Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.01 tr

      1.01 triệu 60 m2 0,02 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền xoay vốn KD bán ngôi nhà mới Tạ Quang Bửu + Gần đường lớn Tạ Quang Bửu, Phạm Thế Hiển, Âu Dương Lân, Cao Lỗ,... + Gần khu...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      KD lỗ bán nhà Dương Bá Trạc Q8 giá 1,1 tỉ/62 mét vuông gần trường học , SHR 📞gọi ngay Thịnh 0795684864/p>- SHR từ năm 2016, bao sang sổ.- DT...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 44 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.19 tỷ

      1.19 tỷ 44 m2 27,05 triệu/m2
      Nhà Bán hẻm Dương Bá Trạc P.2 ,Q. 8- DT : 4m x 11m- 44 mét vuông xây dựng đủ không Lộ giới - Giá hữu hảo cho khách thiện chí 1ty190 tr - Nhà...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Duy - 10 - 8, giá 985 triệu

      985 triệu 59 m2 16,7 triệu/m2
      - Gần ngay chợ  tiện ở cũng như KD. - DT 59 mét vuông ngang 4m dài gần 15m- Đông Nam, hẻm ô tô 5M. - Giá TT 985 tr, tặng nội thất...
      Đường Nguyễn Duy, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 59 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 945 tr

      945 triệu 59 m2 16,02 triệu/m2
      Ngộp bank bán ngay nhà Cao Lỗ Q8,gần BV Q. 8 giá chỉ 945tr/59 mét vuông-sổ hồng📞liên lạc Thịnh 0795684864/p>Kết cấu 1 trệt 1 lầu: gồm 3 PN, 2...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2, hướng Đông tại Đường Hoài Thanh - 14 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 815 tr

      815 triệu 60 m2 13,59 triệu/m2
       - DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch. - Giá TT 835tr, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có...
      Đường Hoài Thanh, Phường 14, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 77 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - 8, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 77 m2 13,64 triệu/m2
      Ký Gửi bán nhanh Nhà Đ.Lưu Hửu Phước - P15 - Q8 - Dt 77 mét vuông - Giá 1 tỉ 050 ,1 Trệt 2 Lầu , 4 PN gọi ngay Lâm 0708438477 DT : 4m x...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 86 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Bán nhà hẻm rộng sạch sẽ an ninh, hàng xóm thân thiện, cách cầu Chà Và 5ph đi xe máy. Khu vực đông đúc đang đổ dồn về mua.- DT 5,8m x 19m, 3 tầng, 4 PN,...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 58 m2 tại Đường Tám Danh - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 58 m2 15,35 triệu/m2
      call ngay Đông 0799218176 Làm ăn vỡ nợ cần bán ngay nhà Đ.Tám Danh Q8 58 mét vuông/giá 890 tr -gần uỷ ban P4.Shr- DTCN 58m2 , ngang 4m dài 14,5m.-...
      Đường Tám Danh, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 58 m2 tại Đường Phạm Đức Sơn - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 58 m2 14,66 triệu/m2
       Đông 0799218176 Vỡ nợ bán ngay Nhà 2 lầu, hẽm 4m Phạm Đức Sơn p16 Q8 cạnh đại học Kinh Tế- Dt: 58m² ngang 4m, dài 14,5m- Kết cấu 1 trệt 2 lầu. 4 PN,...
      Đường Phạm Đức Sơn, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.4 tỷ

      4.41 tỷ 120 m2 36,67 triệu/m2
      📍 chủ đầu tư HAI THÀNH CÔNG BỐ CÁC VỊ TRÍ TRONG DỰ ÁN khu dân cư PHÚ LỢI: * A20.02: DT 120m² – giá: 4.380 tỉ * A26.34: DT 120m² – giá: 4.440 tỉ *...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 7, Quận Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 60 m2 14,67 triệu/m2
      contact Đông 0799218176*Về quê sống bán nhanh nhà Bùi Minh Trực Q8 -gần TH Bông Sao 60 mét vuông/880tr- DTCN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.-...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 70 m2 tại Phường 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 70 m2 13,15 triệu/m2
      DTCN 70 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 14m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      VỠ NỢ cần bán ngay nhà Hưng Phú, P8, Q8. liên hệ duy- DT: 60 mét vuông, (5x12.)- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 PN 3 WC, logia.- Hẻm trước nhà rộng 6m, có sân...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 810 tr

      810 triệu 60 m2 13,5 triệu/m2
      liên hệ ngay Đông 0799218176 Cần tiền bán nhà 60 mét vuông/810 tr đường Nguyễn Thị Tần, Q8 gần chợ - sổ hồng riêngCần tiền bán nhà 60 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 52 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      - Nhà bán chợ sáng Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8+ DT : 4m × 13m ( CN đủ : 52 mét vuông )+ Kết cấu : Nhà 1 trệt 1 lầu , 2 PN và 3  nhà vệ sinh , logia...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 60 m2, giá 1.3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      2PN-2 toilet 62 mét vuông: 1.3 tỉ Full tiện ích giữ xe, hồ bơi, công viên, siêu thị, quảng trường, vườn treo,...nhà giữ trẻ, trường cấp ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm