Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 125 m2, mặt tiền 9m tại Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Bán đất nền Q. 7 MT đường gần chợ Tân Quy cách Lotte 2p.DT 125m2.giá cả thỏa thuận.Vị trí cách Lotte 5 ph gần trung tâm gần chợ thuận tiện di chuyển qua...
      Đường Tân Quy, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      bán ngay nền đất nền MT đường Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7.- Nằm đối diện với trường đại học Tôn Đức Thắng.- Cách Lotte Mart 500m di chuyển.- Giá...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 288 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 288 m2 284,73 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất căn biệt thự đơn lập tự xây dựng nằm trong khu trung tâm Cảnh Đồi của Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT đất: 16 * 18m.Vị trí trung tâm của PMH,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Lô đát cực kì đẹp ngay đường số 3 Tân kiểng Q7 Gần chợ và trường học cách cầu kênh 200m Cách đường lớn lê văn lương 300mĐườn nhựa lớn ,điện, nước có sẩnDT...
      Đường 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 264 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 264 m2 90,91 triệu/m2
      CẦN TIỀN GẤP NÊN bán gấp nền đất căn biệt thự - khu dân cư Phú MỹDT : 11.5 x 23m ( CN : 264.5m2 ) Hai MT trước sau View công viên Giá: 24 tỉ...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      - Vị trí : kế bên căn hộ Calasa, cách MT Huỳnh Tấn Phát 200m- DT 80 - 90 - 100 mét vuông.....- Giá 2.2 tỉ- cư dân sầm uất, KD mua bán thuận tiện-...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Thông tin mô tả: - sp giá tốt duy nhất chỉ có lần này do còn sót lại trong giỏ hàng, công ty muốn ra hàng với giá ưu đãi cho quý anh/chị thiện lành, nằm...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 294 m2, mặt tiền 15m tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 294 m2 71,43 triệu/m2
      Hàng ngộp - hẻm xe hơi P. Bình Thuận, Q. 7.Ngang 15x20m, CN 294m2.Thích hợp xây tòa căn hộ dịch vụ, căn biệt thự.Xung quanh đây đủ các tiện ích, cư ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 297 m2, mặt tiền 10m tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 297 m2 62,29 triệu/m2
      Bán đất giá quá rẻ chỉ 62 tr/m2.- sang nhượng nền đất ngay chợ Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q. 7. Đường thông.DT: 10m x 29.5m.Sổ công nhận: 297,1m2.Vị trí...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Tổng hợp sp chào bán đất nền KDC ADC Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, TP. Tp HCMGiá: 4 tỉ 250 tr/100 mét vuông ( 5x20m )DT đa dạng: 85 mét ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 240 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nền đất N29 đường số 7 khu dân cư Him Lam, P. Tân Hưng, Q. 7.DT: 12 x 20m.Vị trí đẹp yên tĩnh, khu dân trí cao đầy đủ các tiện ích xung quanh bán...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 7, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      ĐẤT 80m2 KIỀU ĐÀM HIM LAM - CHỦ 1 ĐỜI - GIÁ ĐẦU TƯ - MT HẼM 12M - KHU ĐỒNG BỘ CAO TẦNG - GIÁ CHỈ 7.9 tỉ Mô tả :+ DT : 80m2 ngang 4m dài 20m+ Hiện trạng đất...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,72 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.72 tỷ 70 m2 38,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sky Garden 3 Phú Mỹ Hưng Q. 7.đc: Đường Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong sát bên cạnh Scvivo, trường Võ Thị Sáu, Royal...DT 70m2 thiết kế...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Nam, giá 2,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 56 m2 46,43 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sky Garden 3- Phú Mỹ Hưng - Q. 7 - TPHồ Chí Minh.- pháp lí: SHR - sở hữu lâu dài.- Cửa chính hướng Nam - View hướng Bắc.- DT: 56.5m (...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet dự án Cosmo City, DT: 73m2; view thoáng; tầng 15.Tặng đầy đủ nội thất.Đã có SHR...
      Dự án Cosmo City, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 140 m2 47,15 triệu/m2
      * giá mềm nhất thị trường! Duy nhất 1 căn.- DT: 140m2.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view nhìn về căn biệt thự Mỹ Giang và hồ bơi,...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.85 tỷ 110 m2 44,1 triệu/m2
      Cần bán ngay duy nhất một căn hộ căn hộ tại dự án Scenic Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Sài Gòn.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Tôn Dật...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 5 phòng ngủ, 150 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 150 m2 56,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ thông tầng Eco Green.- Thiết kế trần cao thoáng.- View xịn sò nhất dự án.- DT 2 sàn 150 mét vuông.- Giá chỉ 8tỷ5 (bao hết).- Bàn...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!