Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 17,53 tỷ tại Quận 2

      17.53 tỷ 156 m2 112,38 triệu/m2
      anh/chị nào còn đang phân vân chưa tìm đc căn nhà ưng ý cho gia mình thì phải hotline FPLand đi xem thực tế căn 3 phòng ngủ keo lì này nha!Đây là căn...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, Empire City Q2.DT: 91m2.Layout: 2  phòng ngủ và 2 phòng tắm.View TP, Bitexco.Bàn giao nội thất đầy ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 97 m2 68,05 triệu/m2
      Chuyên hỗ trợ mua bán chung cư tại Masteri Thảo Điền. Hỗ trợ xem 24/24 căn hộ góc 3 phòng ngủ view sông và view TP - 97m - Giá 6.6 tỉ và các chung ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      giá siêu mềm.Cần bán ngay căn hộ duplex thông tầng La Astoria Q2.đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 85 mét ...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, 638 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2

      60 tỷ 638 m2 94,05 triệu/m2
      chung cư penthouse tr đô Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2.- Bàn giao nhà thô đã có sổ.- Với thiết kế 1 trệt 1 lầu - có không gian dành riêng để xây dựng...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2

      1.95 tỷ 59 m2 33,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư Citisoho.2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh 59 mét vuông.Full nồi thất tốt.Bán giá 1 tỉ 950, bao gồm sang tên,Thiết bị trong...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 31 m2 51,62 triệu/m2
      Lô office-tel The Sun Avenue ngộp cần ra hàng gấp:1. office-tel thô 30 - 100m:OT 35m2, nhà thô, giá 1.5 tỉ (bao sổ).OT 49m2, nhà thô, giá 1.88 tỉ (bao...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, giá 2,15 tỷ tại Quận 2

      2.15 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Lexington 67 Mai Chí Thọ, Q. 2 cần bán:* chung cư 1 phòng ngủ, 48,5m, giá: 2.150 tỉ.* chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      - sang nhượng chung cư cao cấp The Sun Avenue.- giá rất thiện chí 4,35 tỉ - bao thuế phí - Giá rất tốt.- Thiết kế 80 mét vuông gồm: 2 PN + 1 (có thể...

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12,1 tỷ tại Quận 2

      12.1 tỷ 125 m2 96,8 triệu/m2
      Nhà đẹp chỉn chu, sẵn mọi nội thất dọn vô ở ngay. Alo 0909 761 ***Vị trí Tháp TTTM đầy đủ mọi tiện ích: Hồ bơi tràn, Hồ bơi vô cực, đường chạy trên không,...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chủ cần gấp căn Centana:- DT: 64m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, lô gia phơi đồ.- Tặng lại nội thất.- Giá: 2,9 tỉ.- DT: 88m2, 3 phòng ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 112 m2 50,9 triệu/m2
      Anh chính chủ thiện chí gửi bán gấp, căn thật, nhà thật, cam kết giá mềm nhất thị trường.Gọi Duy ngay 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      Nếu Anh, Chị đang tìm kiếm chung cư 3 phòng ngủ cho gia đình mình ở Vista Verde thật đáng tiếc khi không xem tin này:Cần bán ngay căn 3 phòng ...
      Dự án Vista Verde, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 3 phòng ngủ, giá 16 tỷ tại Quận 2

      16 tỷ 0 m2
      D'Edge Thảo Điền - Suất người nước ngoài (spa).- chung cư 3 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 143.87 mét vuông.- View: Sông.- Nội thất cơ bản-...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán chung cư 2 PN tại dự án Masteri Thảo Điền.Nhà có 2 PN, 2  phòng vệ sinh DT nhà 59,9m2, hiện tại gia đình đang ở.Nay cần bán giá 4 tỉ 5...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn 2 PN One Verandah DT 80,5 mét vuông cần giao dịch nhanh giá 5,2 tỉ đã bao gồm thuế giá trị gia tăng và phí bảo trì, căn hộ chung ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 98 m2 37,25 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 98 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 logia.- Xuất người nước ngoài.- Giá: 3,650 tỉ.- DT 120 mét vuông...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 92 m2 168,48 triệu/m2
      Em Loan Lạ Lùng chuyên thị trường Empire City nói riêng và Thủ Thiêm nói chung, kinh nghiệm 7 năm.Quý a/c quan tâm liên hệ ngay để đc hỗ trợ tại.LH Thủ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!