Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.814 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 76 m2 79,61 triệu/m2
      Duy nhất có một căn bán giá hòa vốn tại Cardinal Court, PMH.liên lạc: 0968 092 ***Đã sao chép Mr Dự nắm 100 phần trăm giỏ hàng tại...
      Dự án Cardinal Court, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 118 m2 50,85 triệu/m2
      "Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư Grand View tòa căn hộ B Phú Mỹ Hưng q7 hướng tòa nhà Bitexco.- NH hỗ trợ 70 phần trăm trong thời gian 15 - 20...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư MỚI, thiết kế theo phong cách hiện đại, full nội thất, có thể vô ở ngay. SHR chính chủ. Toạ lạc tại vị trí đắc địa,...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      Bán CH Sunrise Cityview Q7 DT 105m2 3pn2 toilet View Q1 Lầu cao.nội thất luxury 1.2 tỉ bao gồmThiết bị  toilet TOTOPhụ kiển tủ BLUM full gỗ An...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 56 m2 101,79 triệu/m2
      Bán nhà 5.7 tỉ, 56 mét vuông ngay Lâm Văn Bền Q. 7.Mô tả:414m1 trệt 2 lầu5 phòng ngủ, 5WCCách MT LVB 50msổ hồng pháp lí chuẩn
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 16m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm xe hơi gần siêu thị GO Nguyễn Thị Thập, 64 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 lầu, giá 6.9 tỉ**Mô tả:- Vị trí: hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp sách va li vô ở ngay, oto ngủ trong nhà, đường Huỳnh Tấn Phát Q. 7, 3 tầng chỉ 5 tỉ 9- Nhà mới, thiết kế đẹp, hiện đại, kiên cố với 1 trệt, 2 lầu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng, mới ở ngay, hẻm thông ô tô tránh, 67.2m2 chỉ 5.8 tỉ, đường Huỳnh Tấn Phát, sát bên Phú Mỹ Hưng- Nhà mới, còn thơm mùi sơn, kết cấu 4 lầu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 118 m2 54,24 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Grand View ngay đường Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 118m2, 3 PN, 2 vệ sinh, nhà mới làm lại toàn bộ nội thất đẹp và tinh tế.Khu...

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê Hưng Phúc 1 - Phú Mỹ Hưng Q. 7DT: 100 mét vuông, 3PNđầy đủ nội thất, không có ô xegiá 5.2 tỉ giá cho thuê 20 tr Đã có...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 210 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 210 m2 33,34 triệu/m2
      Cam Kết giá căn hộ chung cư penthouse Sky Garden 3 rẻ nhất thị trường với mọi thông tin đăng đúng sự thật . giá mềm 7ty ( thỏa thuận ) Bao gồm các Thuế...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại The Antonia - Phú Mỹ Hưng:- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 81 mét vuông.- NT: chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 6,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 77 m2 78,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại The Antonia - Phú Mỹ Hưng:- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- DT: 77m2.- NT: chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng bàn...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      chung cư cao cấp The Ascentia - Phú Mỹ Hưng - MT đường Nguyễn Lương Bằng.- Vị trí: Nằm ở Khu Nam Viên, phía sau có công viên cây xanh.- Tổng khu bao gồm 2...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      Bán lỗ vốn căn hộ chung cư Urban Hill DT 78,8 mét vuông view Nguyễn Văn Linh, giá chỉ 5,2 tỉ nội thất đẹp như hình.Có 2 PN, 2  toilet. Cho...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 149 m2 46,31 triệu/m2
      Chủ đi định cư cần bán ngay trước Tết 2024 căn hộ chung cư nội thất luxury Riviera Point - SHR Công Chứng Sang Tên Nhanh.CĐT Singarpore.căn hộ chung...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.85 tỷ 110 m2 62,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Nam Phúc rẻ nhất, PMH, Q. 7.DT: 110m2.1 phòng khách, 3 PN, 2 WC, nội thất luxury, view hướng Đông Nam, khu Nam Viên,...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 147 m2 44,22 triệu/m2
      Bán chung cư Riverside Residence Phú Mỹ Hưng.- DT 147m2, thiết kế 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.- NTP Hà Nội thất đẹp như hình (hình thật).-...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 7 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 7 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 7 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 7, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 7 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Quận 7. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.