Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Rổ hàng mới nhất cập nhật.Căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư PARCSpring.2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view thoáng đẹp.căn hộ chung cư...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      Mật độ thấp chỉ 6 căn/sànDT 135m2, layout thoáng, 3 phòng ngủ,3 phòng vệ sinh, Phòng khách và bếp Bếp đc ngăn tách biệt, nấu ăn không sợ bị...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      L/H cho em Dung : 0907 055 ***zalo/viber/sms/whatapp) xem nhà thực tế ngay 24/24 kể cả thứ 7 và chủ nhật.Môi giới úy tín - chuyên nghiệp - nhiệt tìnhLàm...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 2

      8.6 tỷ 105 m2 81,91 triệu/m2
      chung cư 2  phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh có DT cực rộng cho gia đình a/c đây. Tận 105 mét vuông nên đảm bảo có rất nhiều không gian sinh ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Bán chung cư The Sun Avenue - chung cư ngay Đại Lộ Mai Chí Thọ, P. An Phú Q. 2.- Giá rẻ toàn khu vực The Sun Avenue và xung quanh dự án The Sun Avenue.-...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2

      3.45 tỷ 51 m2 67,65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú:- DT 51m2, 1 phòng ngủ, nội thất nhà đẹp. Lầu cao.- Giá: 3,45 tỉ.- DT 70m2.- Số phòng: 02 phòng, 02  phòng ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận 2

      5.55 tỷ 95 m2 58,43 triệu/m2
      * phòng KD cụm Thảo Điền xin gửi đến quý KH các căn giá siêu mềm như sau:Giỏ hàng Thảo Điền Pearl cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Hotline Phòng Kinh Doanh Thảo Điền Pearl Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 21,98 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.98 tỷ 135 m2 162,82 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ view sông và hồ bơi duy nhất do suất ngoại giao.căn hộ góc.DT 135 mét vuông.View trực diện tầng tiện ích số 5, đường dạo bộ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2  phòng ngủ The Estella - giá siêu mềm nhất thị trường - chủ đầu tư Keppel Land Singapore.- DT: 98 mét vuông. Thiết kế...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ

      11.8 tỷ 120 m2 98,34 triệu/m2
      Vì tình hình tài chính nên cần bán nhanh căn hộ chung cư trong tuần, tầng cao, view sông, Q. 1, dự án đảo kim cương, gồm 3 PN, nội thất mới, sang xin,...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 127 m2 236,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, Empire City Q2 | Tháp Tillia.DT: 127 mét vuông.Layout: 3  phòng ngủ và 2 phòng tắm.View sông Hồ Chí ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Về tiềm năng bạn để ở hoặc để cho thuê thu lại LN hàng tháng.Về tiện ích nội khu: Có hồ bơi vô cực, gym với máy móc hiện đại, chỗ làm tiệc nướng BBQ, phòng...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      13.5 tỷ 93 m2 145,17 triệu/m2
      1/ 2 phòng ngủ tòa Linden- DT: 93m2, tầng cao, view sala, có nội thất- giá bán: 13.5 tỉ all in còn thỏa thuận2/ 1 phòng ngủ tòa Tilia- DT:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 73 m2 94,53 triệu/m2
      Admin dự án Lumiere Riverside Q2 công bố giỏ hàng tháng 08/2023.liên hệ: 0931 333 *** Lê Hiếu.(giá đã bao gồm thuế phí sang tên 100 phần trăm).* Loại...
      Lumiere Riverside, 628A, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      Duy nhất 02 căn giá sang nhượng tốt nhất tại decapella thủ thiêm - nội thất đầy đủ bao hết thuế phí.- Vị trí đắc địa: 2 MT Lương Định Của, P. An Khánh,...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      * chủ đầu tư Kiến Á uy tín với những dự án đã phát triển như: chung cư cao cấp Imperia An Phú, căn biệt thự Ventura, căn nhà phố Citi Bella 1 và 2,...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 143 m2 90,21 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ sân vườn, Diamond Island Q2.diện tích sử dụng: 90 mét vuông + 53 mét vuông.Layout: 2  phòng ngủ và 2...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 50 m2 46,6 triệu/m2
      Bán chung cư Lexington An Phú gồm các loại DT:* Căn 50 mét vuông, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Giá: 2,330 tỉ.* Căn 73 mét vuông,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!