu, 1 phòng khách, 1 bếp rộng, 3 PN, 2...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường 12, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 94 m2, hướng Bắc tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, thỏa thuận

      Thỏa thuận 94 m2
      Bán nhà hẻm ô tô sẽ mở rộng lộ giới thành đường 7m, nhà lầu đúc 4 tầng, DT đất 3.9mx24m:Nhà gồm 1 trệt 3 lầu, mái đúc, 5 PN, 5  phòng vệ sinh.Nhà...
      90/21 Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 50 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 tr

      935 triệu 50 m2 18,7 triệu/m2
      DT 50 mét vuông, công nhận đủ trong sổ giá chỉ TT 935 tr giá niêm yết.- Tặng STK 50 tr cho khách mua lấy lộc.- KDC yên tĩnh, dân trí cao. Gần BV tiện...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 62 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8, giá 835 tr

      835 triệu 62 m2 13,47 triệu/m2
      chủ cần tiền xoay vốn KD bán ngôi nhà còn mới ĐƯỜNG Tạ Quang Bửu Q. 8 + Gần đường lớn Tạ Quang Bửu, Bùi Minh Trực,... + Gần khu hành chính Q....
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 56 m2, giá 1.4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 56 m2 25 triệu/m2
      - Đối diện làng ĐH 500ha, tiềm năng tăng giá cao, hiện giá này đang là rẻ nhất Tp Sài Gòn.- Đây là cơ hội cuối cùng để sở hữu chung cư giá rẻ tại Tp Sài...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Đường 320 Bông Sao - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 64 m2 250 triệu/m2
      nhà ngôi nhà phố 2 tầng 4 x16 Tạ Quang Bửu P. 5 Q. 8 giá chỉ 16,75 tỉ\n MÔ TẢ \n + ngôi nhà phố ĐANG KD TỐT, VỊ TRÍ BAO ĐẦU TƯ KD CỰC TỐT KHU HIẾM NHÀ...
      Đường Bông Sao, 5

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      - Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- SHR năm 2018- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng quy hoạch giải tỏa.-...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 104 m2 tại Đường 320 - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      - DT 104 m² (ngang 4m x dài 26m);- Gần trung tâm hành chính Q. 8 (UBND, Q. ủy, Công an...);-  Gần TTTM Centre Mall Phạm Hùng, chợ Nhị Thiên Đường, chợ...
      Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 63.5999984741211 m2 tại Phường 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 63,6 m2 62,9 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Thế Hiển P. 7 Q. 8. Cách 3 căn ra MT, gần Cầu Bà Tàng💲𝐆𝐢𝐚́: 4 tỉ✅  𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 63.6m² (3.57m x 17.52m nở hậu...
      Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Quản Trọng Linh - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 965 triệu

      965 triệu 50 m2 19,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh để thu hồi tiền vốn nên bán ngôi nhà 2  phòng ngủ 3 toilet DT 50 mét vuông , 965TR- Ở đường Quản Trọng Linh, P. 7, Q. 8 ,...
      Đường Quản Trọng Linh, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 92.4000015258789 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 92,41 m2 8,66 triệu/m2
      Đất nằm tại khu vực P. 7, Q. 8, HCM. Nằm gần MTđường Phạm Thế Hiển, giao thông thuận tiện, KDC đông đúc, an ninh đảm bảo.DT: 92,4 m².giá: 800 tr đồng (có...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 60 m2 tại Phường 12 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      🏠 Nhà SHR đường Tuy Lý Vương 60m²Đặc điểm:DT: 4 tầng, 4.3 x 14 m.Vị trí: P. 12, Q. 8.Mô tả:Lô góc 2 MT KD.Nhà mới đẹp.1 trệt lửng 2 lầu, 2 PN, 3...
      Phường 12, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 15,99 triệu/m2
      Cần bán miếng đất trong khu dân cư Bình Điền Q. 8 TPHồ Chí Minh.liên hệ ngay 0896.482.775 gặp Công5x20= 100n2 giá 1ty599 5x20=100 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà mặt tiền 68 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lương Văn Can - 15 - 8, giá 10.8 tỷ

      10.8 tỷ 68 m2 158,83 triệu/m2
      Chính chủ, bán nhà MT Lương Văn Can. - KDC đông đúc, sầm uất. Nhà rộng, dài, tiện KD đủ các ngành nghề: hiệu thuốc tây, shop tiện ích, quán ăn, quán coffee,...
      Đường Lương Văn Can, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm