Thông tin mô tả
Cần bán hoặc cho thuê.
DT: 148
View sông, view PMH, đẹp xuất sắc.
Để lại toàn bộ
Thời điểm vàng quyết định đầu tư.
Xem nhà
Giá: 7 Tỷ
Diện tích: 148 m2
Giá/m2: 47,30 Triệu/m2
715403
Mua bán
Cần bán hoặc cho thuê.
DT: 148
View sông, view PMH, đẹp xuất sắc.
Để lại toàn bộ
Thời điểm vàng quyết định đầu tư.
Xem nhà
Tongland
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2