Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,69 tỷ tại Quận 2

      2.69 tỷ 85 m2 31,65 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q. 2 - TP Thủ Đức (2 tỉ 690).Bán căn duplex siêu đẹp La Astoria Nguyễn Duy Trinh Tp Thủ Đức.DT: 85 mét vuông.căn hộ căn duplex...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      Tin chính chủ - 2 PN nội thất mới 100 phần trăm - sang trọng - DT 82m2 - giá 4,7 tỉ.- Công ty bất động sản uy tín - môi giới chuyên nghiệp - Không...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      đc: 537 Đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh giá 3 tỉ 2 nội thất đầy ...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn hộ chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh giá 3tỷ2 nội thất đầy đủ...

      Bán gấp liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 3 tầng, giá 85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 320 m2 265,63 triệu/m2
      sang nhượng biệt thự đẹp tại KĐT An Phú An Khánh.DT 16x20m tổng 320m2.Xây dựng hầm trệt và 2 lầu. Hầm để đc 4 ôtô, 4 PN. Nhà thiết kế đẹp, nội thất gỗ cao...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Sếp bán bớt nhà! Là ngôi nhà nằm liên kế Trường Kỹ Thuật Hải Quân nên cực kỳ an ninh. Từ đường Nguyễn Thị Định quẹo vào đường số 3 lộ giới 16m.Cùng với...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 147 m2, mặt tiền 7m tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 147 m2 122,45 triệu/m2
      Nhà xây kiên cố BTCT. Nằm trong KDC sông giồng. MT đường 8m. KDC dân trí cao. Sát bên đường Mai Chí Thọ. Cao tốc TPThành phố Hồ Chí Minh Long Thành Dầu...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 119 m2 tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 119 m2 184,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đc đường Thân Văn Nhiếp, KDC Sông Giồng, P. An Phú, Q2 (không phải đường nội bộ).- DT 7x17m.- Giá 22 tỉ.- Đang cho thuê 22tr/tháng,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 115 m2 230,44 triệu/m2
      MT P. Thảo Điền - lô góc 115 mét vuông (10.5x11) sổ A4 - 6 tầng, thang máy - giảm mạnh 7.5 tỉ từ 34 tỉ còn 26.5 tỉ mềm nhất khu vực - không có căn so...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Phạm Công Trứ - Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 5 toilet, logia trước + sau, sân phơi, sân vườn.- Nội thất: Cửa, rèm, đèn chiếu sáng điều khiển bằng...
      Đường Phạm Công Trứ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      + Tháp B+ DT: 82.5-88.2  mét vuông+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, logia, sân phơi, bếp. + Tình trạng: FULL NT đơn giản, tinh tế+ pháp lí:...
      Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 61 m2 26,23 triệu/m2
      Cần bán gấp các căn giá siêu mềm tại căn hộ chung cư Citihome P. Cát Lái, Q. 2. * Căn 2 phòng ngủ 1 toilet.- DT 60m nội thất cơ bản giá...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 101 m2 37,63 triệu/m2
      DT: 101m2, 3 PN, ban công, ban công... Giá: 3,8 tỉ.Ngoài ra còn có các căn giá siêu mềm:DT: 48,5m2, 1 PN, ban công phơi đồ... Giá: 2 tỉ.DT: 73m2, 2 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Imperia, P. An Phú, Q. 2:* DT 95m - 2 PN - 2  nhà vệ sinh. giá 4.9 tỉ.* DT 131 - 135m - 3 PN - 2  nhà vệ sinh. giá từ...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 113 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 113 m2 140,71 triệu/m2
      Cần bán đất đường số 11 khu liksin đường Trần Não, P. An Khánh, Q2.Khu dự án đc quy hoạch đồng bộ.DT: 11 x 11m.bìa đỏ.Tổng DT trên sổ 113 mét ...
      Số 11, Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      DT - 5x20 = 100m²- 10x20 = 200m²- 15x20 = 300m²
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán đất khu D An Phú An Khánh.- DT: 5x20m.- giá: 18 tỉ.- SHR chính chủ.- Gần nhiều tiện ích: Ra Metro chỉ 2p, gần chợ Đo Đạc, siêu thị, trung tâm thương ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 188 m2, hướng Đông - Nam tại Đường 7 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41,36 tỷ

      41.36 tỷ 188 m2 220 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu, chủ đất nhượng lại lô đất góc 2 MT khu A, An Phú An Khánh. miếng đất có vị trí rất đẹp, góc 2 MT, hướng đông_hướng Đông Nam, giá...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 7, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!