Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.814 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán ngay căn hộ chung cư Happy Valley, cạnh trường quốc tế Royal School.DT căn hộ chung cư: 100 mét vuông, căn hộ góc view...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7

      6.4 tỷ 120 m2 53,34 triệu/m2
      Hiện trạng nhà:DT: 120m2, 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.View logia hướng Tây - cửa chính hướng Đông.Nhà còn mới mua và ở ngay.* Nhà SHR.liên ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng lại căn hộ chung cư cao cấp tại Sunrise City, MT đường Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7, đã có SHR.Khu dân trí cao, an ninh bảo vệ 24/24,...

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 5,96 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.96 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Midtown M8, Phú Mỹ Hưng.- DT 81,41m2.- Có ô xe oto tầng một.- Nhà hoàn thiện Phú Mỹ Hưng gồm 2 PN, 2  toilet.- View thoáng mát.- Nhiều...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 0 m2
      chung cư The Antonia Phú Mỹ Hưng nhận nhà tháng 7/2023, căn 2 phòng ngủ góc, tầng cao view công viên, bàn giao hoàn thiện cơ bản.liên lạc 0902 013 ***
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Scenic Valley 2, Phú Mỹ Hưng, 3 PN.- DT 97 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- Có ô xe ở tầng hầm.- Nhà có nội...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 79 m2 83,55 triệu/m2
      Phú Mỹ Hưng The Antonia chào bán:Duy nhất 0một căn 2 phòng ngủ - 79 mét vuông.Tầng 20 view căn biệt thự, sông lớn Nhà Bè cực thoáng, mát mẻ...

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 61 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 61 m2 111,48 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà hiện 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.- DT: 3,5m x 18m.- pháp lí: sổ hồng, sổ đẹp, hoàn công đủ.Vị trí:- Nằm MT đường...
      Đường Số 11, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 70 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      - 10 lô liên kế: 4x16.5m. CN: 66m2, hướng Tây, Nam.+ Lô thường.+ Lô góc.- 11 lô đối diện: 4.25x19m, hướng Bắc.- Hẻm 7m oto ra vào thoải mái, cách MT 40m....
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 80 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Cần bán miếng đất hẻm 30 đường Lâm Văn Bền, P. Phú Thuận, Q. 7:- DT: 4 x20 = 80 m2.- Giá; 6.1 tỉ (thỏa thuận).- Đường hẻm 4m.- KDC hiện hữu, dân trí cao.-...
      Hẻm 30, Đường Lâm Văn Bền, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,88 tỷ

      5.89 tỷ 80 m2 73,52 triệu/m2
      miếng đất hẻm xe hơi 30 Lâm Văn Bền Q7 vẫn đang chờ chủ nhân mới giải ngộp.- DT: 80 m2 (ngang 4m).- Đất vuông vắn, hẻm 4m oto vào tận cửa.- KDC dân trí...
      Hẻm 30 Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      cần tiền đầu tư KD nên bán nhanh miếng đất nền tại KDC Kim Sơn, Q. 7.Khu vực sầm uất với những hạ tầng giao thông đang thi công trong năm 2018 (hầm...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán lô thu hồi vốn KD, đất đường số 2 khu dân cư Hoàng Quốc Việt, cạnh khu phức hợp La Casa hiện hữu đầy đủ tiện ích xung quanh Siêu thị,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      DT: 100m (5*20m).Hẻm oto, xe tải. 100m ra Huỳnh Tấn Phát.Tiện xây nhà ở, làm nhà kho, nhà xưởng, VP công ty.Kế bên Phú Mỹ Hưng.Cô chủ chào 5 tỉ còn thỏa ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 85 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- Vị Trí: MT đường Nguyễn Thị Thập chạy vào đường số 41 rẻ qua đường 28 cuồi đường. Gần trường cấp 2 Nguyễn Thị Thập- Khu vực cư dân đông...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 67 m2, mặt tiền 4m tại Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 67 m2 74,63 triệu/m2
      Đất MT H128 Huỳnh Tấn Phát 3.4 x 20m - 67m²(nở hậu 4m) hẻm oto - hẻm thông từ Huỳnh Tấn Phát qua Nguyễn Văn Linh. Chưa qua đầu tư. Hẻm lớn thẳng tắp.. Xây...
      H128, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 48 m2 tại Phố 49 - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 48 m2 137,5 triệu/m2
      Mô tả: Bán nhà c4 cũ tiện xây mới.DT 4x11m.Đường nhựa 9 m trước nhà.P. Tân Quy Vip nhất Q. 7.pháp lí rõ ràng.==========call ngay gửi sổ: 0914 625 ***
      Đường 49, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,46 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.46 tỷ 118 m2 54,75 triệu/m2
      - Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ cấn bán lại chung cư Grand View đối diện Trường Đinh Thiện Lý đường Nguyễn Đức Cảnh trung tâm ven sông Phú Mỹ Hưng-...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Quận 7 được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Quận 7 ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Quận 7 giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Quận 7 phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Quận 7, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Quận 7 là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Quận 7. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.