Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 144 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 144 m2 222,23 triệu/m2
      1/ Đất trống Nam Thông 2, 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có thể xây dựng 1 hầm 2 lầu 1 áp mái, giá 60 tỉ thỏa thuận. bìa...
      Dự án Nam Thông 2, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      Dự án Nam Thông 2, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 200 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Suất dành cho đầu tư, đất khu dân cư Him Lam Q. 7.Đất khu Him Lam Tân Hưng, DT 10x20m, MT đường số 6. Giá 45 tỉ.anh chị call ngay xem đất chính xác call...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 6, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 238 m2, hướng Tây tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 238 m2 137,82 triệu/m2
      ĐẤT căn biệt thự CÔNG ÍCH PHÚ MỸ - Q. 7Lô công ích Q4 Hàng hiếm View sông-công viện- DT 13 x 19 CN 238,5m2- Hướng Tây - Đường 20m- Xây dựng (Hầm + 5...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 121 m2 tại Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 121 m2 200 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Văn Linh - vị trí đắc địa ngay ngã 4 với Huỳnh Tấn Phát - khu chế xuất Tân Thuận - P. Tân Thuận Tây - Q. 7Vị trí miếng đất MT Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 87 m2, mặt tiền 7m tại Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 87 m2
      - Vị trí: Khúc giao Huỳnh Tấn Phát và Trần Trọng Cung.- DT: 87m2.- Có NH MB và Vinbox hỗ trợ cho vay lên đến 70 phần trăm.- Sổ riêng, sang tên công...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 90 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Có 2 nền đất Q. 7 bán ngay: 1/ Đất bán Khu Himlam, Tân Hưng, Q. 7. DT 5x20, giá 22 tỉ.( có thỏa thuận).2/ Đất Chính chủ bán Khu Ven sông Tân Phong, Q. 7....
      Dự án Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư ven sông Sadeco, 126 m2 tại Quận 7, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 126 m2 125 triệu/m2
      Có 02 đất bán dành cho Đầu tư thời điểm này giá mềm cần bán nhanh.01/ khu dân cư ven sông, Tân Phong, Q.7. DT 5x18m, giá 155 tr/ mét vuông. Tổng...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 148 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 148 m2 304,06 triệu/m2
      1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 - PMH.- DT: 8*18.5m, hướng Bắc.- Tiện xây mới theo ý vừa ở vừa KD đc.- Giá 35 tỉ.2/ Đất đường Phan Khiêm...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 250 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 250 m2 124 triệu/m2
      Cần bán đất căn biệt thự khu dân cư Sadeco Giả trí nghỉ ngơi ngay sau lưng trung tâm thương mại Vivo City, P. Tân Phong,Q. 7,liên kế Trường DDaH Tôn...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Nam Long, 100 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      giá 2,5 tỷ.DT 100m2.KDC Nam Long an ninh trật tự, đối diện Vincom Q. 7.MT đường Trần Trọng Cung, Huỳnh Tấn Phát.- cư dân đông đúc, dân trí cao.- cơ sở ...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 168 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 168 m2 23,81 triệu/m2
      hẻm xe hơi, ĐƯỜNG SỐ Q7, ĐẤT 9X18M, 4tỉ. - Đất gần đường Lâm Văn Bền, chợ, trường học, siêu thị, BV. - liên lạc SDT & Zalo:0917 968 ***
      Đường Số 17, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền Khu dân cư ADC Phú Mỹ, 72 m2, mặt tiền 4m tại Quận 7, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Đất nền ADC Phú Mỹ - MT đường Nguyễn Lương Bằng ngay Phú Mỹ Hưng.* Đặt cọc tặng vàng.50tr - 1 chỉ vàng.100tr - 2 chỉ vàng.200tr - 4 chỉ vàng.- pháp lí rõ...
      Dự án KDC ADC Phú Mỹ, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 7, giá 32 tỷ

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Lô căn biệt thự nằm trong khu dân cư Him Lam cao cấp bậc nhất tại P. Tân Hưng, Q. 7.Vị trí mảnh đất rất đẹp liên kế các ngôi nhà đã đưa vào KD, liên ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 133 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 133 m2 124,07 triệu/m2
      Cơ hội giữ dòng tiền và có thu nhập ổn định.Bán căn hộ dịch vụ Q. 7 đường Trần Xuân Soạn hẻm ô tô 5m.DT: 5 x 31m, xây dựng, hầm, lửng 3 lầu, ST gồm 23...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất ngay đường lê văn lương Q. 7Đường nhựa lớn DT 60 mét vuông xây dựng tự cư dân đông đúc thuận tiện KD Giá 2tỷ400 sổ riêng...
      Đường 3, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 126 m2 130,96 triệu/m2
      🎺🎺Cập Đất Nền Tại Phú Mỹ, Vạn Phát Hưng Q7 1/ Nền NP, Dt 6x21= Giá 17 tỉ ( đường 12m )2/ Nền NP, Dt 6x21= Giá 19,5 tỉ ( đường 16m ) 👍có sổ riêng 3/ Nền...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 238 m2, mặt tiền 13m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 238 m2 130,26 triệu/m2
      🎺🎺🎺Giá 35 tỉ giảm mạnh bán trong tháng 5/2023 còn 31,5 tỉ ( cọc 1 tỉ ) TL thời gian cc 🔥🔥🔥 𝐍𝐞̂̀𝐧 𝐁𝐢𝐞̣̂𝐭 𝐓𝐡𝐮̛̣ 𝐆𝐨́𝐜 𝟐 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!