Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài  16m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 36 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 36 m2 175 triệu/m2
      𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐡𝐞̉𝐦 𝐱𝐞 𝐡𝐨̛𝐢 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟖. 𝐍𝐡𝐚̀ 𝐯𝐮𝐨̂𝐧𝐠 𝐯𝐮̛́𝐜, 𝐡𝐞̉𝐦 𝟏 𝐱𝐞̣𝐭 𝐭𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐨𝐚́𝐧𝐠💲𝐆𝐢𝐚́:  6.3 tỉ✅...
      Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 62.2999992370605 m2 tại Phường 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7.95 tỷ

      7.95 tỷ 62,3 m2 127,61 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Âu Dương Lân P. 3 Q. 8. Nhà nở hậu, đang cho thuê trọ thu nhập 30 tr/ tháng💲𝐆𝐢𝐚́: 8 tỉ ( Bớt Lộc )✅  𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 :...
      Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 62 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 62 m2 14,68 triệu/m2
      Bán nhà hẻm P. 4, Q. 8, khu vực an ninh, dân trí cao .- Giá: 910 tr ( Bao sang tên công chứng sổ ) - DT: 62 mét vuông (4,5m x 13,7m)- DTSD:...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 60 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 935 triệu

      935 triệu 60 m2 15,59 triệu/m2
      - Vị trí : Đường Trịnh quang nghị , P. 7,Q. 8, TP.HCM - DT : 60m² ( 5m x 12m )  - giá: 935 tr ( có thỏa thuận cho khách thiện chí )- Nhà 1 trệt 1...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 95 m2, giá 600 triệu tại Đường Bến Bình Đông - 14 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      600 triệu 95 m2 6,32 triệu/m2
      Dự Án D'AQUA toạ lạc ngay vị trí MT chính Bến Bình Đông , thuộc P. 154 , Q. 8 , Tại vị trí này tất cả chung cư D'AQUA có view nhìn về 2 sông là Kênh Lò Gốm...
      Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Phường 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.38 tỷ

      2.38 tỷ 60 m2 39,67 triệu/m2
      Bán đất hẻm Phạm Thế Hiển P. 7 Q. 8. Thửa đất vuông vắn, hẻm an ninh, KDC an ninh– DT đất: 60.04m² (5.77m x 10.5m)– Hướng: hướng Tây Nam - ( Nam )– pháp ...
      Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 79.8000030517578 m2 tại Phường 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 79,81 m2 81,46 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Cao Lỗ P. 4 Q. 8. Nhà hẻm thông thoáng, gần BV Q. 8💲𝐆𝐢𝐚́: 6.5 tỉ✅  𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 79.8m² (4m x 20.01m); DTSD: 92m²✅...
      Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán shophouses 151.199996948242 m2, giá 5.76 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.76 tỷ 151,2 m2 38,1 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse có nhiều vị trí trong căn hộ Green River P. 6 Q. 8. Đối diện trường cấp 1 Bùi Minh Trực, KD mọi nghành nghề . ....
      2225 Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 37.5999984741211 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - 8, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 37,6 m2 154,26 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Dương Bá Trạc P. 2 Q. 8. KDC an ninh, cách hẻm ô tô 15m💲𝐆𝐢𝐚́: 5.8 tỉ✅ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 37.6m² (4.06m x 9.3m); DTSD: 112.8m²✅...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 31 m2, giá 1.9 tỷ tại Đường Bến Bình Đông - 14 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.91 tỷ 31 m2 61,46 triệu/m2
      chào bán 50 chung cư D-Aqua Đ.Bình Đông cuối cùng mua trực tiếp từ chủ đầu tư, giá 50 tr/ mét vuông - CK 16 phần trăm- Vị trí: đường Bình...
      Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 227 m2, giá 7.2 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 227 m2 31,72 triệu/m2
      Chính chủ bán đất dãy trọ 227,4m p6 Q. 8. Hẻm trước nhà 2,5m (quy hoạch 8m), hẻm phụ 2m lối đi chung.Cách hẻm ô tô 30m. Nằm ngay trung tâm xóm đạo, siêu...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 37 m2 tại Phường 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 37 m2 145,95 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Phạm Hùng P. 9 Q. 8. Nhà vuông vắn, hẻm 1 xẹt, thông thoáng, an ninh, gần Cầu Nguyễn Tri Phương💲𝐆𝐢𝐚́: 5.4 tỉ✅ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭...
      Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4.7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Nhà chính chủ 1 đời chưa qua đầu tư, đối diện trạm y tế P. 7, HXT quay đầu DT: 4,1m X 12,7m nở hậu tài lộc Kết cấu: 1 trệt 1 lầu bang công thoáng...
      2863 Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 67 m2, giá 890 triệu tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      890 triệu 67 m2 13,29 triệu/m2
      ❤️ GREEN RIVER - Q. 8 - TẶNG đầy đủ nội thất - TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ - 2  phòng ngủ LỚN - sổ hồng - CHỈ 890 tr.❤️ block căn hộ C CC Green River(...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 67 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 67 m2 15,68 triệu/m2
      Bán ngôi nhà - Giá TT 1 tỉ 190 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 67m², ngang 4,5m dài gần 15m.- Đường trước nhà rộng 4m ô tô đi lại thoải mái-...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 37 m2, hướng Tây tại Đường Bùi Minh Trực - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 37 m2 102,71 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Đầu hẻm là chợ KD đông đúc, gần cấp 1 Bông Sao– DT đất: 36.1 mét vuông (4.49m x 7.58m); DTSD: 72.2 mét ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 30 m2 tại Phường 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 30 m2 80 triệu/m2
      Q8 - 2 Tầng - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 30m² chỉ 2.4 tỏi 🧄Sổ riêng - Công chứng sang tên ngay 💰💰💰Nhỉnh 2 tỉ có ngay ngôi nhà 30m² với 2...
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm