Thông tin mô tả
Kẹt tiền
Khu vực an ninh
Cho thuê: 36
Giá: 6,85 Tỷ
Diện tích: 124 m2
Giá/m2: 55,24 Triệu/m2
457655
Mua bán
Kẹt tiền
Khu vực an ninh
Cho thuê: 36
Oanh Nguyễn
Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
3,69 tỷ
65 m2
Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
20,6 tỷ
76 m2
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2