Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.814 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 91 m2 54,95 triệu/m2
      Bán chung cư The View Riviera Point, Q. 7.DT: 91 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.logia hướng: Bắc.Tình trạng nội thất: full nội thất.Dự án The...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 105 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      Bán nhà cách ngã 4 Nguyễn Thị Thập, Lâm Văn Bền hơn 100m, diện 105 mét vuông ngang khủng 8.45m chỉ 6.5 tỉ.Mô tả:Nhà chủ chia ra làm 2 căn cho thuê...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 7, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      * Nhà 1 sẹc đường Võ Thị Nhờ nằm trong KDC Nam Long Tân Thuận Đông Q. 7.* giá: 5,2 tỉ (hỗ trợ vay NH).- DT: 4,3x12m.- Xây dựng: 1 trệt 1 lầu.- Thiết kế:...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà Q7 hẻm 128 Tân Thuận Tây.Giá 5,6 tỉ TL.DT 48,5 m2 (5,59).Trệt 3 lầu 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh BTCT.Hẻm nhà 4m ô tô lưu...
      Hẻm 128, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Quận 7, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Nhà 1 lầu MT hẻm ô tô Lê Văn Lương, Q. 7.----------------------- DT: 4.1x17m.- Kết cấu: Trệt 1 lầu, 4 phòng.- Hẻm 8m thông ra Bế Văn Cấm, Trần Xuân Soạn,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      Em Hoàng cảm ơn a/c đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.đc: Hẻm 3m đường Huỳnh Tấn...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.35 tỷ 84 m2 75,6 triệu/m2
      Giá sang nhượng: 6.35 tỉ TLcăn hộ chung cư 84m2 Khối D khu The Town2 phòng ngủ - 2WCĐang cho thuê 20tr/tháng.Phú Mỹ Hưng khu đẳng cấp đáng sống,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 189 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 189 m2 33,34 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê căn Sky Garden 2 trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 189 m2, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. chung cư lầu 3 có sân rộng.- KDC...
      Dự án Sky Garden II, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 78 m2 67,95 triệu/m2
      - DT: 77m2.- Thiết kê: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- View căn biệt thự. Hướng logia hướng Đông Bắc, cửa TN.- Nhà bàn giao PMH, dễ Decor...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 7 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 79 m2 88,61 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Midtown THE PEAK (phong thủy đẹp). FULL NT xịn. hợp đồng thuê dài hạn HOT TIKTOCer thuê giá 30Tr (cao hơn mặt bằng chung)Thông tin...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      3 phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh + khách - logia DT: 125m2Giá: 6,5 tỉ (thỏa thuận)Tặng nội thất đầy đủ cao cấp nhập khẩu. Tiện ích nội khu sang...
      Dự án Căn hộ Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 121 m2 53,72 triệu/m2
      sang nhượng chung cư cao cấp Cosmo City Nguyễn Thị Thập Q. 7- DT 121m2 -2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc + 2  toilet-nội thất đầy đủ như hình,...
      Dự án Căn hộ Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 118 m2 46,62 triệu/m2
      "bán gấp căn hộ Grand View tòa căn hộ A q7. giá cực rẻ chỉ 5.5 tỉ.- DT 118m2. Thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh phù hợp cho gia...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 64 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tại đường Số 1, Phú Mỹ, Q7, TPSài Gòn.SHR.Nền 64 mét vuông.Giá 5 tỉ công chứng ngay.Đường nhựa lộ giới 12m.Khu điện âm nước máy,...
      Đường Số 1, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 55 m2 101,82 triệu/m2
      Bán nhà mới vô ở ngay, ngang to 5m, cách hẻm xe chỉ 20m Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận Q. 7.Mô tả:- DT: Ngang 5m dài 11m.- DT sàn: 176m2.- Giá 5.6 tỉ (gặp chủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 82 m2 70,74 triệu/m2
      Bán chung cư Midtown 2 phòng ngủ - PMH.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.- DT: 82 mét vuông.- View đẹp thoáng mát.- giá: 5,8 tỉ bao...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 7 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 148 m2 47,3 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê.căn hộ cao cấp Rivierapoint Q. 7.CĐT Kepple Land - Singapore.DT: 148 mét vuông - 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      phòng KD Dự án cần bán căn hộ chung cư sở hữu lâu dài tại Toà A2 Tháp S1 - Dự án Sunshine Sky City.đc: 23 Phú Thuận, P. Tân Phú, Q. 7.- Thông tin căn ...
      Sunshine Sky City , 23, Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 7 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 7 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 7 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 7, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 7 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.