Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.814 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán gấp căn Cardinal Court Phú Mỹ Hưng Q. 7.Cửa hướng Tây Bắc, view logia hướng Đông Nam.giá 5 tỉ 9 có thỏa thuận cho khách thiện chí.Đây...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Cardinal Court Phú Mỹ Hưng Q. 7.Vị trí: Bên cạnh trung tâm triển lãm SECC, trung tâm hành chính Q. 7, trường Đinh Thiện Lý 2...-...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 83 m2 72,17 triệu/m2
      - Hiện trạng: Nhà 1 trệt 2 lầu, chia làm 2 căn riêng biệt. Nhà vừa xây BTCT, khách chỉ xách va li vào ở. Chủ tặng nội thất đầy đủ gỗ quý.- DT: Ngang...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thuận - Quận 7, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 90 m2 67,78 triệu/m2
      hẻm xe hơi 7 chỗ - cư dân hiện hữu - ngang 4.1m nở hậu 90m2 - 6.1 tỉ.Mô tả:- 4.1 nở hậu 4.6m dài 20m.+ Phù hợp ở, xây mới, KD mua bán, xây căn hộ dịch ...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, đầy đủ nội thất, ô tô đậu cửa, đường Huỳnh Tấn Phát Q. 7, chỉ 6 tỉ hơn.- Hiện trạng nhà Trệt, lửng, 2 lầu đúc BTCT, chủ xây ở nên cực kỳ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tai Cardinal Court Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7.Vị trí: Trung tâm của Phú Mỹ Hưng, cạnh bên trung triển lãm SECC, các...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.25 tỷ 75 m2 83,34 triệu/m2
      Bán căn số 8 block căn hộ B, tầng trung rẻ nhất hiện tại Cardinal Court, PMH.liên hệ ngay: 0968 092 *** Mr Dự để xem nhà thực tế.- DT: 75m2.- Loại:...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,05 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 76 m2 79,61 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ rẻ nhất hiện tại Cardinal Court, PMH.liên hệ ngay: 0968 092 *** Mr Dự để xem nhà thực tế.- DT: 76 mét vuông.- Loại:...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 149 m2 46,31 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp - Riviera Point - Kepple Land - Q. 7, nội thất luxury, nhận nhà trước tết, ấm ấp đón xuân về.chung cư lầu cao view xuất sắc. View...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 94 m2 61,71 triệu/m2
      Bán chung cư Eco Green Q. 7.- 3 phòng ngủ 94 mét vuông.- Đã có sổ.- Tây Bắc.- Nội thất cơ bản: Bếp, rèm.- Giá 5.8 tỉ bao thuế phí.- Hiện đang...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 127 m2 44,1 triệu/m2
      Bán Sunrise City Central - Q. 7.76m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh: 4 tỉ.99m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh: 4 tỉ 6.120m2 3 phòng...
      Sunrise City, 23 - 25 - 27 - 33, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tôn Dật Tiên - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Scenic Valley, KĐT Phú Mỹ Hưng!DT: 117m2.Thiết kế 3 PN, 2 toilet.đầy đủ nội thất, tầng cao, view thoáng.Có ô oto.giá: 6,5...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 76 m2 78,95 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Cardinal Court Phú Mỹ Hưng.Vị trí: Nằm ở vị trí đắc địa, trung tâm hành chính, đối diện trường Đinh Thiện Lý 2, sát bên trung tâm...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán đất đường Hoàng Quốc Việt, Q. 7, DT 5 x 12,5m, giá 5,9 tỉ, vị trí ngay sân vận động Q. 7, đất KDC hiện hửu chỉnh trang xây dựng tự do.contact Triều 0919...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Xuân Soạn, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 54 m2 103,71 triệu/m2
      - Bán nhà kiều đàm 793 Q. 7.- DT: 4x13.5m, Tây Nam.- Cấu trúc: Trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ,  phòng vệ sinh riêng (Full NT).- Vị trí: Gần cầu...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 68 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 68 m2 98,53 triệu/m2
      Bán nhà đẹp khu Kiều Đàm đường ô tô vào nhà 3 tầng 68 mét vuông giá 6 tỉ XXX.- DT: 4*17=68 mét vuông.Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, đúc BTCT...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 2 MT hẻm Lâm Văn Bền, p.Tân Kiểng, Q. 7.+ Tặng máy lạnh, ghế sofa, bàn ăn, tủ quần áo, giường ngủ...Khách chỉ việc xách va li vào ở.+...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Quận 7, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 0 m2
      + Ngang 4,5m, hẻm rộng thoáng, cách MT 40m, full đồ gỗ cao cấp, 5 phòng ngủ, sân thượng trước sau,..+ Cách Lotte chỉ 200m, kế bên chợ Tân Quy, qua Q....
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 7 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 7 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 7 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 7, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 7 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Quận 7. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.