Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.170 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 63 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán nhà 1T 1L, 63m2 Nguyễn Thị Tần, Q8 gần chợ Rạch Ông, hẻm 6m sổ riêng - hotline LâmDT: 63m2, ngang 5m dài 12,2m, gần đường Phạm Thế Hiển,...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 151 m2, giá 575 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      575 tỷ 151 m2 3807,95 triệu/m2
      Bán chung cư tầng một Green River Q. 8 -Gấp- 1Trệt 1Lầu- 2 phòng ngủ 3 toilet- 8x10m-151m2- 5,75tỉ- SHR- Ngay Coopmart Sát Chợ- 0907456379 -...
      2225 Đường Phạm Thế Hiển, Quận 8, Phường 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 26m tại Đường Bùi Minh Trực - 8, giá 990 tr

      990 triệu 64 m2 15,47 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh nhà, Đ. Bùi Minh Trực, P. 5, Q. 8, 64 mét vuông call ngay Lâm- DTCN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m, không dính quy...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 17m tại Đường Âu Dương Lân - 8, giá 935 tr

      935 triệu 64 m2 14,61 triệu/m2
      - sổ hồng, giá 935 tr còn thỏa thuận- DT 64m ngang 4m dài 16m, nở hậu 1m.- Kết cấu nhà 1T + 1L, 3 phòng ngủ, 3 toilet.- Tặng nội thất bên trong...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      chuyển nhượng Spa mặt bằng lầu 2, có 2 phòng, 2 tolet. có thể thuê lẻ từng phòng. Vị trí ngay Đường phạm thế hiển - P. 6 - Q. 8. Tiện cho KH nào...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - 8, giá 925 tr

      925 triệu 62 m2 14,92 triệu/m2
      - Gần chợ cách 40m cư dân đông đúc.- DT: 5m x 15m vuông vắn rất đẹp.- giá cả thỏa thuận bao phí sang tên, bán ngay- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 15m tại Đường Bông Sao - 8, giá 835 tr

      835 triệu 58 m2 14,4 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 58m² Bông Sao, Q. 8 giá 835 tr - gần chợ - sổ riêng - Bao ra sổ, giá 835 tr còn thỏa thuận, DT 58m²,...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      bán nhà 1T1L đường Hưng Phú-Q8, 60 mét vuông, 890 tr, sổ hồng- DT: 60 mét vuông, (4x15).- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 PN 2  nhà vệ sinh,...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8, giá 850 triệu

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      Qua Úc sinh sống bán nhà 60m²,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,850tr,Cao lỗ,p4,Q8,liên lạc Hùng 0775069709/p>- sổ hồng, giá 850 tr còn thỏa thuận- DT 60m² ngang 4m...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 67 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 67 m2 13,59 triệu/m2
      Bán ngôi nhà - Giá TT 910 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 67m², ngang 4,5m dài gần 15m, => 201m².- Đường trước nhà rộng 4m oto đi lại...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 68 m2, hướng Đông tại Đường Phạm Hùng - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 68 m2 14,42 triệu/m2
      - Gần trường Trung học phổ thông tiện ở cũng như KD. - DT 68m² (5*13,6)m. Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + 3  phòng ngủ+3 toilet có logia- Đông...
      Đường Phạm Hùng, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 30 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.5 tr

      6.5 triệu 30 m2 0,22 triệu/m2
      NHÀ NGUYÊN CĂN TÌM CHỦ, VỀ Ở NHANH CHO NHÀ ĐỠ BUỒNSắp tới nhà mình (chính chủ) lại thiếu hơi người do người thuê cũ quyết chia tay, nên mình up post này tìm...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 6, Quận Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 151 m2, giá 1.7 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 151 m2 11,26 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư TRỆT (khoảng SHOP KD) GREEN RIVER, ĐƯỜNG PHẠM THẾ HIỂN Q. 8. Mua để ở hoặc khai thác cho thuê đến 22 tr.Vị trí đường 12m, đối diện...

      Bán gấp căn nhà 65 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 65 m2 13,7 triệu/m2
      Cần bán ngay nên bán giá hạt dẻ ngôi nhà ở Đường Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8- SHR từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 65 mét vuông, ngang 4m dài 16,25m,...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 58 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 860 triệu

      860 triệu 58 m2 14,83 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799218176 Cần tiền trả nợ bán ngay nhà Đ.Cao Lỗ Q8 58 mét vuông/giá 860tr -gần BV Q8. sổ hồng, hẻm xe hơi- DTCN 58m2, ngang 4m dài...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 60 m2 14,67 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 Về quê sống bán ngay nhà Bông Sao Q8 -gần TH Hoàng Minh Đạo 60 mét vuông/880tr- DTCN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.-...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 151 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      📣📣📣Bán ngôi nhà đường Phạm Thế Hiển P. 6 Q8 Tp-Thành phố Hồ Chí Minh.🌈DT sàn: 151m2🌈DTSD: 138m2🌈Giá: 5tỷ2🌈Kết cấu nhà: 1 trệt ,1 lầu, 2 PN, 3...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 151 m2, giá 5.76 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.76 tỷ 151 m2 38,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trệt có 2 Tầng: Tầng 1 KD - Tầng 2: căn hộ chung cư ở có nội thất cơ bản.Có sẵn HĐ cho thuê thu về hang tháng khoảng14tr – 20...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 8 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận 8, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm