Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Gia đình có việc nên cần bán lại chung cư Citihome p. Cát Lái, Q. 2.Căn 2PN1 nhà vệ sinh hoàn thiện cơ bản CĐT.giá bán ngay: 1.6 tỉ, sổ hồng ...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 101 m2 60,4 triệu/m2
      Carehomes - Đơn vị duy nhất cho thuê / sang nhượng cung cấp trọn gói dịch vụ:- Dịch vụ vận chuyển nhà.- Dịch vụ thông cống, bảo hành / sửa chữa trang thiết...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 148 m2 222,98 triệu/m2
      Villa mới An Phú Q. 2, khu vip dân trí cao, thông tin cụ thể:- Dt 8x18.5m (Công nhận đủ trên sổ 148 mét vuông).- Kết cấu: Hầm, 3 tầng, 5 phòng ...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 19 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 125 m2 152 triệu/m2
      Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 tháp T1 - Mua trực tiếp CĐT GS E&C.- 2 phòng ngủ 90 - 97 mét vuông.- 3 phòng ngủ 125 mét vuông...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 505 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 505 m2 198,02 triệu/m2
      - Bạn căn biệt thự giáp sông HCM P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 100tỉ DT 505m2 thổ cư 100 phần trăm.- DT 16x32 công nhận 505m2 thổ cư, sổ hồng riêng vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, thỏa thuận tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ giảm 4 tỉ bán biệt thự MT đường Bùi Tá Hán, P. An Phú, Q. 2, TP. HCM, cách Chi Cục Thuế Hồ Chí Minh 500m.DT: 10m x 20m.DTCN: 200m.XD: Trệt 2...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 89 m2
      Anh chính chủ bán ngay. Căn thật - Giá thật - Cam kết tốt nhất thị trường.Gọi Duy ngay 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN:+ DT 70m2, 2 PN, 2 toilet, view thoáng.+ Giá: 4,3 tỉ.+ SHR.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.căn hộ chung cư 3 PN:+ DT 99m2, 3...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 32 m2, giá 800 tr tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      800 triệu 32 m2 25 triệu/m2
      Nhà ở đc nhà nước hỗ trợ dành cho người thu nhập thấp tại Q. 2.Vị trí: MT đường Võ Chí Công, P Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.DT: 32 - 68 mét vuông, 1 - 2...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2.- Vị trí: Tháp Hawaii.- DT 87  mét vuông, thiết 2 PN - 2  phòng vệ sinh; 1...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn biệt thự Biệt thự Sol Villas, 3 tầng, giá 16 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 132 m2 121,22 triệu/m2
      nhà mặt tiền Sol Villas Q. 2, khu compound riêng tư.DT đất: 132m2.DT sàn: 284.2m2.SHR trao tay.nội thất luxury, thang máy riêng, vô ở ngay.
      Dự án Sol Villas, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp King Crown Village, 3 tầng, giá 160 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      160 tỷ 389 m2 411,32 triệu/m2
      căn biệt thự nằm ở MT Nguyễn Văn Hưởng, MT Nguyễn Văn Hưởng dự án King Crown Village có 7 căn, trong đó 4 căn đang đc sử dụng. căn biệt thự có nhiều...
      Dự án King Crown Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 130 m2 96,93 triệu/m2
      Chuyên Estella Heights gọi Duy em Duy 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm nhất.sổ hồng riêng sẵn sang tên công chứng ngay. Thủ tục đơn...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 620 m2, giá 86 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      86 tỷ 620 m2 138,71 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán kín biệt thự sân vườn, hồ bơi trong khu compound Phú Nhuận, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 18m6 x 37m.- DT công nhận: 620 mét vuông.- DT...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Biệt thự Sol Villas, 132 m2, giá 16 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 132 m2 121,22 triệu/m2
      Người thân gửi bán ngôi nhà phố dự án Sol Villas - Q2.- DT đất: 132 m²- DT xây: 90.4 m²- DT sàn: 284.2 m²- Hiện trạng: nội thất đầy đủ như hình, thang...
      Dự án Khu biệt thự Sol Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh
      S
      Công Khoắng Chuyên Swancity Hơn 1 năm trước

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 400 m2, giá 115 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 triệu 400 m2 0,29 triệu/m2
      Cho thuê căn biệt thự khu compound đường Nguyễn Văn Hưởng,P. Thảo Điền ,TP.Thủ Đức (Q. 2 cũ)DT:400m2Kết cấu:Hầm,2 lầu,5 PN,phòng thờ,hồ cá coi...Nhà mới...

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      Tổng hợp tất cả các căn Vista Verde đang chuyển nhượng cập nhật tháng 06/2023 căn nào cũng có.- Hỗ trợ thêm và free các dịch vụ cho khách mua Vista Verde:...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 19,1 tỷ

      19.11 tỷ 160 m2 119,38 triệu/m2
      Do chuyển công tác không ở, cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 3 phòng có layout siệu đẹp logia rộng (căn hàng hiếm).View trực diện sông Hồ Chí Minh,...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!