Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.814 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 147 m2 46,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Riverside Residence, Q. 7, TP. Tp HCM.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp HCM.* Layout: Kiểu căn hộ chung cư...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư cao cấp Grand View, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 118m2 giá 4,6 tỉ, 150m2 giá 6,5 tỉ, 190m2 giá 7.8 tỉ, đa dạng DT.Nhà đẹp, SHR cầm tay.-...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.45 tỷ 118 m2 54,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Grand View đường Nguyễn Đức Cảnh Phú Mỹ Hưng Q. 7:- DT: 118m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 toilet nhà mới full nội thất chỉ...

      Chuyển nhượng đất dự án 120 m2, hướng Đông tại Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      HẠ GIÁ bán ngay 6 x 20. Lô nhì đường Nguyễn Văn Linh. (Nhà nát cấp 4).Hẻm trước nhà rộng 4m. Thích hợp xây dựng nhà ở hoặc tháp trọ..SHR chứng nhận 99m....
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Lô Góc Đất 4x16m MT hẻm xe hơi 8m Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, Q. 7.----------------------------------- DT: 4x16m, Đông Bắc.- Hiện trạng: Đất trống xây...
      Hẻm 502, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 62 m2 106,46 triệu/m2
      Bán miếng đất nền MT đường số Hoàng Quốc Việt, P. Phú Mỹ, Q. 7.- DT: 5x12.5m, hướng Bắc.- Hiện trạng: Đất trống xây dựng ngay.- MT đường nhựa 8m.- pháp ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Mô tả: - DT: 5m x 20m. Sổ vuông như tờ A4.- Đường trước nhà 3.5m, oto đỗ cửa.Vị trí: - Nhà thông với các tuyến đường lớn: Đào Trí, Gò Ô Môi, Huỳnh Tấn Phát,...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Hoàng Thị Ngọc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 102 m2 tại Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 102 m2 56,87 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh - thỏa thuận thêm.* Vị trí: KDC Kim Sơn, đường Số 6 - P. Tân Phong - Q. 7.Xung quanh toàn văn phòng, quán ăn, quán coffee và 4 trường ...
      Dự án Kim Sơn, Đường Số 6, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 90 m2 tại Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7. Gần Vincom Q. 7.- DT 90 mét vuông (5x18m).- Giá 7 tỉ (bao thuế).- Hạ tầng hoàn thiện, điện âm...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      DT: 5m x 20m. Sổ vuông như tờ A4.- Đường trước nhà 3.5m, oto đỗ cửa.Vị trí:- Nhà thông với các tuyến đường lớn: Đào Trí, Gò Ô Môi, Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Hoàng Thị Ngọc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất dự án 106 m2, hướng Nam tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 106 m2 55,67 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự mt hẻm tuyệt đẹp Huỳnh Tấn Phát, Q7.- DT: 9.3x11m, (thực tế 9.6x11m) hướng Nam.- Vị trí đẹp ngay lô nhì của hẻm, cách MT đường HTP...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Q7 Saigon Riverside Complex , 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      - Đất đường Đào Trí , Q. 7 , khu Q7 Saigon Riverside , của CĐT Hưng Thịnh. 1/ Chủ kẹt tiền nên bán rẻ, vị trí đẹp - DT: 5x18 = 90 mét vuông - XD:...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất Q7 Saigon Riverside Complex , 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận 7, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Khu vực Q. 7 ngay khu vực TT cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph, Q. 2 chỉ 5 ph về Q. 1 trong 10 ph. Nằm trong khu vực có các dự án trọng điểm như: Jamona City,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Siêu hiếm nhà Lâm Văn Bền xe hơi đỗ cửa giá chỉ 7 tỷ 85 m2 TL. LH: 0967630384

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC + Hẻm xe hơi tận cửa, thông, không ngập nước. + Khu dân cư toàn trí thức, thân thiện + Chủ cần bán gấp trả lãi...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Quận 7 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Quận 7 ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 7 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Quận 7, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 7 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Quận 7. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.