Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá tốt tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 150 m2
      CĐT uy tín Phú Mỹ Hưng chào bán nhiều dự án chung cư cao cấp Vị trí đẹp nhất, trung tâm KĐT Phú Mỹ Hưng. Ngay cạnh Cầu Ánh Sao, Hồ Bán Nguyệt. TT dài 2...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      The Antonia - Vị trí đắt giá trên trục thương mại Nguyễn Lương Bằng.Thời điểm vàng mua nhà Phú Mỹ Hưng - không cần bốc thăm - nhận ưu đãi lớn từ chủ đầu ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,33 tỷ tại Đường Đào Trí - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.33 tỷ 54 m2 24,63 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay căn Q7 Riverside 1 phòng ngủ - 1 tỉ 330liên hệ: 0933 390 *** Kim- Căn 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 54m.- View đẹp.-...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 138 m2 50,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại dự án Riverpark Premier, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Đức Cảnh, Q. 7,...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Riverpark Residence 3 phòng ngủ căn hộ góc view sông, Q. 7.DT: 135 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 vệ sinh, nội ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 115 m2 49,57 triệu/m2
      Em chuyên cập nhật các căn hộ chung cư Green Valley giá mềm nhất thị trường hiện nay. Giá từ 4 tỉ - 5.7 tỉ tùy vị trí.- DTSD: 89 mét vuông nội ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 88 m2 39,21 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An gia Riverside Q. 7, cách trường quốc tế canada 5 ph di chuyển bằng xe máy- DT : 88m2- Thiết kế : 3 PN + 2wc- Đông Bắc- View sông...
      Dự án An Gia Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise Cityview, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 114 m2 39,04 triệu/m2
      bán ngay căn thô DUY NHẤT Sunrise City View, dt lớn 114  mét vuông, lầu trung view Q1:căn hộ chung cư Sunrise City View, Q. 7:Nằm trong khu căn ...
      Dự án Sunrise City View, Quận 7, Hồ Chí Minh
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 56 m2 43,75 triệu/m2
      bán nhanh trong tuần CH Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 56m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ và 1  toilet.NThủ đô Hà Nội thất như hình (có...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Sunrise City ngay Him Lam giá cực rẻ hiện nay.liên hệ ngay: 0935 142 *** Thế Hòa, xem nhà 24/24.DT:- 106m2, 2 PN, 2 WC.-...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Cảnh Viên 3, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 120 m2 51,67 triệu/m2
      - Cần bán ngay đi định cư căn hộ chung cư Cảnh Viên 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, rẻ nhất thị trường.- DT 120m2. Thiết kế gồm 3 phòng ngủ -...
      Dự án Cảnh Viên 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp An gia Skyline Q. 7, DT 106m2, thiết kế 3 PN + 2wc- Hướng Đông, view sông , lầu cao - giá : 3.6 tỉ có sổ hồng riêngliên ...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư giá rẻ tại dự án Happy Valley.- Đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7 TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Bán chung cư Happy Valley...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Đào Trí - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ Q7 Riverside Hưng Thịnh.* Thiết kế 70 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 toilet.* Tiện ích nội khu: Có siêu thị, gym, hồ bơi.*...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ Q7 Riverside Hưng Thịnh.* Thiết kế 70 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.* Tiện ích nội khu: Có siêu thị,...

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.25 tỷ 80 m2 78,13 triệu/m2
      Bán căn hô cao cấp khu Midtown M8 Phú Mỹ Hưng, lầu 5 nội thất đầy đủ cao cấp mới toanh 2 PN, view thoáng đẹp, gần trường học và TTTM, công viên hoa anh đào.
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 76 m2 30,27 triệu/m2
      Hà 0917 987 ***Viber, Zalo).Bán CH Belleza 76 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, nhà đã decor lại toàn bộ, đẹp y hình.chính chủ để lại...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư River Panorama Q. 7.DT: 55m2 hướng view sông Q1 (không bị chắn view).Tầng trung thoáng mát.Giá: 2,6 tỉ bao gồm thuế phí và...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!